PDA

View Full Version : Nhận làm diễn đàn miễn phí cho member .

Darkku
18-12-10, 12:37 PM
Lady and Gentleman

Diễn đàn Teen Việt - Chúc các bạn có một mùa giáng sinh thật vui vẻ

Mới làm cái diễn đàn, mà tình hình ít người quá nên muốn có thêm member bằng cách này, nói thực ra thì đây cũng là quảng cáo, hihi, nhưng mà không trái phép là được rồi ,hehe, anh em CLB game ủng hộ diễn đàn mình nhé .

Chi tiết đăng ký làm diễn đàn miễn phí các bạn xem tại đây :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hoặc link trực tiếp :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thanks all đã ủng hộ ,MOD xem bài này đừng del của mình nhé, nếu có vi phạm gì thì nhắc nhỏ phát nha :D thanks !

mrvu058
18-12-10, 01:14 PM
Up............ cho member nào cần :)

Tiến Đạt
18-12-10, 01:17 PM
Lady and Gentleman

Diễn đàn Teen Việt - Chúc các bạn có một mùa giáng sinh thật vui vẻ

Mới làm cái diễn đàn, mà tình hình ít người quá nên muốn có thêm member bằng cách này, nói thực ra thì đây cũng là quảng cáo, hihi, nhưng mà không trái phép là được rồi ,hehe, anh em CLB game ủng hộ diễn đàn mình nhé .

Chi tiết đăng ký làm diễn đàn miễn phí các bạn xem tại đây :

Hoặc link trực tiếp :

Thanks all đã ủng hộ ,MOD xem bài này đừng del của mình nhé, nếu có vi phạm gì thì nhắc nhỏ phát nha :D thanks !

Chưa vô nhưng mình đang cần làm nak.

Darkku
18-12-10, 06:05 PM
Mục địch của mình là quảng bá 4rum mà bạn, phải đóng góp dùm mình tý chứ :D

[B.M.W]Sports
18-12-10, 06:14 PM
khi bạn đạt yêu cầu xong, bạn có đáp ứng hết dược nhu cầu ở đây cho AE không?

Darkku
18-12-10, 08:33 PM
Tất nhiên là mình làm được nên mới nói như thế chứ bạn ?

[B.M.W]Sports
18-12-10, 08:41 PM
củng mong bạn có thể đáp ứng được mình xin 1 chân nhé

Darkku
19-12-10, 12:24 PM
Không thấy bạn post gì cả ? đăng ký xong để đó !!!

tanmkqnh
28-12-10, 01:29 PM
Cái 4rum bạn k có vô đ.c!! Mà cái tên miền có vẻ là free thì phải :(

[B.M.W]Sports
29-12-10, 11:37 AM
forum chính thức đả die mà đi làm cho người khác
Mod đóng 2pic được rồi

[M]r[K]id
29-12-10, 11:40 AM
còn cái quảng cáo jx nào hay hưn ko zậy
:))
xài web của milly mà ko có database nó hiện lỗi mà còn đòi làm forum cho người khác
P/s ai mún làm forumotion thì 30s zo đây
còn vbb thì dơn vbb về sau đó up lên hót và tạo database và lên google sreach :D

accelan006
29-12-10, 02:58 PM
demo nai`

thích thì "pi em mờ" tớ. Tớ làm free cho.

yêu cầu

có host và có domain

da hu: mr.tuanng

Darkku
29-12-10, 09:40 PM
die rồi huhu , anh em đăng ký tại đây ,khỏi post bài , vô tự đi .

oceankingdom
31-12-10, 09:16 PM
zzz có vào được đâu nhỉ !?

thecong
10-01-11, 03:01 PM
hình như bạn ý dùng sub domain thì phải hơ hơ,