PDA

View Full Version : Web Mu Love Hổ Trợ Season 6 + Class 7 !

LHB_LOVE
07-12-10, 06:37 PM
Bản này LHB edit từ bản web mu clb 3.5 của bachcotsau nên cũng ko có gì thay đổi nhiều so với bản web web gốc.
Chỉ thêm class 7 và thay skin khác.
Tuy nhiên cũng không hiểu do đâu phần + điểm không hoạt động nên LHB đành thay cái + điểm khác <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tuy không pro bằng cái củ nhưng cũng dùng tạm !
Phần skin thì cũng dùng tạm vì ko phải dân pro web nên chỉ làm theo thủ công <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai không thích thì tự làm cái skin khác nha.
Nhân vật mới thì LHB đặt tên là : Võ Sỉ và sau khi làm nhiệm vụ sẽ là Võ Sỉ Thép <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cài đặt thì như web clb 3.5 chỉ cần điền đầy đủ thông tin cho đúng là xong.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass : binhduongvn.net

huntersun
07-12-10, 07:15 PM
Web của BCS mình chưa cài bao giờ :">.
Nếu mình không xài MSSQL mà dùng phpmyadmin có sẵn của webserver để add database được không nhỉ :">!

LHB_LOVE
07-12-10, 08:04 PM
bản 3.x này thì không đc rồi vì phải cái trên mssql :)
có bản 4.x và 5.x thì có thể cài trên host ^_^!

LHB_LOVE
08-12-10, 07:52 AM
cập nhật fix lỗi cộng điểm :)

Update fix cộng điểm by : humphuy

decon8x
08-12-10, 02:11 PM
bác LHB cho em đoạn code reset không mất thùng đồ trên người với cả không cần thoát game được không?

mutaynguyen.tk
08-12-10, 02:16 PM
web của bcs hay bị lỗi lúc mới tạo tài khoản mua đồ mất cash mà không có đồ
với lỗi mất skill master khi đổi giới tính
rửa tội không được
không biết web này fix chưa vậy

LHB_LOVE
08-12-10, 05:38 PM
việc mua đồ thì liên wan đến webshop LHB hok có sài webshop ^)^ !
còn việc đổi giới tính thì cũng có cách khắc phục là khi đổi bạn chỉ nên cho về class 0 nghĩa là class chưa làm nv sau đó thêm hàm update điểm master skill về 0 hoặc nếu thích tặng thẳng max skill cho gamer luôn :)

duyen911007
08-12-10, 10:08 PM
trông cái này đẹp phết :)) thank phát

deathgod88
11-12-10, 01:37 AM
tình hinh la config_reset.php mình chỉnh reset từ lần 10 đến 30 cần lev 300 và 10 creation
khi reset dc cộng 150point !

kết qua la vẫn y như củ : 250 lev ko mất creation va dc 300 point ! ai fix dum cai

LHB_LOVE
11-12-10, 06:56 AM
ok để lúc rãnh test lại phần rs xem sao :) vì chỉ lấy từ bản clb 3.x đem chỉnh sửa ko đụn đến mấy phần này :D

adminlom
11-12-10, 11:02 PM
ok để lúc rãnh test lại phần rs xem sao :) vì chỉ lấy từ bản clb 3.x đem chỉnh sửa ko đụn đến mấy phần này :D

bạn hd mình config những file nào đc kog
và những cái này mình kog hiểu

<?php
header('Content-Type: text/html; charset=UTF-8');
error_reporting(0);
$idms =stripslashes($_POST['use_mssql']);
$pwms =stripslashes($_POST['pw_mssql']);
$dbms =stripslashes($_POST['db_mssql']);
$idmy =stripslashes($_POST['use_mysql']);
$pwmy =stripslashes($_POST['pw_mysql']);
$dbmy =stripslashes($_POST['db_mysql']);
$admin =stripslashes($_POST['amidn']);
$adminpw =md5($_POST['amidn_pw']);
$md5 =(int)($_POST['md5']);
//MySQL
$db['host'] = '127.0.0.1';
$db['user'] = $idmy;
$db['pass'] = $pwmy;
$db['name'] = $dbmy;

