PDA

View Full Version : server V1.176 Con đường tơ lụa trực tuyến độc lập!

boyholidays
09-12-10, 07:36 AM
một vài thông tin về sever :Có chi tiết các cài đặt đầy đủ của video và video cài đặt cụ thể, những kinh nghiệm chung chơi một chút

Trang chủ có thể được giải quyết), chúng ta có thể thích hợp trước khi mua hàng, Cảm ơn bạn đã hiểu biết và hợp tác!
Tên Trung Quốc: Huyền thoại của Con đường tơ lụa trực tuyến độc lập
Game Ngôn ngữ: tiếng Trung giản thể
Thể loại: trò chơi trực tuyến
Game suất: 1DVD
Game Phiên bản: V1.176 một phiên bản chính (MYSQL)

Game mô tả 【】

V1.176 chính thức của khách hàng.

Lưu ý: độc lập phiên bản hiện tại của trò chơi này không phải là hoàn hảo, độc lập chỉ có phiên bản, có thể là cầu thủ duy nhất, với GM lệnh, bàn chải, thiết bị, vv!

Tạm thời có thể mở mạng nội bộ, mạng diện rộng, trực tuyến và vv.

có thể nói server này khá tốt:-B
link server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
1 link duy nhất bao gồm cả client + video hướng dẫn. thấy hay thì thank nha! phiên bản này phải mua của bọn tàu thì phải?

minhhung999
09-12-10, 08:43 AM
login moi down được...................ko có tk login hjc hjccccccccccc

Chiritokaji
09-12-10, 09:00 AM
:| Toàn tiếng Trung. Không cho thanh toán qua Paypal nhỉ

login moi down được...................ko có tk login hjc hjccccccccccc

=)) Đăng ký xong rồi còn chưa đủ điều kiện là 50 xèng TQ nữa 8-}

Chiritokaji
09-12-10, 09:24 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đây để Download Download → 1 địa chỉ 50 điểm (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đây để tải về → 50 điểm Tải về Địa chỉ 2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đây để Download Download địa chỉ 1 → VIP Member (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đây để tải về → VIP Member Tải về Địa chỉ 2 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thientruongdx
09-12-10, 09:41 AM
Này thì link download

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

coolvn
09-12-10, 09:56 AM
ai cài thử rồi cho e vài ý kiến với ... đụng tới tiếng Tùng Xẻng là em hơi ngán :) ... thích game này lắm

Chiritokaji
09-12-10, 09:59 AM
Này thì link download

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:D Ai Leech được ko nhỉ :D.....................

thientruongdx
09-12-10, 10:13 AM
:D Ai Leech được ko nhỉ :D.....................

1g6 leech làm gì. Link VIP tốc độ nhanh mà

coolvn
09-12-10, 10:25 AM
down co 140kb/s lâu quá àh ... a leech đc qua mega1280 thì ok rồi

Chiritokaji
09-12-10, 10:45 AM
1g6 leech làm gì. Link VIP tốc độ nhanh mà

:D 1G6 để cái Link đó thì ai Load được =.=

kimlong99
09-12-10, 11:01 AM
hiện mình đã download về ai cần leech lại lên link nào thì vote lại
ai chỉ mình cách đưa lên online được ko thank trước :x

coolvn
09-12-10, 11:16 AM

leech qua mega1280 đi bạn... down fullload luôn :D

Chiritokaji
09-12-10, 11:19 AM

Leech về đâu cũng được :D Miễn Link VN là Ok rùi :))

kimlong99
09-12-10, 11:43 AM
chiều sẽ mình sẽ share giờ phải đi học cắm máy cho nó up

doibuon0088
09-12-10, 01:26 PM
cái pass giải nén file server.rar là gì thế bạn :(

huntersun
09-12-10, 01:35 PM
Bác nào cài thử chơi thử cho anh em xin cái thông tin nha :)!

coolvn
09-12-10, 01:44 PM
cái host down 71% kcho down nữa rồi ... ai down rồi leech qua host khác dùm mình đi

Chiritokaji
09-12-10, 01:46 PM
Mình đang Load 39% cũng Die :|

coolvn
09-12-10, 01:50 PM
có thể nhiều ng down quá nó block lại rồi... hy vọng ai down rồi leech qua mega1280 hay mediafire dùm

doibuon0088
09-12-10, 01:50 PM
tớ down về rùi nhưng ko có pass giải nén máy file như server.rar và database.rar .hix

Chiritokaji
09-12-10, 01:52 PM
tớ down về rùi nhưng ko có pass giải nén máy file như server.rar và database.rar .hix

Hỏi lão thienduongdx coi xem :-? :-?

coolvn
09-12-10, 01:57 PM
hình như pass là: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không biết có đúng k vì chưa down xong SV... bạn nào down rồi thử pass trên xem

doibuon0088
09-12-10, 02:05 PM
tớ thử rùi mà không được nè. Đang up lên MF. mạng chậm kinh, up 100mb mà đến 35 phút :((

doibuon0088
09-12-10, 02:08 PM
Hỏi lão thienduongdx coi xem :-? :-?

pm Y!M mà không thấy trả lời :D. Check invi thì vẫn onl. nản ghê

coolvn
09-12-10, 02:09 PM
pm Y!M mà không thấy trả lời :D. Check invi thì vẫn onl. nản ghê

chắc đang tán gái zùi :D .....................

