PDA

View Full Version : Bị tắt game sau khi chọn nhân vật

viking
29-12-10, 09:38 PM
Bị tắt game sau khi chọn nhân vật là sao vay?
ai giúp mình với tks!

thaihoa91
30-12-10, 07:39 AM
Bạn vui lòng check lại cấu hình máy bạn !

Sau đó cho mình bít bạn dùng Patch Client nào !

mrvu058
30-12-10, 07:49 AM
Tắt game sau khi chọn nhân vật ....... ?

Hồi như là client thiếu file :| ...........

viking
07-01-11, 01:46 AM
Bạn vui lòng check lại cấu hình máy bạn !

Sau đó cho mình bít bạn dùng Patch Client nào !

Máy mình cấu hình như sau: Chip x2 2,5. Ram 2G, Card rời 512

Path client sóng gió tình yêu

Client mình dùng của VNG đã chép đè cả path client full và thử 2 cái path khác những vẫn bị như vậy :(

thaihoa91
07-01-11, 08:05 AM
Máy mình cấu hình như sau: Chip x2 2,5. Ram 2G, Card rời 512

Path client sóng gió tình yêu

Client mình dùng của VNG đã chép đè cả path client full và thử 2 cái path khác những vẫn bị như vậy :(

Bạn thử xài cái này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

viking
07-01-11, 05:30 PM
Haiz! Mình đã down path của thaihoa91 về rùi những vẫn bị tình trạng như vậy, đầu tiên tưởng do bản client của VNG nhưng khi down client mà Sir.THÀNH™ share rồi path vô những lại vẫn bị lỗi như vậy, potay.com :(

Sir.THÀNH™
07-01-11, 05:41 PM
Haiz! Mình đã down path của thaihoa91 về rùi những vẫn bị tình trạng như vậy, đầu tiên tưởng do bản client của VNG nhưng khi down client mà Sir.THÀNH™ share rồi path vô những lại vẫn bị lỗi như vậy, potay.com :(

Bạn đừng chọn nhân vật hệ Thổ nữ hoặc Hệ Kim Nữ nhé .
Patch CLient thái hoà là bản mới nhất .
Client của mình up lại để cho người DEV thôi nà.
Bạn down CLient VINAGAME đi nhé. Hoặc ra tiệm copy nhé.
Chờ mình xíu, mình chỉ cho bạn down trực tiếp

Sir.THÀNH™
07-01-11, 05:43 PM
của bạn đây bạn ơi : bạn vào đây rồi down client này nhé . đảm bảo 100%.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

viking
07-01-11, 05:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sir.THÀNH™
07-01-11, 05:48 PM

bạn không nên tạo nhân vật hệ thổ vs hệ kim nữ nhé. vì hình source thời xưa không có data của 2 con này thì phải ,mình chỉ thấy hình như có tạo đc hệ thổ nữ thôi.

viking
07-01-11, 05:51 PM

Sir.THÀNH™
07-01-11, 05:53 PM

ok. cố lên nhé. không có gì là không thể. cứ tâm huyết sẽ có thành quả thôi mà ^^!Có gì lỗi cứ up lên, mình sẽ giúp tận tình, trong tầm khả năng ^^!