//MsSQL
$db['hostmsql'] = '127.0.0.1';
$db['usermsql'] = $idms;
$db['passmsql'] = $pwms;
$db['dbmsql'] = $dbms;
if(isset($_POST['submit']))
{
$front = "<?\n";
$mid = "//Mssql ket noi\n";
$mid .= "\$dbmssql['ip'] ='127.0.0.1';\n";
$mid .= "\$dbmssql['use'] ='$idms';\n";
$mid .= "\$dbmssql['pw'] ='$pwms';\n";
$mid .= "\$dbmssql['db'] ='$dbms';\n";
$mid .= "//Mysql ket noi\n";
$mid .= "\$dbmysql['ip'] ='127.0.0.1';\n";
$mid .= "\$dbmysql['use'] ='$idmy';\n";
$mid .= "\$dbmysql['pw'] ='$pwmy';\n";
$mid .= "\$dbmysql['db'] ='$dbmy';\n";
$end = "?>";

LHB_LOVE
12-12-10, 05:57 AM
mấy cái đó đâu có chỉnh sửa làm gì :(
chỉ quan trọng là file ketnoi.php thôi bạn à !

pikeman20
15-12-10, 02:03 PM
Sao mình ấn cài đặt nó bị màng hình trắng vậy?? ( Chưa từng setup web này và đã tạo muonline bằng Navicat 8)

LHB_LOVE
15-12-10, 03:37 PM
bạn vào index2.php đổi thành index.php là đc !
nếu bạn cài thành công :) để hôm nào rãnh làm video hướng dẫn vậy nhiều bạn cài ko đc quá !

bkvietanh
19-12-10, 04:15 PM
cho mình hỏi sao web bạn bị lỗi phải chờ ~ 400 phút mới rs đc nhỉ ?

LHB_LOVE
19-12-10, 07:48 PM
cái đó hình như ko phải lỗi mà trong admincp có chức năng chỉnh thời gian giữa 2 lần reset :) !
cái này chắc bcs định chống dupe reset đó mà !

bkvietanh
19-12-10, 11:55 PM
không , mình chỉnh = 0 rồi nhưng vẫn bị bạn ạ . thường xảy ra lúc dump DB hoặc chuyển xampp . phải cài lại cấu hình từ đầu hoặc kick giờ máy tính lên mới hết được

zChiPhe0
20-12-10, 08:48 PM
Bạn chủ toic có thể cho mình biết sửa cái gì và sưa như nào để RS không mất đồ không.
Cảm ơn bạn.

LHB_LOVE
21-12-10, 12:01 PM
Video cài đặt đây ai ko cài đc down về xem nha.

zChiPhe0
22-12-10, 06:32 AM
Bạn có thể hướng dẫn minh config nỗi rửa tội phải mất zen trong ngân hàng.Mình muốn khi rửa tội mất zen trên người luôn.
Mới cả khi làm nhiệm vụ cấp 3 ở web la không vào được game nữa bạn à.
Bạn có thể config cho mình không.
Cảm ơn bạn

zChiPhe0
22-12-10, 06:40 AM
à còn cái nữa mình vừa down video hướng dẫn về xem nhưng khi xem thì bị khuất mất 1 góc bên tay trái lên không thấy được hết các chữ bạn viết lên sẽ khó khăn cho những ai chưa làm được.
Bạn làm lai vídeo của bạn đi.

LHB_LOVE
22-12-10, 02:21 PM
bạn vào đây xem flash nha full màn hình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zChiPhe0
22-12-10, 06:34 PM
Thế còn cái nhiệm vụ class 3 o web mình dùng bản ENC 1.9.3 dùng web của bạn lam nhiệm vụ class 3 thì không vào được game nữa.
Mới cả cái link bạn bảo xem flash full màn hình mình vào lúc 6h39' chiều nay nhưng không được hình như bạn không bật xampp

LHB_LOVE
22-12-10, 08:49 PM
cũng hết muốn giúp làm gì ^_^ down sài mà ko thấy ai tks hết ! lần sau chắc cũng hết share cho khoẽ cái thân !

zChiPhe0
22-12-10, 08:55 PM
Thank cho bạn nhưng mình nghĩ bạn đã để tâm huyết ra làm thì làm nốt cái hướng dẫn cho mọi người cùng chia sẻ chứ.
Tuy họ không thank mấy nhưng khi họ làm thành công sẽ nghĩ đến bạn mà.
Mà khi nào cài lại họ không biết làm thì họ lại tìm đến bạn thôi.
Mình nghĩ bạn làm lại cái hướng dẫn 1 tý thôi là được
Cảm ơn bạn.

