PDA

View Full Version : a nào tốt bụng júp e với

huudainhan123
10-12-10, 05:51 PM
hjx e da ton rat nhiu tien va thoi gian van k cai noi vo lam offline.
a nao tot bung lam on tim zum e tat ca cac link con song de dow nhung j can thiet cho viec cai.sever hay it loi cang tot.wan trong nhat la huong dan sap xep file,cai dat that chj tiet na.thanks.hjx jup e voi
(:| (:| (:|
neu tra loi lam on de lai yahoo de e k hiu hoi ti na
e cai =3 CD ban ngoai tiem lam dung huong dan thj no bao loi nay:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hjx may a chiu kho cho 45s cho load na

[B.M.W]Sports
10-12-10, 05:56 PM
có rất nhiều người tốt bụm mà bạn , sao bạn lại tốn tiền nhỉ , để lại YH đi rảnh mình cài cho 1 lần rồi lần sau nhớ mà cài :D , yêu cầu máy nhà nha , chứ máy Nét mình không cài giùm đâu , vì mổi lần cài ở Nét có đóng băng mắc công thắc mắc vào lần sau :D

huudainhan123
12-12-10, 07:55 AM
Sports;388441']có rất nhiều người tốt bụm mà bạn , sao bạn lại tốn tiền nhỉ , để lại YH đi rảnh mình cài cho 1 lần rồi lần sau nhớ mà cài :D , yêu cầu máy nhà nha , chứ máy Nét mình không cài giùm đâu , vì mổi lần cài ở Nét có đóng băng mắc công thắc mắc vào lần sau :D
hjx yahoo minh la:toilaai18111993
minh co may nha ma.ban pm cang som cang tot na

Tiến Đạt
12-12-10, 08:01 AM
hjx e da ton rat nhiu tien va thoi gian van k cai noi vo lam offline.
a nao tot bung lam on tim zum e tat ca cac link con song de dow nhung j can thiet cho viec cai.sever hay it loi cang tot.wan trong nhat la huong dan sap xep file,cai dat that chj tiet na.thanks.hjx jup e voi
(:| (:| (:|
neu tra loi lam on de lai yahoo de e k hiu hoi ti na
e cai =3 CD ban ngoai tiem lam dung huong dan thj no bao loi nay:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hjx may a chiu kho cho 45s cho load na

>-)>-) 3 cái Cd đó đc phát hành từ năm 2006 lận
Các Nb thường Mua cd xong mới biết clb . Tốn tiền vô ích .