PDA

View Full Version : Ai chỉ hộ cách mua đồ trong audition 6.5 ?

nh0c_s2_kawaii
21-12-10, 03:02 PM
Ai chỉ dùm em cách mua đồ trong audition 6.5 với
Nhảy mãi bộ đồ cơ bản phát nản
Hướng dẫn càng chi tiết càng tốt
thanks trước

viettrung97
21-12-10, 06:47 PM
Em cũng bị tình trạng giống bạn này mong mọi người chỉ dùm em

applesmile
21-12-10, 08:23 PM
Em cũng bị tình trạng giống bạn này mong mọi người chỉ dùm em

Đây ... ;;);;);;)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

viettrung97
21-12-10, 08:29 PM
Đây ... ;;);;);;)
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Nó bắt đăng nhập trong khi đó em đăng nhập rồi mà vẫn báo chưa đăng nhập =((

Sir.THÀNH™
21-12-10, 08:47 PM
bây giờ lên 6.5 rồi. không mua đồ theo cách cũ nữa à

btbaotrung90
21-12-10, 10:17 PM
Cái này à, lúc vào web có 2 cái khung đó, cái đầu tiên là user, cái khung thứ 2 là pass, còn cái hình biểu tượng audition là cáo button nhấn, bạn đăng nhập xong vào shop.php thanh toán y như ở 3.2
sau đó vào game lại đồ ko nằm trong tủ đâu mà nó nằm ở hộp qùa ấy, mở hộp quà ra mà nhận quà, chúc thành công

viettrung97
21-12-10, 10:49 PM
em bị lỗi này :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Khi em nhập thông tin xong bấm Enter thì nó thoáng qua trang này rồi tới trang cũ(Cái này là em chưa nhập thông tin nên hiện ra lỗi tam giác vàng ,em mà nhập thông tin là nó bay về trang cũ em không chụp lỗi được :-s)

nh0c_s2_kawaii
24-12-10, 12:55 PM
Sau khi mình kích đồ vào giỏ thì nó bị lỗi này nè

k0olb0y009
30-01-11, 10:44 PM
Mình khuyên bạn hãy dùng client của HT để tránh có lỗi nhiều
Thân!!!

nhocquay4mat
02-02-11, 12:34 PM
Mình khuyên bạn hãy dùng client của HT để tránh có lỗi nhiều
Thân!!!
Client của HT là 3.25 :)). Đây đang nói Client 6.5 cơ mà :))