LHB_LOVE
22-12-10, 09:03 PM
hướng dẫn cài = video cũng đã làm up lên rồi ^_^ ! giờ cũng ko biết hướng dẫn làm sao nữa ! bó tay rồi !

zChiPhe0
23-12-10, 09:11 PM
Mình thấy web của bạn đẹp mà hay lên mình muốn góp ý tý.
Bạn có thể thêm chức năng gửi zen chao vào ngân hàng không.
Mới cả phần làm nhiệm vụ thì mât cash thôi bạn à chứ mất zen cả chao mình thấy không hợp lý cho lám. Và mình còn 1 lỗi mình gà lên chỉnh mãi không được đó là RS điểm point vượt quá. VD như 10 lan đâu mỗi lần 500 điểm. nhưng mình RS lần thứ 6 đã có 6230 điểm point rồi bạn có thể sửa và up lên cho mọi người được không.

imai28vn
27-12-10, 08:43 PM
cũng hết muốn giúp làm gì ^_^ down sài mà ko thấy ai tks hết ! lần sau chắc cũng hết share cho khoẽ cái thân !
Quên mất, vô duyên down mà chưa THANK chủ thớt.
Web ổn định. Các bạn cứ down về sài luôn, đỡ phải đọc hết bài của Bachcotsau.
Đã cài họ mấy anh em qua team. Bạn nào còn khó khăn khi cài wứ bật team len mình giúp cho. Cài thôi nha, các bạn tự chỉnh lấy sau :)) công việc bận nen chỉ giúp sức được đến vậy.
Pm theo yahoo của mình : imai28vn
Cài hộ 3 bạn rồi nhưng THANK chủ thớt 1 lần, đừng buồn nha

0935222300
28-12-10, 09:30 AM
Sao mua hàng trong ws vàog game ko nhận được hàng.hoặc nó mua ra toàn là đoản đao hoặc Kris

VanTamCL-HD
28-12-10, 01:45 PM
Ai giúp mình cài đặt web với. Mình không cài được. Hướng dẫn cụ thể nhé. Thanks !

jet007
29-12-10, 04:25 PM
Thank chủ topic phát nào :">

hoangyb
02-01-11, 03:22 PM
Hướng dẫn em cách đặt cho reset thường không bị mất đồ với ak.
Thank anh =((

newmember2
05-01-11, 10:11 AM
Không hiểu sao làm đúng video rồi mà vẫn bị lỗi này, sau khi setup xong, cấu hình file ketnoi.php như sau:
<?
//Mssql ket noi
$dbmssql['ip'] ='127.0.0.1';
$dbmssql['use'] ='sa';
$dbmssql['pw'] ='123456';
$dbmssql['db'] ='MuOnline';
//Mysql ket noi
$dbmysql['ip'] ='127.0.0.1';
$dbmysql['use'] ='root';
$dbmysql['pw'] ='';
$dbmysql['db'] ='muonline';
?>
Vào web gõ localhost/setup/index.php hiện ra bảng config và mình điền như sau:
Use Mssql : sa
Pass Mssql : 123456 (pass sa SQL là 123456)
Database Mssql : MuOnline
Use Mysql : root
Pass Mysql : rỗng (vì cài mặc định trong xampp là không có)
Database Mysql : tạo database trong Navicat là muonline giống như video, cấu hình cũng giống
ID Admin : Admin
Mật khẩu : 123456
Sử dụng MD5 : Không
Sau khi nhấn nút Setup thì báo sau: Không thể kết nối tới MSSQl
Ai biết lỗi này giúp mình với :(

caunho1x9x
06-01-11, 12:15 AM
Không hiểu sao làm đúng video rồi mà vẫn bị lỗi này, sau khi setup xong, cấu hình file ketnoi.php như sau:
<?
//Mssql ket noi
$dbmssql['use'] ='sa';
//Mysql ket noi
$dbmysql['use'] ='root';
$dbmysql['pw'] ='';
?>
Database Mysql : tạo database trong Navicat là muonline giống như video, cấu hình cũng giống

bạn dùng win gì ! và sql véion bao nhiêu.

caunho1x9x
06-01-11, 12:15 AM
<?
//Mssql ket noi
$dbmssql['use'] ='sa';
//Mysql ket noi
$dbmysql['use'] ='root';
$dbmysql['pw'] ='';
?>

bạn dùng win gì ! và sql véion bao nhiêu.

ngconghuan
06-01-11, 12:20 AM
Hướng dẫn em cách đặt cho reset thường không bị mất đồ với ak.
Thank anh =((
Bạn dùng tạm cái này nhé

Download:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - 3.89 MB

Demo:

Web Mu này cũng tương tự như bài 1.. nhưng là phiên bản 3.5a (bachcotsau bên clbgamesvn share), nên code có thay đổi chút..

