PDA

View Full Version : Giúp em về tương tác của skill với NPC với

doconga
08-12-10, 09:48 AM
sao skill của em không như các sv khác làm mấy con boss HK với sat thu cứ đánh vài cái rồi đứng im như tượng mình đụng nó nó mới đánh cả khi mình đứng sát nó thì nó cũng không đánh nốt mà mính cứ đánh ầm ầm8-} ai biết lỗi này giúp em với ^:)^

Tiến Đạt
08-12-10, 10:12 AM
Đọc chả hiểu ji nói ji chỉ cho bạn. Dễ hiểu ngắn ngọn chút đi bạn ơi

thaihoa91
08-12-10, 11:28 AM
Bạn ấy nói lỗi của con quái !

Nhân vật đứng gần con quái thì nó ko tự chủ động đánh lại mà cứ đứng 4 mắt nhìn nhau vậy đó !

Nhưng khi ra xa và đánh con quái thì quái nó đánh trả hay gì á !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tiến Đạt
08-12-10, 11:30 AM
Bạn ấy nói lỗi của con quái !

Nhân vật đứng gần con quái thì nó ko tự chủ động đánh lại mà cứ đứng 4 mắt nhìn nhau vậy đó !

Nhưng khi ra xa và đánh con quái thì quái nó đánh trả hay gì á !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ặc ông nói còn Dài dòng văn tự hơn nữa^:)^^:)^
bạn chủ pic cứ coppy luôn cái NpcS.txt trong Settings của Sv khác vào xem sao . Cách sửa đơn giản mà hiệu quả :):)>-

thaihoa91
08-12-10, 11:41 AM
Đơn giản hơn ! Nhân vật đánh quái thì quái đánh lại ! Nhân vật ko đánh quái thì nó ko đánh trả ! Thế thui !

Tiến Đạt
08-12-10, 11:52 AM
Đơn giản hơn ! Nhân vật đánh quái thì quái đánh lại ! Nhân vật ko đánh quái thì nó ko đánh trả ! Thế thui !

Hiểu hiểu làm như tui .... lắm í . Mà h forums bỏ chức năng nhìn thấy ng` khác tks mình rùi à?? thấy tks lên mà chả být ai tks khổ thế đấy. TH91 bị bd từ bao h thế??? h mới dám hỏi . Ặc..:-B;;)

thaihoa91
08-12-10, 12:47 PM

doconga
10-12-10, 07:56 PM
Ặc ông nói còn Dài dòng văn tự hơn nữa^:)^^:)^
bạn chủ pic cứ coppy luôn cái NpcS.txt trong Settings của Sv khác vào xem sao . Cách sửa đơn giản mà hiệu quả :):)>-

cái này hok phụ thuộc vào NPcS mà nó phụ thuộc vào skill.txt kìa mình lấy skill của Sv TQ mà thaihoa mới post đó boss nó đánh ầm ầm còn dí cả mình chạy học máu luôn :)) nhưng tại skill sv TQ này lên 11kill ko co hiệu ứng mới nên mình không dùng được :((