PDA

View Full Version : cho em hỏi về cái web

nguyenx9
25-12-10, 08:45 PM
mình thấy có cài bai về maple ofline trong diễn đàn mình mình đã vào ttải v75 làm đầy dủ đúng hết mọi thứ có mỗi tội cái web đâng ký lai vào không được web la <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn nào hoặc anh nào pro mấy thứ này team cho em phat yahoo em baby_hoangnguyen:o3

nguyenx9
26-12-10, 07:27 AM
anh nào vào giúp em gấp:bz:bz:bz

Tiến Đạt
26-12-10, 07:31 AM
mình thấy có cài bai về maple ofline trong diễn đàn mình mình đã vào ttải v75 làm đầy dủ đúng hết mọi thứ có mỗi tội cái web đâng ký lai vào không được web la <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn nào hoặc anh nào pro mấy thứ này team cho em phat yahoo em baby_hoangnguyen:o3

Để sử dụng localhost bạn phải có phần mềm tạo host, hiện nay phổ biến là sử dụng Xampp, Nó cho phép người dùng tạo Host tạo db.v.v.v..
Sau khi cài đặt bạn chỉ cần coppy mục web vô htpdos trong Xampp , sau đó khởi động xampp ở Icon desktop là có thể vô host đc, Nó còn hỗ trơ mở web onl . Bạn vô google send câu Xammpp hoặc download Xampp hay cách sử dụng Xampp sẽ chỉ bảo bạn kĩ hơn về cách sử dụng.

phien-nhatrang
26-12-10, 07:39 AM
Không nên xài Xampp khi chạy offline 1 máy, ban down cái appserver cứ setup thẳng, rồi copy cái web bỏ vô đường dẫn mặc đinh c:/AppServ/<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi chạy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> , nếu web đó dung để dăng ký thì sửa lại file cấu hình cho nó kết nối với mysql là xong

nguyenx9
26-12-10, 07:56 AM
thanks bạn nhiều đã vào được web