Hj thank chủ thớt :) Mình cài đc òi nhưng mỗi tội là cái reret bị mất hết đồ trên người. Có cách nào giúp rs mà ko mất đồ trên ng` ko.

Có tuỳ chọn Reset mất đồ hay không (Reset Vip), trong file cauhinh/taisinh_reset.ch.php dòng $reset['quet_do'] =0; (0 là reset không mất đồ)..
Skin cũng có khác 1 chút, skin này mình làm đơn giản, ko được hoành tráng lắm.. :)

Ai đã cài và sử dụng phiên bản web của chủ topic thì làm như sau: giải nén, copy vô htdocs/ .. sau đó config lại file ketnoi.php, xoá index.php, rename index2.php thành index.php.. ok!
Cần thiết thì xoá folder setup đi nhé!
Còn những ai cài mới thì giải nén, copy vô htdocs/ và mở trình duyệt cài như hướng dẫn bài 1 nhé!

Mình có 1 vài vấn đề này mong chủ thớt giúp đỡ là mình muốn config cái rs không mất đồ thì vô đâu để chỉnh nhỉ.
Thứ 2 chủ thớt có cái bảng điểm rs của 1 cái mu FPT chẳng hạn đưa lên cho anh em làm mẫu để config trong phần quản lý của admin chơi rs nó mới vui chứ :D
Thanks chủ thớt nhiều :D

Bạn có thể lấy config_reset mẫu trong file setup/cauhinh_reset.sql
Cách config trong file đó chuẩn đấy.. ko bị lỗi reset cao mà điểm sẽ thấp hơn trước khi reset nữa.. :)

Chúc các bạn thành công! :)

caunho1x9x
10-01-11, 03:52 PM
rs không mất đồ các bạn vào mod/char/resetc_check
tim rong iventory=convert(, 0x".$xoado.") xoa dong nay di.

mà web này có lỗi dup reset
khi bạn chơi game vẫn rs đc
vi dụ 200 lv rs
bạn vào game đang đánh 200 lv ra web rs vẫn đc rồi đánh lên 201 rs tiếp lại được....
mong chur thớt sửa nha :D

0935222300
10-01-11, 10:20 PM
Sao relife lần và lần sau đều = nhau

LHB_LOVE
11-01-11, 08:38 AM
relife ko giống reset bạn à !
ví dụ rl lần đầu bắt 100 lần rs +100 chaos.. đc 10k điểm
lần 2 thì 150 rs + 150 chaos ... đc 20k điểm
rl lần 2 thì ko bắt buộc phải rl lần 1. vì vậy nếu ai đủ 100 lần rs mà ko muốn rl lần 1 thì cố cài lên 150 lần để rl luôn lần 2 để đc 20k điểm.
bản 3.x và 4.x đều như vậy bản 5.x thương mại chắc sẽ đổi khác :)

0935222300
11-01-11, 04:00 PM
relife ko giống reset bạn à !
ví dụ rl lần đầu bắt 100 lần rs +100 chaos.. đc 10k điểm
lần 2 thì 150 rs + 150 chaos ... đc 20k điểm
rl lần 2 thì ko bắt buộc phải rl lần 1. vì vậy nếu ai đủ 100 lần rs mà ko muốn rl lần 1 thì cố cài lên 150 lần để rl luôn lần 2 để đc 20k điểm.
bản 3.x và 4.x đều như vậy bản 5.x thương mại chắc sẽ đổi khác :)
ý mình là relife lần 1 là 500 rs thì lần 2 500rs vẫn relife được nè

