PDA

View Full Version : Giúp mình với mất bạn pro ơi!

duongkhanh
28-12-10, 02:38 PM
tình hình là cài võ lâm off sao mà khó thế! cài 3 hôm mà chưa được! Được hôm nay cài thì xong xuôi! khởi động máy chủ ngon! đến lúc đăng kí tài khoản test thử cũng ok! nhưng điên 1 lỗi là cứ vào game.exe được vài giây thì bị bật! ai biết đây là lỗi gi không! giúp mình với !
nhân đây mình xin hỏi luôn: mình có dowload thư mục I368 về đề cài font trung quốc nhưng khi chỉ ra đường dẫn thư mục I368 thì nó vẫn bắt ta phải bỏ đĩa vào :

thaihoa91
28-12-10, 08:03 PM
Cho mình hỏi bạn dùng Patch Client nào ???

[M]r[K]id
28-12-10, 08:05 PM
thư mục I368 thường share thíu 1 số file cơ bản ...... khuyến cáo nên ra tiệm mua cái đĩa win về nhét zo đỡ mệt :H
còn chơi game bị dis thì gameserver có báo lỗi gì ko
níu có thì chụp lên
níu ko báo lỗi gì thì xài client khác (nhét thư mục settings của client cũ zo là oki)

duongkhanh
29-12-10, 10:12 AM
mình xài sever vô sông vương giả và clien full của bác thái hoa nhưng không xài được ! vào sever thì ổn nhưng vô game là bi bật! tối qua bực mình mua cái đĩa win về cuối cùng cài font china thì nó toàn báo lỗi file không copy vô được coi như mất oan cái đĩa ! không chỉ 1 file mà con rất nhiều các file khác nhau cũng theo nhau báo lỗi coi như mất oan tiền mua cái đĩa !

[M]r[K]id
29-12-10, 11:18 AM
nói trong thư mục I368 nó thế này
lúc đầu bạn cài đến 70% thường có lỗi
bạn chọn lại đường dẫn vào thư mục con trong thư mục I368 và ở đó sẽ có 1 file bạn cần
rùi cài đến 75% lại báo lỗi thì bạn chọn lại đường dẫn ra thư mục I368 rùi chọn file bạn cần là oki
níu ko có từ chối file đó cũng chả sao :D chỉ thíu 1 số cái gọi là cơ bản nhưng vẫn chơi dc server