PDA

View Full Version : Bán sever gunz online Ngon

htc1991
01-12-10, 04:54 PM
- Hôm nay tình cờ mình ngồi lục đống rác thấy vẫn còn sever Gunz , mình thấy đễ ko phí nên mình tính send lại với giá bình dân .....
- Sever V1 , anti hack ok hết vì đã từng làm online ;))
Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Bạn nào có nhu cầu cứ pm mình qua Yh: thanhcong_12345
Mình sẽ cài trược tiếp là fix lỗi nếu có
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

htc1991
03-12-10, 07:25 AM
Ko có bác nào hứng làm gunz online à >_<

htc1991
06-12-10, 01:37 PM
uppp vọi người vào ủng hộ phát :))

Chiritokaji
08-12-10, 11:43 AM
=)) Server đầy đó , sell gì nữa

Tiện thể Show cho cái web nhìn cho đỡ chán :))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

htc1991
08-12-10, 12:08 PM
Cía này là gì bác :)) tự sướng à ... người ta nói chỉ là demo thôi chứ con sevver thỳ bắc tuổi à ...

Chiritokaji
08-12-10, 12:37 PM
Cía này là gì bác :)) tự sướng à ... người ta nói chỉ là demo thôi chứ con sevver thỳ bắc tuổi à ...

- Hôm nay tình cờ mình ngồi lục đống rác thấy vẫn còn sever Gunz , mình thấy đễ ko phí nên mình tính send lại với giá bình dân .....

:)) Thế Edit rồi à :)) :))

Edit nhanh nhỉ :)) :))...GunzCNC cơ đấy :))

lengoctung
08-12-10, 03:32 PM
Giá bao nhiêu mà bình dân nhĩ!!!
Chơi offline được không?

Kelvin Evans
08-12-10, 04:41 PM
bác Công hợp tác với CnC làm nhà cung cấp VPS cho 1 thời gian rùi bất ngờ từ bỏ và nay bán lại client nhỉ =)) =)) . cái File System ý đã đc encrypt mới và chỉ có Mike và tôi còn giữ cái source . Bác muốn bán thì cứ bán . Mình không nói gì =)) hài vật thiệt

MIKETYSOn
08-12-10, 04:45 PM
cuối cùng cũng lòi ra 1 con thú mặt người =)),tao thách mày unpack dc system của tao,chấp mày lấy file server pack lại,có zitem.xml cũng dek thay đổi dc gì vì tao đã pack nó dính với gunz.dll =)),thì ra mày là thằng shit hôm bữa h hỏi tao cách chạy server cái loài thú như mày sống làm gì chết cho đất màu mỡ

thông báo mọi người ai mua server này thì tự chỉ tay vào mặt mà chửi mình ngu đi :))

htc1991
08-12-10, 05:58 PM
Ở mày pro thế mày nói ngu VL tao đã làm 1 file system khác cho client sevver chay khá ỗn không có lỗi mày tưỡng tao ko biết làm lại à >_< mày ko thủ dơnlaod về xem coi có phải sevver của mày ko

Chiritokaji
08-12-10, 08:11 PM
bác Công hợp tác với CnC làm nhà cung cấp VPS cho 1 thời gian rùi bất ngờ từ bỏ và nay bán lại client nhỉ =)) =)) . cái File System ý đã đc encrypt mới và chỉ có Mike và tôi còn giữ cái source . Bác muốn bán thì cứ bán . Mình không nói gì =)) hài vật thiệt

cuối cùng cũng lòi ra 1 con thú mặt người =)),tao thách mày unpack dc system của tao,chấp mày lấy file server pack lại,có zitem.xml cũng dek thay đổi dc gì vì tao đã pack nó dính với gunz.dll =)),thì ra mày là thằng shit hôm bữa h hỏi tao cách chạy server cái loài thú như mày sống làm gì chết cho đất màu mỡ

thông báo mọi người ai mua server này thì tự chỉ tay vào mặt mà chửi mình ngu đi :))

@ Chủ TOpic: Thấy gì chưa vậy Bro :)) :)) Edited By htc1991 :))

