PDA

View Full Version : pro ơi cho hỏi về res cái !

conan9x
30-12-10, 12:25 PM
trong thư mục Res mình đã Add hết phần Tay trái, tay phải, body rồi. Id res cũng có rồi. đường dẫn cũng kiểm tra rồi. nhưng khi vào thì lại tàng hình chứ. làm sao để sửa lại đây AE :ar!

Tiến Đạt
30-12-10, 12:30 PM
Có thể ID res sai . Ví dụ Id res là 10 nên thử Add là 11 hoặc 9 :)
Có bạn hay nhầm chỗ này :)

conan9x
30-12-10, 01:29 PM
mình cũng thử thay đổi rồi nhưng chịu vẫn ko được. mình xài sever sóng gió tình yêu của bạn.ko biết có phải do sever ko nữa. ak này batca2tay ơi.

Tiến Đạt
30-12-10, 02:05 PM
mình cũng thử thay đổi rồi nhưng chịu vẫn ko được. mình xài sever sóng gió tình yêu của bạn.ko biết có phải do sever ko nữa. ak này batca2tay ơi.

sao bạn?? Mà bạn Add thế nào?? Đưa mấy file đó lên mình xem thử :)

conan9x
30-12-10, 04:07 PM
hiện h mình đang ở quán nét quên mất ko mang usb theo. bạn có thể nói sơ qua từng bước cách Add Res đc ko???. mình làm mấy lần rồi. ko đc. mình Add theo cách của Anh Trung share bộ kim ô. + đọc Ebook của giangleloi cứ mỗi hành động thì cách nhau 1 dấu tab.chỉnh đúng Id res rồi. mong bạn giúp đỡ.

Tiến Đạt
30-12-10, 04:15 PM
Èo nói thì nó dài lắm bạn à, Bạn nên đọc lại những bài hỏi đáp của nhock_kute_blog bạn ấy đã làm đc Kim Ô rùi đó, nó tuy đơn giản nhưng mà phức tạp , nếu hiểu được thì bạn sẽ làm rất nhanh , Mình khuyên bạn nên sử dụng Ebook 2 nhưng mà khi đọc thì bạn đọc bài 2 nói về mặt nạ trước sau đó >> bài 1 nói về RES. 2 bài này có chỗ bù - cho nhau bạn à , Nếu đọc k kĩ rất khó làm .
Chúc bạn thành công
Thân Tiến Đạt.

KingMax
30-12-10, 04:52 PM
đã giải nén spr theo đường dẫn
Nam : \spr\npcres\man
Nữ : \spr\npcres\woman
chưa

conan9x
30-12-10, 07:23 PM
đã giải nén spr theo đường dẫn
Nam : \spr\npcres\man