PDA

View Full Version : cứu với cái này là sao

hoang4120
25-12-10, 07:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thế này là sao bác nào có cai I386
đầy đủ cho tớ đi

Holy God
25-12-10, 08:18 PM
Bạn mua 1 cái đĩa windown mà bạn đang sử dụng về ( hoặc download trên mạng về cũng được )

sau đó bạn nhấn chữ Browse như trong hình và chọn thư mục i386 ,thư mục này nằm trong thư mục cài windows .

và bạn search trên google nếu chưa hiểu :)

hoang4120
25-12-10, 08:20 PM
tớ kiếm rồi nhưng về cài thỳ nó chạy gần song thỳ nó thiếu cái cuối là cái gì đó ko hiêu thế là ko chay dc

Holy God
25-12-10, 08:24 PM
Thế tức là đĩa windows của bạn đểu :|
Bạn download windows trên mạng về và làm tiếp nhé.

hoang4120
25-12-10, 08:26 PM
ko minh tải trong 4r ơ minh ko có tiêm may tính nên không có bán
đia win

Holy God
25-12-10, 08:29 PM
Microsoft Windows XP Professional SP3 Integrated October 2010 Corporate (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>=vi&source=hp&biw=1024&bih=589&q=microsoft.windows.xp.professional.sp3.integrated .october.2010.corporate-bie&aq=0&aqi=g2&aql=&oq=Microsoft.Windows&gs_rfai=&fp=e22a3ac5b55b6bfb)

Bạn tải bản windows này về nhé hoặc có thể tải bản mới hơn.

Čħīċķėň
25-12-10, 09:48 PM
cứ cancel rùi Yes xong rùi lúc nó khởi động lại vào đó thấy nó hiện china(PRC) là đc, tui cũng bị thiếu cái lang.** nè nhưng có sao đâu

Silva
26-12-10, 08:45 AM
lâu không vào diễn đàn rồi lão thái hoà 91 đâu sao không thấy trả lời keke, giúp các bạn ấy đi chứ.

thaihoa91
26-12-10, 09:05 AM
Dạo này đang ở quê nên ko thể onl thường xuyên dc :D

Tiến Đạt
26-12-10, 09:11 AM
Dạo này đang ở quê nên ko thể onl thường xuyên dc :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

**Chắc bạn đang xài win Xp , bạn vô Google send i386 win xp thử xem , lúc xài mục i368 phải chọn đường dẫn 2 lần , lần 1 là trong mục i386 lần 2 phải vô thư mục thứ 2 trong i386 để cài.

ayebk0123
26-12-10, 09:50 AM
Tui cũng bị lỗi này. Nghe mấy mem bảo là nên xài WinXP SP2 sẽ không bị lỗi nữa, vậy muốn cài mỗi 1 game mà phải cài lại Win ư? Nhà tui xài Win SP3, xài cái ỉ86 không được, ra tiệm mua đĩa Win về cài font cũng bó chiếu. Đau đầu vì cài trò này cả tuần nay mà chưa được, test đủ server lun, cái này bị lỗi này, cái kia bị lỗi kia, kiểu gì cũng không được, kể cả tui góp nhặt từng server lại với nhau :(. Chán lắm cơ. Xem mấy anh hướng dẫn đầy đủ, làm y chang mà cứ lỗi đến lỗi. Nhà tui đóng băng ổ C, nên cài không được reset lại máy là không sao, bới thế cả tuần, mỗi ngày tui cài đi cài lại cả mấy chục lần, hết server này đến server kia, và hết tuần này mà không được nữa thì... del hết mọi thứ liên quan đến trò này trong máy ^^. Nhà không có mạng nên khổ lắm. Mang ra ngoài quán net cài thì khổ nỗi lại được, mỗi tội vào server nào cũng chả nhìn thấy chữ đâu, cứ enter riết rồi đăng nhập thôi. Mấy lần test ngoài tiệm thấy ngon ngon thì lại mừng hụt, về nhà chán vãi. Hay tại ngoài tiệm có mạng sẵn nhỉ :-B.

thaihoa91
26-12-10, 09:56 AM
Ko phải là ko dc, mà có thể là do lúc cài bạn ko chú ý phần lấy quyền admin nên khi xài máy ở chế độ User thì ko thể cài FONT !

ayebk0123
26-12-10, 10:06 AM
Khi cài win hay cài gì mà lấy quyền admin bạn? Mình mới tập nghịch win đây thôi, nên trước đó mang máy ra tiệm cài không à, mình mua đĩa theo lới mấy mem để cài font thôi, chứ không có cài lại win lun ( mà mình cũng chả biết cài ^^ ). bạn cho mình xin nick chat được không để mình hỏi vài thứ.