PDA

View Full Version : map phung hoang co tran

tuankhch
05-12-10, 08:54 PM
HuuDuyen oi! cho xin map phung hoang co tran va huong dan chinh thoi gian bôss ra tai thuc ha co tran

yuhtnhahk
06-12-10, 11:07 AM
bạn có thể down bản sever update có map Phụng Hoàng Cổ Trấn và Phiêu Miêu Phong đi đc 1000 lần 1 ngày :D,muốn có 1 bản sever đẹp và đầy đủ các bạn cứ mạnh dạn sửa, hỏng thì làm lại,lúc mới làm mình cũng làm đi làm lại đến vài chúc lần,lỗi thì làm lại,nhưng có cái hay là rút ra đc nhiều kinh nghiệm
+ vấn đề chỉnh thời gian bos ra thì đã có hướng dẫn,bạn chịu khó tìm lại
chúc thành công

tuankhch
06-12-10, 12:23 PM
sever update có map Phụng Hoàng Cổ Trấn và Phiêu Miêu Phong, cho link down đi bạn, cám ơn rất nhiều!

yuhtnhahk
06-12-10, 12:32 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link đây
Còn đây là hưỡng dẫn của bạn yuhari mình coppy lại:
Theo kinh nghiệm xài cái server này cho mấy gà như mình là
down về giải nén part 1 ra có 1 cái tên là tlbb_dangtest_307.tar.gz
mấy bạn dùng winscp copy nó vào <root>-home . rồi dùng vm ware, terimal đánh lệnh
cd /home xong rồi đánh tiếp

tar xzvf tlbb_dangtest_307.tar.gz
bây giờ thoát winscp ra [ nhớ đừng tắt server, vì tắt rồi vào lại winscp k dc đâu đấy. vào thấy 1 foder tên tlbb_dangtest_307 . ở <root>-home có sẵn 1 foder là tlbb mà mình thường dùng để chơi, mấy bác chỉ việc đổi foder đó thành: tlbb_old. Rồi đổi foder tlbb_dangtest_307 thành tlbb. giờ chỉ có việc reset server rồi ./tlbb.sh
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

yuhtnhahk
06-12-10, 05:29 PM
Ảnh Phụng Hoàng Cổ Trấn nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuankhch
06-12-10, 09:53 PM
Cho hỏi thêm nhé ông bạn, Boss thúc hà và boss phung hoàng chỉnh ở đâu vậy, làm ơn hướng dẫn thêm nhé, Thank you very much!