PDA

View Full Version : Cần tìm 1 Tool để Unpack Jx2

Luxury
23-12-10, 11:44 AM
Do tìm không thấy Box Jx2 nên vô đây nhờ mọi người giúp đỡ :(
Em đang có ý định chỉnh sửa 1 số file .Pak trong Jx2 nhưng dùng một số Tool Unpack thì đều bị báo lỗi và khi Unpack ra nó chỉ ra dạng các ký tự mã hóa lằng nhằng :(
Nếu ai có Tool nào có thể Unpack được các Files này cho e xin nhé .

Sir.THÀNH™
23-12-10, 11:53 AM
unpack được thuận lợi thì bác thạchsùng78 giờ này đã là Nhà Phát Hành JX2 PRIVATE đầu tiên rồi =))

fuimensuda
23-12-10, 11:56 AM
Shock JX2 mà các bác làm đc thì ....... không phải nói ;))

FangterSuck
23-12-10, 12:01 PM
không biết bên China có chưa nhĩ..................

Tiến Đạt
23-12-10, 12:04 PM
Do tìm không thấy Box Jx2 nên vô đây nhờ mọi người giúp đỡ :(

Tìm cả nước k có Box nào dev Jx 2 đâu bạn à ;))

Em đang có ý định chỉnh sửa 1 số file .Pak trong Jx2

Có ý ji thế nói anh em xem có " HỢP TÌNH HỢP LÝ " k nào ;))

Luxury
23-12-10, 12:13 PM
Chẳng là qua Malai thấy cái giao diện với 1 số cái mới , định vooc về gắn thử vô cái Jx2 của VNG ;))
Tại cứ nghĩ Unpack Jx2 cũng tương tự Jx với WJX nên là định nghịch :"> Ai ngờ lúc Unpack ra chẳng hiểu gì :(
Dùng Tool của mấy anh Hàn Cuốc Hàn Xẻng thì hỏng luôn cả Game . Thôi chắc lại đợi mấy thằng Tàu vậy . Tks mọi người :D

Tiến Đạt
23-12-10, 12:22 PM
Chẳng là qua Malai thấy cái giao diện với 1 số cái mới , định vooc về gắn thử vô cái Jx2 của VNG ;))
Tại cứ nghĩ Unpack Jx2 cũng tương tự Jx với WJX nên là định nghịch :"> Ai ngờ lúc Unpack ra chẳng hiểu gì :(
Dùng Tool của mấy anh Hàn Cuốc Hàn Xẻng thì hỏng luôn cả Game . Thôi chắc lại đợi mấy thằng Tàu vậy . Tks mọi người :D

K có ji, học hỏi là tốt mà bạn . Mà bạn có thể Share cho mình cái giao diện của bạn đc k?

thaihoa91
23-12-10, 12:36 PM
RPGViewer là tools view dc các loại file .pak của KingSoft làm : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lưu ý : Đây chỉ là tools view hình ảnh spr trong .pak thui ! Có thể lấy ra dc ! Nhưng ko bít đường dẫn chính xác hay lấy các file .txt dc đâu nha !

Giao diện tui làm cho Tiếu Ngạo cũng là lấy mấy cái nút từ JX 2 của VNG ;))

Tiến Đạt
23-12-10, 12:52 PM
hay lấy các file .txt dc đâu nha !

Câu này có sai k ta? Sao mình Lấy đc 1 đống file nhưng phải tự mò xem nó là file có nội dung ji do cùng 1 đuôi nhỉ??

Sir.THÀNH™
23-12-10, 12:54 PM
ê. mi ! Ta cần INTERFACE của Công Thành Chiến. Mi có Un đc không. Share cho ta. EDIT SV chơi

[B.M.W]Sports
23-12-10, 12:56 PM
bên kia là 1 nhà phát hành JX2 giống như VNG mình mua về phát hành vậy thôi chứ không có chuyện dev tràn lan như jx1 đâu?

Tiến Đạt
23-12-10, 12:57 PM
ê. mi ! Ta cần INTERFACE của Công Thành Chiến. Mi có Un đc không. Share cho ta. EDIT SV chơi

Un thì đc nhưng bạn vui lòng chỉ rõ file *.pak để đỡ mất công tìm kiếm ;))

Sir.THÀNH™
23-12-10, 12:59 PM
Sports;393069']bên kia là 1 nhà phát hành JX2 giống như VNG mình mua về phát hành vậy thôi chứ không có chuyện dev tràn lan như jx1 đâu?

căn bản là JX2 không có HACKER nào Copy được từ máy chủ của King And Vi.những năm 2006/2007 AntiHACK còn kém. Nên JX1 bị chôm.và điển hình là Soccerer hexpor đã cúp được source khá đầy đủ. thiếu M và Vietkey =))

Tiến Đạt
23-12-10, 01:02 PM
source khá đầy đủ. thiếu Num M và Vietkey =))

Có ýt quá k nhỉ? hay phải bổ sung như bài " những thứ còn thiếu của Jx "
Nó tìm ra cả tá chứ k chỉ

Num M và Vietkey =))
không đâu

Sir.THÀNH™
23-12-10, 01:05 PM
Có ýt quá k nhỉ? hay phải bổ sung như bài " những thứ còn thiếu của Jx "
Nó tìm ra cả tá chứ k chỉ

không đâu
ta cũng biết thiếu nhiều .nhưng M và Vietkey là 2 cái quan trọng nhất