PDA

View Full Version : cho hoi về 65k point

caloccon
28-12-10, 04:14 PM
mấy anh ơi sao êm làm cái Muserver of mòa êm làm 65k point cung thua cho 32k point 65k point DK ròng mấu cũng có 65535 pt rùi rồng mấu lên cũng có 65k a bi lõi gi thế mấy anh :((

mabulong
28-12-10, 04:26 PM
vui lòng viết đúng chính tả

vì sự trong sáng của Tiếng Việt

mình cũng muốn giúp nhưng đọc qua thì không hiểu bạn nói gì :)

caloccon
28-12-10, 05:03 PM
êm mới làm một server Mu OFF êm vào mumaker làm DK 65k point rùi nhân mà mấu nó có 65k mấu à anh giúp êm làm sao cái point nó hết lõi người ta 65k point rông mầu lên có 8triêu mầu mu êm co 65k mâu a

chubelonton
29-12-10, 01:50 PM
cậu này ở dân tộc xuống hay sao ấy,nói giọng nghe như người champa!^^^,à hiểu rồi,của bạn là nó bị max máu rồi bằng vào chỉnh cho nó hết max máu thì okie thôi,file nó nè
SCFUseSNOCheckCode=0
SCFIsFixMaxGage=0
SCFShowMaxGageReachedInfo=0
SCFTradeMixEnabled=0
máy chỗ đó đó,nếu câu trả lời đúng thì thanks giùm cái !^^^^

caloccon
29-12-10, 11:24 PM
cám ơn anh nhiêu nêm ^^ được rùi hi

caloccon
30-12-10, 12:05 AM
khi nào muón nó max mấu sua lại sao vây anh em max 65k mấu rùi mấu nó có 65k à rồng mâu lên cũng 65k a sua sao rông mấu lên được 8tr mâu vậy anh :D

chubelonton
30-12-10, 12:11 AM
vậy mà không thanks! ghét ko chỉ nữa !^^^

caloccon
30-12-10, 05:50 PM
anh ơi sao êm làm giong anh rùi có 4triêu mấu vậy làm sao nó lên được 8 triêu :( êm mac set soket lun rùi

[B.M.W]Sports
30-12-10, 05:56 PM
bó tay ông hỏi + ông chỉ đọc tức cười chết được , ai phát ngôn giùm nhiều từ chủ 2pic cái

( Mấu , êm , muón , a sua sao rông mấu lên được 8tr mâu vậy anh , cám ơn anh nhiêu nêm ^^ được rùi hi , lõi sắt)

yuhari
30-12-10, 05:59 PM
avatar bạn ấy giống ng dân tộc :D độc mắc cười L:))

lieuthunguyet
30-12-10, 06:39 PM
( Mấu , êm , muón , a sua sao rông mấu lên được 8tr mâu vậy anh , cám ơn anh nhiêu nêm ^^ được rùi hi , lõi sắt)

Đọc xong cười đau cả ruột =)) mắc cuời wa =)).

chubelonton
31-12-10, 01:03 AM
Sports;396051']bó tay ông hỏi + ông chỉ đọc tức cười chết được , ai phát ngôn giùm nhiều từ chủ 2pic cái
mình chỉ thế nào mà tức cười thế cậu,cậu coi lại câu xem,sao cậu không chỉ người ta hay là gì đi cậu vào phê phán như vậy!cho dù mình có tức cười đi nữa mình cũng là giúp người ta,người ta viết như thế là có vấn đề gì đó người ta mới viết như thế,chứ ai khùng mà đi viết như thế hả cậu,ai đi đặt câu hỏi mà không muốn câu hỏi mình phải rõ ràng để mà người đọc dễ hiễu,nhìn câu hỏi là biết có lý do!

chubelonton
31-12-10, 01:05 AM
anh ơi sao êm làm giong anh rùi có 4triêu mấu vậy làm sao nó lên được 8 triêu :( êm mac set soket lun rùi
ở diễn đàn đã có chức năng tự động bõ dấu rồi,cậu nên tắt vietkey(unikey)hoặc tắt chức năng tự động bõ dấu để sài vietkey của pc,như thế cậu mới viết chuẩn được!

caloccon
31-12-10, 02:51 AM
nè anh coi đi êm làm giong anh rùi nó có 4triêu K mấu a <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Edward_Newgate
31-12-10, 07:34 AM
cậu này ở dân tộc xuống hay sao ấy,nói giọng nghe như người champa!^^^,à hiểu rồi,của bạn là nó bị max máu rồi bằng vào chỉnh cho nó hết max máu thì okie thôi,file nó nè
SCFUseSNOCheckCode=0
SCFIsFixMaxGage=0
SCFShowMaxGageReachedInfo=0
SCFTradeMixEnabled=0
máy chỗ đó đó,nếu câu trả lời đúng thì thanks giùm cái !^^^^

Cho hỏi cái chữ ở trên ở file nào của MuServer vậy
Với lại tay chủ thớt như người Trung Quốc vào google dịch sang tiếng Việt vậy ( nhìn chữ ký đoán vậy )
Pó tay

chubelonton
31-12-10, 08:36 AM
cái đó nằm ở scf data,scf dk trâu rồi cậu yên tâm đi,như vậy là quá okie rồi,
chử thớt có cha ở việt nam,bằng chứng là tên nick là calocon(cá lóc con),còn mẹ là người china(chữ ký tiếng china)!^^^^