0935222300
11-01-11, 08:15 PM
Không hiểu sao webshop mua đồ xong vào game toàn là đoản đao và kris hoặc là đồ tầm bậy :(

becauseilu
01-02-11, 12:37 AM
<?
//Mssql ket noi
$dbmssql['use'] ='sa';
//Mysql ket noi
$dbmysql['use'] ='root';
$dbmysql['pw'] ='';
?>
Mình cũng gặp lỗi tương tự bạn mong các pro giúp đỡ

mkmk123
25-02-11, 12:28 AM
Bản này LHB edit từ bản web mu clb 3.5 của bachcotsau nên cũng ko có gì thay đổi nhiều so với bản web web gốc.
Chỉ thêm class 7 và thay skin khác.
Tuy nhiên cũng không hiểu do đâu phần + điểm không hoạt động nên LHB đành thay cái + điểm khác [/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) tuy không pro bằng cái củ nhưng cũng dùng tạm !
Phần skin thì cũng dùng tạm vì ko phải dân pro web nên chỉ làm theo thủ công <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ai không thích thì tự làm cái skin khác nha.
Nhân vật mới thì LHB đặt tên là : Võ Sỉ và sau khi làm nhiệm vụ sẽ là Võ Sỉ Thép <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cài đặt thì như web clb 3.5 chỉ cần điền đầy đủ thông tin cho đúng là xong.

[URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác LBH_LOVE giúp em :
+cách add thêm item vào webshop được không.Em chạy querry để sử dụng Webshop rồi.Nhưng không biết cách thêm querry để thêm item
+Fix lỗi đổi giới tính.<< Nó Toàn báo giới tính không hợp lệ
Mong bác hướng dẫn thật chi tiết thật cụ thể nha.Thanks bác trước

mkmk123
25-02-11, 11:42 AM
up !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mkmk123
25-02-11, 12:12 PM
up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

kenrai123
08-03-11, 05:16 PM
mình bị cái lỗi thiếu đồ khi rs là sao bạn? nó cần chaos nhưng trong người mình đã có rồi mà :( giờ fix làm sao đây nhỉ :((

LHB_LOVE
11-03-11, 12:35 PM
LHB ko có sài webshop nên ko hổ trợ đc các bạn :(
còn lỗi chaos là do code chaos ở web khác code chaos trong server ! cái này hình như đá có hướng dẫn fix rồi thì phải !

Nevermore
11-04-11, 10:46 PM
LHB có thể fix lỗi xóa item nhưng cứ báo sai pass 2 được không?
Nếu có thể thì xóa luôn yêu cầu nhập pass 2 để thực hiện càng tốt. Hic hic :(

nvtpro
12-04-11, 06:35 AM
Để lúc mình rảnh mình sẽ fix cho!

nvtpro
12-04-11, 07:34 AM
<?php
if (eregi("xoa_item.cl.php", $_SERVER['SCRIPT_NAME'])) { die(""); }
require("error.php");
require("anti.php");
if(isset($_SESSION['t_k']) && isset($_SESSION['m_k']) && isset($_POST['mod']) && isset($_POST['charid'])){
$login = stripslashes($_SESSION['t_k']);
$charid = stripslashes($_POST['charid']);
$pw2 = md5($_POST['pw2']);
include('mssql.php');
include('fuc.php');

if (strlen($login) < 4 or strlen($login) > 10 || eregi("[^a-zA-Z0-9]", $login))
{ die(loiacc); }
else if (empty($charid) || strlen($charid) < 4 or strlen($charid) > 10 || eregi("[^a-zA-Z0-9]", $charid))
{ die(char_fail); }
else
{
include('cauhinh/xoa_item.ch.php');
include('cauhinh/code.php');
$a =$db->Execute("SELECT Name FROM Character WHERE AccountID ='".chuvaso($login)."' and Name ='".secure($charid)."'");
$c =$db->Execute("SELECT GameIDC FROM AccountCharacter WHERE id ='".chuvaso($login)."' and GameIDC ='".secure($charid)."'");
$b =$db->Execute("SELECT memb__pwd2,nganhang_zen FROM MEMB_INFO WHERE memb___id ='".chuvaso($login)."'");
$cotb =$b->fetchrow();
if($cotb[0] !=$pw2)
{die (saipw2); }
else if($cotb[1] < $xoaitem['zen'])
{die (bankzen); }
else if(mssql_num_rows($a)==0)
{die (chardie); }
else if(mssql_num_rows($c)==1)
{die (gamechange); }
else
{
$upzen =number_format($cotb[1]-$xoaitem['zen'], "", ",", "");
echo("<script type='text/javascript'>
$('#bankzen').html('".number_format($upzen)."');
</script><b class=tim>$charid</b>".xoaitemok);
}
}
}
else {echo ($nologin); }
?>
Copy vào thay thế nội dung file inc_/xoa_item.cl.php

