PDA

View Full Version : Cho Xin Client + Sv Mu + tool full với

quangken
25-12-10, 08:37 PM
Hiện H Tớ Vừa Bỏ jx để qua mu:
*1 Bộ Tool full của clb có thể
*2 Server Mu Ổn Định Việt Hóa Mặc Dù Chưa Hết
*3 Client Phù Hợp Với sv
Và Hướng Dẫn Minh Phát Triển Vì Hầu Hết Jx Các Thứ Mình đều có thể làm đc , nên mình nghĩ mình sẽ là 1 học trò thông minh khi chuyển qua đây mong các bạn giúp đỡ nhiệt tình cho mình Tks....
Có Bạn Nào Biết Mở Sv Mu Qua Ha Ma chi Giúp mình với
Thân QuangKen

KúnKuTe
25-12-10, 10:18 PM
1. Tools MU bạn vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mục editor có những thứ bạn cần
2. Server box release luôn có sẵn cho bạn
3. như mục 2 bạn yêu cầu.

quangken
26-12-10, 09:41 AM
Bạn CHO Mình Luôn SV và Client Đy Mình Tìm Mãi K RA TKS bạn nhiều.

minbukyo
26-12-10, 10:18 AM
Bạn CHO Mình Luôn SV và Client Đy Mình Tìm Mãi K RA TKS bạn nhiều.

Client + Server (nguồn của bác huntersun bên clbgames và bác kinglaxg bên vnzoom) . Mình đang xài nè
SS4 full :
1 . Client FPT : ftp://ftp2.gate.vn/mu/MUSEASON4.zip

2. 1 bộ gồm 3 phần :
- Patch Client
- Mu Server
- Mu Maker
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ba8df0ab5621d66e282a0ee8

3. File Fix chép vào Server : (gồm Move Stadium , .....)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 9e9b61a55621d66e282a0ee8

4. Fix move qua Kantru
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

5. Web (nguồn 4r.ketnoitatca.net => huynh Tuấn Dương)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hiện tại xài cực ngon + không lỗi ! Một lần nữa thank huynh huntersun nhiều

Chúc bạn may mắn

quangken
26-12-10, 10:19 AM
cho hỏi đây là ss mấy hả bạn>>>>>>>>>>>>>

minbukyo
26-12-10, 10:25 AM
cho hỏi đây là ss mấy hả bạn>>>>>>>>>>>>>

Mình đã ghi ở trên rồi mà ! SS4 full !

Mình chỉ biết về SS4 thôi . SS5 và SS6 mình vẫn còn đang nghiên cứu nên chưa rành rọt và share cho bạn được . Thông cảm nhé

quangken
26-12-10, 10:27 AM
Box Mu Cũng Có Nhiều Ng tốt như bạn thì hay quá cho mình hỏi thêm kaai nữa ss4 có item gì mới mẻ k ? có thể liệt kê 1 chút item cho mình đc k ?

minbukyo
26-12-10, 10:36 AM
Box Mu Cũng Có Nhiều Ng tốt như bạn thì hay quá cho mình hỏi thêm kaai nữa ss4 có item gì mới mẻ k ? có thể liệt kê 1 chút item cho mình đc k ?

Nếu như bạn đã chơi qua MU Online SS5 và SS6 thì có lẽ SS4 này đối với bạn sẽ không có gì mới cả . Vì là SS4 nên chỉ có những Item mà bạn đã thấy qua rồi . Nhưng nếu như bạn biết chỉnh sửa Item thì có lẽ bạn có thể tạo ra diện mạo Item mới đó . Đặc biệt do mình chưa biết nhiều về Item nên mình thông báo cho bạn luôn là SS4 này level Item chỉ ở +13 . +14 , +15 thì không được . :">

quangken
26-12-10, 10:48 AM
Vậy Mình K xài đâu vì trc cũg có xài của kinglxag rồi ss4 mà có cả +15 nên có ss5,ss6 là good k xài dù sao cx thanks bạn
ai có cho mình với , mình k tk ss6 của Mu Thái Nguyên
ss6 bạn nào có pm mình nha