PDA

View Full Version : Đây là Game gì nhỉ..?? JX gì đây..??

kemdenny
07-12-10, 09:46 PM
Mình thấy trên Youtube có game này là bối cảnh của JX nhưng giao diện lại khác rất nhìu...Phải chăng đây là JX offline chính gốc...?? ( nghĩa là game RPG giống DIABLO ko qua cài đặt rắc rối...!!:-<:-<

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(b-(

kemdenny
07-12-10, 09:53 PM
À mà hình như bản này là bản gì đó cũ của ông Hexpor nhưng thấy giao diện thấy hay hay...Ai có cho xin với...!!:-@

Čħīċķėň
07-12-10, 10:28 PM
Clip này đã đc DNT post rùi

clip này cũng đã lâu rồi khoảng 1 2 năm rùi thì phải :)

JX độc quyền chứ ko phải chính gốc, với lại giờ Hexpor hok muốn đụng đến JX nữa rồi, đừng hi vọng đc share nữa :|

hoangtutinhyeu
07-12-10, 10:31 PM
Clip này đã đc DNT post rùi

clip này cũng đã lâu rồi khoảng 1 2 năm rùi thì phải :)

JX độc quyền chứ ko phải chính gốc, với lại giờ Hexpor hok muốn đụng đến JX nữa rồi, đừng hi vọng đc share nữa :|

ko phải 1 , 2 năm mà là 4,5 năm rồi ý :))

Čħīċķėň
07-12-10, 10:36 PM
uhm :D

thaihoa91
07-12-10, 10:45 PM
Lọ mọ trong mấy cái video liên quan thì thấy video có Skills khủng nhất của JX =)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kemdenny
08-12-10, 09:37 AM
Nhưng mà sao ông Hexpor làm đc mấy cái giao diện + bối cảnh đó hay nhỉ...?? Có ai bik ko...?? :-t

thaihoa91
08-12-10, 09:40 AM
Đó là JX thời offline ! Bản này lúc game online chưa thịnh hành !

KingSoft từ trước khi game online thịnh hành đã là 1 công ty làm game Kiếm Hiệp rùi !

Game thời mà mua đĩa về chơi, thì có nhìu game của KingSoft làm, ví dụ như Truyền Thuyết Ánh Trăng ;))

kemdenny
08-12-10, 10:12 AM
Khoan đã anh Hòa...nhìn kĩ thì thấy các bước khởi động thấy giống bản sv của chúng ta mà...Cái này sao mà lại cài đĩa chơi đc...?? (~~)

thaihoa91
08-12-10, 11:30 AM
Anh đang ví dụ mà em ! Bản này là bản nguyên gốc lúc JX còn sơ khai nhất !

mấy cái giao diện (tuy ko full) như trong video có 1 số cái nằm trong update00.pak đó ! Anh view lâu rùi ;))

kemdenny
08-12-10, 06:15 PM
:o)Còn giữ cho em xin đi anh Hòa.... b-( Nhìn cái giao diện đẹp phết....À nhưng mấy cái bản để chứa những dòng Script ấy..lúc nhấn vô xa phu em thấy cái skin đó rất đẹp..A còn giữ quăng cho em với....!!!
**Trong clip có làm ánh sáng tối..A hòa bik chỉ em với..! :)