PDA

View Full Version : Phim Hướng dẫn tạo acc bằng Navicat

yuhtnhahk
03-12-10, 10:20 AM
Thấy nhiều bạn còn chưa biết tạo acc bằng navicat,hôm nay rảnh nên làm cái video hướng dẫn tạo acc cho những ai chưa biết,các bạn chú ý ở đây mình chỉ hướng dẫn tạo lúc các bạn chưa đánh lệnh ./tlbb.sh nhé,các bạn down link dưới và làm theo video nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình cũng chỉ mới thử cài TLBB offline chưa đc 1 tháng có những kn gì mình xin chia sẻ với các bạn trên quan điểm"biết đến đâu nói đến đó",những gì sai sót mong các bạn bỏ qua,có thể trong thao tác còn sai sót
Có vấn đề nữa khi các bạn gặp những lỗi sau thì khởi động lại sever là sẽ OK, trước đây mình cũng tưởng bị lỗi gì khi mình chỉnh sửa SV nhưng sau nhiều lần bị nên rút ra được chút kn nhỏ,một điều nữa khi các bạn chạy sv thì không nên kết nối đến internet,mình bị trường hợp này nhiều lần rồi,khởi đôg lại sv là OK:
- liên tiếp thất bại,xin thử lại
- khi nhập pass xong (kiểm tra mật mã)máy cứ đứng đơ không vào
CÁC BẠN KHỞI ĐỘNG LẠI SV LÀ ĐƯỢC

Bài sau mình sẽ hướng dẫn cách add ngọc item vào quái để khi các bạn đánh chết quái thì nó rớt ra
chào thân ái và chúc thành công=D>

tomtomtom
03-12-10, 11:20 AM
Cán ơm bạn. Chúc bạn có nhiều bài hay nữa.

tomtomtom
03-12-10, 11:31 AM
Cán ơm bạn. Chúc bạn có nhiều bài hay nữa.