PDA

View Full Version : Ai giúp em sữa link trong file menu.swf của forest web 8.0 với

pengocdl
23-12-10, 05:56 PM
Đây là file menu.swf (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>),các anh sữa đường dẫn khi nhấp vào các button giùm em thành như sau:
Trang chủ:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tin tức:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Diễn đàn:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thư viện:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Shop:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Em xin cảm ơn trước

pengocdl
23-12-10, 07:24 PM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

pengocdl
23-12-10, 09:05 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

accelan006
23-12-10, 10:02 PM
tớ xài html cho chắc kèo. không xài flash

flash nặng máy

pengocdl
26-12-10, 09:00 PM
Hix,Server xong cả rồi,giờ còn mỗi cái web.
Mà không admin nào giúp...

accelan006
26-12-10, 09:04 PM
tớ có share bộ home của forest cậu lấy xài cũng được

menu tớ dùng html thôi chứ không dùng flash

trình flash còn còi :D

pengocdl
27-12-10, 12:17 PM
Hix,cái skin cậu share ko dùng dc.Mình sài web forestweb 8.0 hỗ trợ season 6 thay của cậu vào -> hết hỗ trợ

decon8x
27-12-10, 12:53 PM
của bạn đây, có kèm theo file .fla để sau này thay đổi thì tự edit nhé.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pengocdl
27-12-10, 02:13 PM
thanks bạn nhiều,đợi bữa giờ mới có người giúp