PDA

View Full Version : Lỗi khi cài VLTK OFF bản SGTY

phongvan1
30-12-10, 08:22 AM
Kính chào các bác. Thời gian qua em đã mày mò và kết quả là không cài được VLTK Off bản SGTY. Đến nay em phải nhờ tới sự giúp sức của các bác.Em đã tìm được Video HD đầy đủ cách cài VLTK.
Em cài Loopack đặt IP là : 192.168.1.2 đúng như IP của Server SGTY. Đến lúc Config IP trong SGTY thì em luôn luôn gặp lỗi này và không vượt qua được nó.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mặc dù em đã Config đúng IP và bỏ pass sa khi cài SQL. SQL nó cũng đã báo là Attach thành công. Nhưng tại sao em luôn luôn gặp lỗi này?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[B.M.W]Sports
30-12-10, 08:24 AM
sai Mac hoặc config chưa được để mình team cho ok

phongvan1
30-12-10, 04:54 PM
Mac của em là 0020-.....-.... mấy số đằng sau nữa ạ. Em nhấn tìm thì nó vẫn hiện ra số ấy. Config em không biết sai chỗ nào nữa . Ai giúp em với