coolvn
09-12-10, 02:12 PM
sao ban k up qua mấy host vn ... đường truyền trong nước sẻ nhanh hơn

doibuon0088
09-12-10, 02:23 PM
bạn có host nào nhanh không share cho mình để mình up lên cho :D

Chiritokaji
09-12-10, 02:30 PM
bạn có host nào nhanh không share cho mình để mình up lên cho :D

Up vô đó đi bạn :) Free 200mb đó

doibuon0088
09-12-10, 02:37 PM
tớ đang up lên megashare rùi :( .Nhưng ko có pass thì làm ăn đc gì nhỉ? :D

PhienNhaTrang
09-12-10, 02:40 PM
ui lại cái này, đừng test các cu =)) 2` hớ hàng

coolvn
09-12-10, 02:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ... hình như nó cho up > 4GB luôn

coolvn
09-12-10, 02:41 PM
ui lại cái này, đừng test các cu =)) 2` hớ hàng
SV này làm sao hả bạn?..........................

PhienNhaTrang
09-12-10, 02:44 PM
toàn lỗi, cái vức đi có đem share ý mà. bác nào thích test thì em leech link MF, ah còn cái pass đợi mình tìm lại đã

doibuon0088
09-12-10, 02:46 PM
toàn lỗi, cái vức đi có đem share ý mà. bác nào thích test thì em leech link MF

có phải lão này cũng chơi sro sv Bắc Đẩu ko nhỉ

PhienNhaTrang
09-12-10, 02:50 PM
nói túm lại là server này cũng tương đối good hơn nhiều so với mấy cái của thằng thanhcong. pass bạn thử nhé 99uc.net

PhienNhaTrang
09-12-10, 02:53 PM
còn cái ma này cũng nằm trong box vip của nó ne, cài này mà dev thì ngon đẽ vh mà it lỗi

doibuon0088
09-12-10, 02:54 PM
nói túm lại là server này cũng tương đối good hơn nhiều so với mấy cái của thằng thanhcong. pass bạn thử nhé 99uc.net

vẫn không phải mới chết chứ.chán quá. hay bạn share cho mình file server và datbase đi

coolvn
09-12-10, 02:54 PM

nghe câu này thì SV cũng chấp nhận đc ... bạn có link MF k?

coolvn
09-12-10, 02:56 PM
còn cái ma này cũng nằm trong box vip của nó ne, cài này mà dev thì ngon đẽ vh mà it lỗi

SV này đâu phải silkroad online ... có nhầm lẫn gì chăng ??? :-o

PhienNhaTrang
09-12-10, 03:05 PM
thì ko phải tui chỉ đem vào để chứng minh cái box vip của nó chẳng có gi ngon lắm đâu.nó nói vip là dành cho mạng thằng nào vip mà down dung lượng lớn ý mà, còn ko vip là ý nó khoe nó khỏe up đc file cực lớn ý mà =))

coolvn
09-12-10, 03:08 PM
thì ko phải tui chỉ đem vào để chứng minh cái box vip của nó chẳng có gi ngon lắm đâu.nó nói vip là dành cho mạng thằng nào vip mà down dung lượng lớn ý mà, còn ko vip là ý nó khoe nó khỏe up đc file cực lớn ý mà =))

hiểu dzòi ... cảm ơn ông anh nhiều lắm ...............

lengocgiang
09-12-10, 06:52 PM
bác nào đã cài thử chưa cho ý kiến cái đi :)>-:)>-:)>-

Chiritokaji
11-12-10, 04:06 PM
Video mình ko coi được là sao nhỉ :|
Ai biết pass giải nén là gì ko :|

Chiritokaji
12-12-10, 12:49 PM
up phát xem nào :-w
ko ai để ý gì nhỉ :-w

Chiritokaji
12-12-10, 04:13 PM
Password: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có được đếch đâu nhỉ :-?

Lừa Đảo Đây
13-12-10, 08:28 AM
một vài thông tin về sever :Có chi tiết các cài đặt đầy đủ của video và video cài đặt cụ thể, những kinh nghiệm chung chơi một chút

Trang chủ có thể được giải quyết), chúng ta có thể thích hợp trước khi mua hàng, Cảm ơn bạn đã hiểu biết và hợp tác!
Tên Trung Quốc: Huyền thoại của Con đường tơ lụa trực tuyến độc lập
Game Ngôn ngữ: tiếng Trung giản thể
Thể loại: trò chơi trực tuyến
Game suất: 1DVD
Game Phiên bản: V1.176 một phiên bản chính (MYSQL)

Game mô tả 【】

V1.176 chính thức của khách hàng.

Lưu ý: độc lập phiên bản hiện tại của trò chơi này không phải là hoàn hảo, độc lập chỉ có phiên bản, có thể là cầu thủ duy nhất, với GM lệnh, bàn chải, thiết bị, vv!

Tạm thời có thể mở mạng nội bộ, mạng diện rộng, trực tuyến và vv.

có thể nói server này khá tốt:-B
link server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
1 link duy nhất bao gồm cả client + video hướng dẫn. thấy hay thì thank nha! phiên bản này phải mua của bọn tàu thì phải?

Chiritokaji
13-12-10, 10:11 AM
Load rồi. Hên xui mình download về rồi mà đếch có pass giải nén =))

htc1991
14-12-10, 09:10 PM
Ôi thôi muốn có 1 sevver hoàn chỉnh ấy cầm 10k USD cũng còn là hên xúi đó mấy bác à ... đừng mơ mộng hảo huyền nữa :))