PDA

View Full Version : Help ?Vì JX vì sự học hỏi,các pro hãy giúp chúng tôi

nguyenquocbo
15-12-10, 11:20 AM
Dear all Pro
Sau đây là mong muốn của riêng mình và bao thành viên chân ướt chân giáo khác.mong các Pro có kinh nghiệm ra sức chỉ bảo cho anh em.
1.Các pro có thể viết một tut về cách add một file spr mới do bọn mình tự thiết kế hoặc unpack từ một vài nguồn vào JX không ?
Có file spr rồi thì làm thế nào để add vào SV và Client,để có thể dùng hàm additem để sử dụng ?
2.CoreClient là gì ?nhiều người cũng chưa biết tác dụng của nó ? nó đảm nhận những nhiệm vụ gì trong game các pro chỉ giáo giúp được không ?
3.Hiện tại có bạn nào có Spr của 2 con ngựa Dạng vũ và Tuyết Địa không cho mình xin với ?

ThanhVipLn
15-12-10, 11:26 AM
1.Các pro có thể viết một tut về cách add một file spr mới do bọn mình tự thiết kế hoặc unpack từ một vài nguồn vào JX không ?
Tự Thiết Kế Được Ah
Spr bạn Test Bằng File Item Cho Nhanh
\Settings\Item\....txt
Vô Đó Thay Link spr ui Test

nguyenquocbo
15-12-10, 11:28 AM
Tự Thiết Kế Được Ah
Spr bạn Test Bằng File Item Cho Nhanh
\Settings\Item\....txt
Vô Đó Thay Link spr ui Test

Tự thiết kế được mà,nhưng dễ nhất vẫn là unpack !
Thay đường dẫn trong file item rồi,nhưng trong phần Client đã làm gì có Spr đó mà hiện thị được bạn ?Pro có thể hướng dẫn chi tiết không ?chứ thế này gà như mình chắc chết mết

[B.M.W]Sports
15-12-10, 11:48 AM
uk không có spr thì củng như xác không hồn đối với gà như mình

Kenizzle
15-12-10, 12:27 PM
thiết kế file spr như thế nào vậy anh
chỉ cho em với

thaihoa91
15-12-10, 12:39 PM
Tui cũng ko bít thiết kế tạo ra spr cho JX load dc ntn nữa ;))

Kenizzle
15-12-10, 01:01 PM
anh, chỉ em cách tạo spr cho JX với

nguyenquocbo
15-12-10, 01:05 PM
Tui cũng ko bít thiết kế tạo ra spr cho JX load dc ntn nữa ;))

Việc tạo ra file thì làm được nhưng load được hay không thì mình không biết mà !
Hòa không thể viết tút hướng dẫn mọi người sử dụng spr à ?

thaihoa91
15-12-10, 04:43 PM
Việc tạo ra file thì làm được nhưng load được hay không thì mình không biết mà !
Hòa không thể viết tút hướng dẫn mọi người sử dụng spr à ?

Cái đó đâu cần viết tut làm gì !

Hãy hỉu từng file trong Settings làm nhiệm vụ gì rùi hãy tính !

Bản thân trong .txt có sẵn các file mẫu ghi đường dẫn ! Ta chỉ cần chỉnh đúng đường dẫn thì nó sẽ load !

Chuyện đó dễ wá còn gì, việc còn lại là fải hỉu đưa nó vào việc gì, chẳng hạn icon skills hay hiệu ứng xuất skills hay giao diện Ui... tùy loại mà dùng !