PDA

View Full Version : help Thái sơn bắc đẩu

Long_222
08-12-10, 10:52 AM
lam xong het roi khi vao game no hien nhu the nay la sao:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
08-12-10, 11:25 AM
Bạn có thể vào Kho Lưu Trữ ! Trong đây có rất nhìu bài có ích ! Và 1 trong bài có ích đó có liên quan hướng dẫn sửa lỗi của bạn ! Đây --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tiến Đạt
08-12-10, 11:31 AM
Bạn có thể vào Kho Lưu Trữ ! Trong đây có rất nhìu bài có ích ! Và 1 trong bài có ích đó có liên quan hướng dẫn sửa lỗi của bạn ! Đây --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái lỗi này đã post bài sửa nh` rùi mà sao vẫn nhìu ngừi hỏi thế nhỉ. Bó tay ko chịu tìm mà toàn há miệng chờ ....tăm ( đã đăng Ký bản quyền cấm sao chép dưới mọi Hình Thức )

thaihoa91
08-12-10, 11:42 AM
Bản quyền gì ??? Bài này tui viết cho mem mà !

Tiến Đạt
08-12-10, 11:49 AM
Bản quyền gì ??? Bài này tui viết cho mem mà !

Chòy oi Ông nội đọc sao thế hả bản quyền ....
Há miệng chờ.....tăm ( đăng ký bản quyền cái này :-s:-s:-s--- Cấm sao chép dưới mọi hình thức 8-x=;)

thaihoa91
08-12-10, 12:46 PM
Ờ ! Giờ hỉu roài ! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Long_222
08-12-10, 01:25 PM
mình ko có dịp ra net nhiều.Thế còn lỗi này thì sao:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tiến Đạt
08-12-10, 01:29 PM
Nhìn cái Game.exe của bạn là být chưa cài Fons. Bạn phải cài fons thì mới chơi đc Sv này vì nó yêu cầu fons bạn à.
Cách cài fons bạn có thể download ebook2 của Gll về để xem .
Chúc bạn thành công.
Thân batca2tay

@: Ở tấm đầu bạn có cài Fons mà tấm sau lại ko cài Fons lạ thiệt . Ặc ặc

toichi_kuroba
08-12-10, 02:10 PM
cho em hỏi e cài rồi nhưng mà luc chay Jxstartup dăng ký thì nó báo lỗi không thể tạo tài khoản vì không thể kết nối tới dâtbase. Ai giúp em với. Em xài SQL 2005

Tiến Đạt
08-12-10, 02:18 PM
cho em hỏi e cài rồi nhưng mà luc chay Jxstartup dăng ký thì nó báo lỗi không thể tạo tài khoản vì không thể kết nối tới dâtbase. Ai giúp em với. Em xài SQL 2005

Bạn ko thể đăng ký tk là vì bạn chưa antast các thẻ acc , role và car, nếu đã làm thẻ acc thì sẽ chơi đc game nhưng ko lưu nv đc , Bạn nên dùng SQL 2k sẽ ổn định hơn.
Chúc bạn thành công
Thân batca2tay

toichi_kuroba
08-12-10, 02:21 PM
em cũng từng cài 2k nhung lại không thẻ tạo database :( em xài win 7.

thaihoa91
08-12-10, 02:24 PM

toichi_kuroba
08-12-10, 02:27 PM
em cũng không biết nữa. Ặc rồi biết nguyên nhân luôn chắc ko để "Run as administrator " đây mà. Dự đoán thế ko biết sao.:-B

Long_222
12-12-10, 03:50 PM
Thế khi vào chơi game rôi sao lại ko đánh được quái và nói chuyện được với NPC nhỉ.
Ai help nhanh tẹo nào

[B.M.W]Sports
13-12-10, 08:02 AM
Bạn ko thể đăng ký tk là vì bạn chưa antast các thẻ acc , role và car, nếu đã làm thẻ acc thì sẽ chơi đc game nhưng ko lưu nv đc , Bạn nên dùng SQL 2k sẽ ổn định hơn.
Chúc bạn thành công
Thân batca2tay
ở đây thì khuyên dùng sql 2k bên kia thì quảng cáo xài sql 2k5 good này nọ
p/s câu bài pro , sai chính tả kìa All Tasks chứ không phải antask pro ah
giỏi đi bắt lẻ chính tả người khác ah ?

Long_222
16-12-10, 02:13 PM
Thế khi vào chơi game rôi sao lại ko đánh được quái và nói chuyện được với NPC nhỉ.
Ai help nhanh tẹo nào
ko ai help sao