PDA

View Full Version : cho hỏi demo này là web nào

adminlom
16-12-10, 08:18 AM
cho mình hỏi thử demo này là web của ai ở clb có share web này chưa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình thấy các server mu hầu hết toàn dùng web như này
vậy ở clb có share chưa ạ

babykute
16-12-10, 08:22 AM
Web này Mr.Quy share lâu rồi mà..!!

adminlom
16-12-10, 09:48 AM
các bạn cho mình hỏi nũa nha
sao nó bị lỗi kog hiện nhân vật
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
với cả <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!!/
thì nó chỉ ra Access Denied
và web này có cần cài mysql + navicat giống như web clb kog
cảm ơn nhiều

accelan006
16-12-10, 10:08 AM
hình như ở đâu đó có 1 file forestweb.php sửa lỗi gì đó. Bạn tìm copy đè vào.

cái này không biết bạn install chưa?

adminlom
16-12-10, 10:11 AM
hình như ở đâu đó có 1 file forestweb.php sửa lỗi gì đó. Bạn tìm copy đè vào.

cái này không biết bạn install chưa?

bạn giúp mình cái nha YM mình là auto_love11

nms1705
16-12-10, 10:58 AM

adminlom
17-12-10, 01:00 PM

mình chưa install website
bạn chỉ mình đc kog mình vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì trang web tự chuyển đi wa trang dragon.vn
mình vào file index trong must mình tìm thì kog thấy link chuyển
bạn nào biết thì chỉ mình với

adminlom
17-12-10, 01:01 PM

mình chưa install website
bạn chỉ mình đc kog mình vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì trang web tự chuyển đi wa trang dragon.vn
mình vào file index trong must mình tìm thì kog thấy link chuyển
bạn nào biết thì chỉ mình với