Nevermore
12-04-11, 11:18 AM
Bây giờ thì nó báo lỗi "Nhân vật không tồn tại" nvt àh :(

nvtpro
12-04-11, 11:54 AM
<?php
if (eregi("xoa_item.cl.php", $_SERVER['SCRIPT_NAME'])) { die(""); }
require("error.php");
require("anti.php");
if(isset($_SESSION['t_k']) && isset($_SESSION['m_k']) && isset($_POST['mod']) && isset($_POST['charid'])){
$login = stripslashes($_SESSION['t_k']);
$charid = stripslashes($_POST['charid']);
$pw2 = md5($_POST['pw2']);
include('mssql.php');
include('fuc.php');

if (strlen($login) < 4 or strlen($login) > 10 || eregi("[^a-zA-Z0-9]", $login))
{ die(loiacc); }
else if (empty($charid) || strlen($charid) < 4 or strlen($charid) > 10 || eregi("[^a-zA-Z0-9]", $charid))
{ die(char_fail); }
else
{
include('cauhinh/xoa_item.ch.php');
include('cauhinh/code.php');
$a =$db->Execute("SELECT Name FROM Character WHERE AccountID ='".chuvaso($login)."' and Name ='".secure($charid)."'");
$c =$db->Execute("Select ConnectStat,memb___id from MEMB_STAT where memb___id='".chuvaso($login)."'");
$b =$db->Execute("SELECT memb__pwd2,nganhang_zen FROM MEMB_INFO WHERE memb___id ='".chuvaso($login)."'");
$cotb =$b->fetchrow();
$cota =$a->fetchrow();
$cotc =$c->fetchrow();
if($cotb[0] !=$pw2)
{die (saipw2); }
else if($cotb[1] < $xoaitem['zen'])
{die (bankzen); }
else if($cota==0)
{die (chardie); }
else if($cotc[0]>=1)
{die (gamechange); }
else
{
$upzen =number_format($cotb[1]-$xoaitem['zen'], "", ",", "");
echo("<script type='text/javascript'>
$('#bankzen').html('".number_format($upzen)."');
</script><b class=tim>$charid</b>".xoaitemok);
}
}
}
else {echo ($nologin); }
?>
Đây là code mình đã test, bỏ chức năng phải là nhân vật thoát ra ko sau cùng mới xóa được!

Nevermore
12-04-11, 06:10 PM
bỏ chức năng đó ở đâu vậy? nvm không hiểu? khi rs nó cũng đòi hỏi cái đó :D.

Code trên của nvt nó báo đã xóa sạch nhưng nvm vào game thì vẫn thấy đồ y nguyên, không hiểu sao nữa.!!

nvtpro
13-04-11, 12:32 AM
bỏ chức năng đó ở đâu vậy? nvm không hiểu? khi rs nó cũng đòi hỏi cái đó :D.

Code trên của nvt nó báo đã xóa sạch nhưng nvm vào game thì vẫn thấy đồ y nguyên, không hiểu sao nữa.!!

Thế để xem lại, tớ chỉ sửa điều kiện chứ ko xem phần xóa :D

nvtpro
13-04-11, 12:27 PM
Fix bên kia để dev tiếp :D

huyhoangtu
21-05-11, 10:09 AM
anh nvtpro giúp em sua lái lổi gửi chao vao ngan hang ko dc9 a tren nguoi da co cháo nhung vao ngan hang ko thay vien nao :((

hieutran87
08-03-12, 11:56 PM

minh can down web mu ss6 can ho tro

LHB_LOVE
09-03-12, 12:01 AM
sặc web này củ lắm rồi bạn à :) giờ sài free thì NBB cũng ok đó !

hieutran87
09-03-12, 12:19 AM
sặc web này củ lắm rồi bạn à :) giờ sài free thì NBB cũng ok đó !

vay ban co link ko up len cho minh voi

LHB_LOVE
09-03-12, 09:05 AM
của bạn đây vào down mà sài nha :) nếu thấy thích thì đăng ký bảng pro :)

Domino9990
09-03-12, 09:08 AM
vay ban co link ko up len cho minh voi

video hướng dẫn cài đặt WEBNBB đây

hieutran87
10-03-12, 12:43 AM
cho minh hoi sao minh giai nen khong thay file index vay? co sao ko ban. thanks( thay tren huong dan co file do)=D> va minh hoi them cai nay nha link ban dua la cai web cho MU offline dc dung ko ban