PDA

View Full Version : Cần anh em 4rum MU Giúp !!!

minhtai5301
14-12-10, 08:32 AM
thấy anh em cài seve Mu thành công mỹ mãn mà bản thân mình thì học dốt , vả lại vi tính thì sơ sơ nên làm seve mu hoài mà chỉ thành công 1 vài lần , nhưng giờ thì mù te vì seve ss5 quá VIP . MONG anh em 4rum giúp mình cài seve với minh rất thích cơi MU riên mình mà giờ ........ Cầu Cứu anh em 3:-O3:-O3:-O

YH minh là minh_tai_520072

KúnKuTe
14-12-10, 06:09 PM
không ai sinh ra đã tài giỏi, niuton sinh ra đã biết định luật vạn vật hấp dẫn đâu, đó là qua 1 thời gian tình cờ bị táo rơi thối đầu mơi biết, bạn phải mần rồi khắc nó ra.
bạn muốn cài 1 sv MU Off thì rất dễ. dù là seasion nào đi nữa chung quy lại cũng chỉ là tạo Database và config IP là xong.
Database mình không nhắc đến vì chắc bạn biết rõ rồi, ở đây mình HD config IP cho mọi server.
ban chỉ cần config tất cả các IP có trong sv về 127.0.0.1 ở chỗ nào có IP thì đưa nó về như thế.
riêng connectserver bạn để IP LAn của bạn, main hex sang IP LAN. xong chạy server và vào MU. đảm bảo 100% bạn làm xong chỉ mất 15p, đói với Online cũng thể để hết IP 127.0.0.1 riêng connectserver để IP WAN và main hex IP wan là xong.
chắc chắn bạn làm đc 100%
chúc bạn may mắn lần sau :))