PDA

View Full Version : sever mình có thể không cho xóa nhân vật không?

[B.M.W]Sports
07-12-10, 04:30 PM
như tiêu đề , có thể ngăn xóa nhân vật không , làm bằng cách nào ai chỉ vứi thank all

Tiến Đạt
07-12-10, 05:07 PM
Sports;387307']như tiêu đề , có thể ngăn xóa nhân vật không , làm bằng cách nào ai chỉ vứi thank all

Ngăn ko cho thì bạn có thể làm lại game.exe và một số thứ liên quan . Bỏ cái chức năng xóa nv đi là OK . trình độ C++ và vb phải tầm cỡ chút là đc

tungpro102
07-12-10, 05:32 PM
Ngăn theo 2 cách sau:
1/ Không để đăng ký pass 2, không reg acc = tool ( Hiệu quả thấp nhưng dễ làm )
2/ Làm antihack kill các tool độc hại ( Hiệu quả cao nhưng phải có trình độ mới làm được )
Kết hợp cả 2 là tốt nhất

Tiến Đạt
07-12-10, 05:34 PM
Ngăn theo 2 cách sau:
1/ Không để đăng ký pass 2, không reg acc = tool ( Hiệu quả thấp nhưng dễ làm )
2/ Làm antihack kill các tool độc hại ( Hiệu quả cao nhưng phải có trình độ mới làm được )
Kết hợp cả 2 là tốt nhất

Ý ông chủ pic là ngăn Dos vào Sv à??? Ặc ặc thế nà cứ tưởng

thaihoa91
07-12-10, 05:49 PM
Vài cách khác vô cùng hiệu wả + nhanh ;))

Cách 1 : Tìm file .ini liên quan giao diện (Ui) liên quan chỗ các nút như xác nhận nhân vật, tạo nhân vật mới, xóa nhân vật, hủy bỏ...

Vào giao diện đó, bỏ đi nút xóa nhân vật !

=> Nếu đã ko có nút xóa, thì click vào đâu mà xóa =))

**Lưu ý : Cách này chỉ có hiệu wả với những ng` ko rành Ui, còn mấy ng` rành Ui thì dư sức vượt wa :))

Cách 2 : đối với online, thì khi reg acc bằng web, ko cho user set mật khẩu level 2, và cho mặc định 1 mật khẩu level 2 khi tạo bất kỳ acc nào mà chỉ có admin bít !

=> Cách này hiệu wả đến 99%, Trừ khi bít mật khẩu level 2 mới xóa dc ;))

==> Nếu áp dụng cả 2 cách : tỷ lệ 100% ko bao giờ xóa dc nhân vật :))

Sir.THÀNH™
07-12-10, 05:53 PM
hềnh như Võ lâm bắc nam không xóa đc :D. Hỏi ADMIN đi . JX này khá đông ấy nhở :D

thaihoa91
07-12-10, 05:55 PM
hềnh như Võ lâm bắc nam không xóa đc :D. Hỏi ADMIN đi . JX này khá đông ấy nhở :D

Tui nhớ ko lầm thì Bắc Nam cũng dùng cách 2 như tui nói ở trên đó ;))

[B.M.W]Sports
07-12-10, 06:11 PM
củng vì cái này vì mình ko làm web reg được nên toàn reg = tool nên bị xóa nhân vật , có pro nào tv giùm mình cái web reg = Appsev được không ta:D