PDA

View Full Version : Các bạn giúp mình với.

phongvan1
27-12-10, 04:12 PM
Mình không cài được JX các bạn ạ. Cả Server Minh đăng và SGTY đều mù tịt mà mình lại chơi ở quán net nên không sử dụng Teamviwer được. Kính mong các bác nào Pro như : batca2tay, thaihoa91 hoặc B.M.W giúp mình với. Ở TPHCM hoặc Hn mình xin hậu tạ bằng cách đến nhà mình ( 2 cái đều có nhà ). Hiện tại mình đang ở TPHCM bạn nào tới nhà ở HN thì mình bay ra liền.Hoặc các bạn có thể cho mình Link download bản SGTY đầy đủ và hướng dẫn chi tiết bằng hình ảnh giúp mình. Cảm ơn các bạn

Čħīċķėň
27-12-10, 04:17 PM
có cần phải đặt tiêu đề dài dòng thế hem :)

Edward_Newgate
27-12-10, 04:35 PM
Mình cài 1 lần OK luôn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khổ thân cho chủ topic

phongvan1
27-12-10, 04:55 PM
Các bạn pro không ai nói gì. Tớ thuộc dạng Chicken :))

Tiến Đạt
27-12-10, 05:13 PM
Mình không cài được JX các bạn ạ. Cả Server Minh đăng và SGTY đều mù tịt mà mình lại chơi ở quán net nên không sử dụng Teamviwer được. Kính mong các bác nào Pro như : batca2tay, thaihoa91 hoặc B.M.W giúp mình với. Ở TPHCM hoặc Hn mình xin hậu tạ bằng cách đến nhà mình ( 2 cái đều có nhà ). Hiện tại mình đang ở TPHCM bạn nào tới nhà ở HN thì mình bay ra liền.Hoặc các bạn có thể cho mình Link download bản SGTY đầy đủ và hướng dẫn chi tiết bằng hình ảnh giúp mình. Cảm ơn các bạn
Đầu tiên : Bạn có 2 nhà ( có thể " BAY " ra nếu như có nhu cầu ) thì nên mắc mạng để bọn mình có thể team đc .
Thứ 2 : bạn nêu lỗi bạn gặp trong lúc cài nên
Thứ 3 : Trong tuần này minh sẽ giúp bạn ( sau khi thi Hk xong - lo nhất vụ này )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[M]r[K]id
27-12-10, 05:14 PM
níu bạn ở quán net thì việc đầu tiên là quán đó cái xài cái bản quản lí free của VNG hok... níu có cài 100% ko dc :-o:-o:-o:-o:-o:-o
níu về máy nhà thì có rất nhìu hướng dẫn 1 trong số đó là video do công quốc làm ... rất hay nó ở trong bõ guild đấy bạn vào xem nha.....
và dơn thêm cái ebook by giangloi 2.0 là oki ngay mà;););)

mathien02
07-01-11, 03:36 PM
mình cũng gap. tuong tu truong` hop nhu ban. phong van ai có giúp mình cái jx với = teaw (mình chơi ở quán nét) nếu có thế giúp mình , minh rất cảm ơn mấy bạn PM yahoo mình caube_datinh7879

Tiến Đạt
07-01-11, 03:48 PM
mình cũng gap. tuong tu truong` hop nhu ban. phong van ai có giúp mình cái jx với = teaw (mình chơi ở quán nét) nếu có thế giúp mình , minh rất cảm ơn mấy bạn PM yahoo mình caube_datinh7879

Chơi ở quán bất tiện là k team đc bạn à. Vì nếu Team ở quán ( thường là đóng băng ) nên mún cài Sv có Fons sẽ k đc . CÒn cài SV No fons thì có quán lại vướng cái quản lý của VNG. Mà chưa chắc team xong bạn đã nhớ thứ tự để mà về nhà cài. Tốt nhất bạn nên mang USB để tải Ebook hay HD cài đặt của CQ về ngâm cứu.