Kelvin Evans
08-12-10, 08:28 PM
ôi :)) mình tin là Mike vẫn còn giữ Chatlog hèn hạ của htc1991 nhỉ =)) tự hạ thấp mình =)) tài giỏi đến nỗi 1 cái Server gunz còn không thể tự cài mà có thể tự viết lại system.mrs

Kelvin Evans
08-12-10, 08:29 PM
nếu ai cần pm mình . mình có thể share cả source full chẳng cần phải pay money like dumb cho một người như hắn :)) ăn cháo đá bát

htc1991
08-12-10, 09:06 PM
Sao ko biết cài ..... ta bỏ lâu rồi chứ ngồi nghiên cứu thỳ cũng ra thôi .... nói thiệt cái đầu cũng như nhau thôi quan trọng là kiện nhẫn .... ỡ trên đời ko có cái gì là độc quyền đâu. mấy năm về trớc tao thấy sevver này pót trên ragezone rồi ... mày đừng nói với tao mày làm từ a-z nhà hài lắm đó. Ỡ Vn này ko thằng nào đủ trình để viết ra 1 sevver games riêng cho mình đâu đừng to mồn

MIKETYSOn
08-12-10, 09:10 PM
@ Chủ TOpic: Thấy gì chưa vậy Bro :)) :)) Edited By htc1991 :))

ừ edited rồi thì cứ mua đi rồi biết =))

Sao ko biết cài ..... ta bỏ lâu rồi chứ ngồi nghiên cứu thỳ cũng ra thôi .... nói thiệt cái đầu cũng như nhau thôi quan trọng là kiện nhẫn .... ỡ trên đời ko có cái gì là độc quyền đâu. mấy năm về trớc tao thấy sevver này pót trên ragezone rồi ... mày đừng nói với tao mày làm từ a-z nhà hài lắm đó. Ỡ Vn này ko thằng nào đủ trình để viết ra 1 sevver games riêng cho mình đâu đừng to mồn

mày pro vl rồi thế sang mà hỏi tao làm gì,mày có thấy mày chó vl ko,mày mất mẹ lòng tự trọng rồi thì thôi thấy tội tao dek thèm nói nữa,thôi kệ mẹ mày làm dc cái gì làm,tao thách mày gỡ dc cái banner CNC hoặc edit dc item của tao =)).

bảo ragezone có hết tao thách mày làm cái server ngon hơn tao đó,sao phải cướp rồi bán vậy,xàm xàm,ai mà chả lấy từ ragezone vấn đề là ai mod pro hơn,nói như mày,thì tao ngang hàng với Stever mẹ rồi =))

cho mày luôn đấy,cút đi con chó makelove =))

nhắc lại ai mua client này đừng hỏi sao ngu :))

Mr.Rezo™
08-12-10, 09:11 PM
vậy mà có đấy htc1991 ạ :| Soccerer Hexpor và Lovepw :)

ghé qua Topic thấy những bạn có độ tuổi 9x càng ngày đạo đức càng đi xuống :(

Làm gì thì làm chứ đừng lôi cái mác CnC của tụi mình ra để cho thiên hạ nó nhổ vào là được.

P.s : xl mình cũng 9x nhưng ko đổ đốn như bạn chủ thớt :D

MIKETYSOn
08-12-10, 09:16 PM
vậy mà có đấy htc1991 ạ :| Soccerer Hexpor và Lovepw :)

ghé qua Topic thấy những bạn có độ tuổi 9x càng ngày đạo đức càng đi xuống :(

Làm gì thì làm chứ đừng lôi cái mác CnC của tụi mình ra để cho thiên hạ nó nhổ vào là được.

P.s : xl mình cũng 9x nhưng ko đổ đốn như bạn chủ thớt :D

bạn ko hình dung ra được thằng chủ topic nó thú tính thế nào đâu,lúc đầu nó tài trợ VPS cho tụi mình bảo hợp tác làm gunz,cái 1 hồi ảnh bảo VPS die ko làm dc nữa,1 thời gian sau lấy dữ liệu đi bán,còn nữa nha ảnh tạo nick chat khác sang pm mình hỏi cách cài server tỉnh bơ nữa kia,còn bảo là do yêu thích gunz nên mới cướp đồ của người khác=)),con chó nó còn trung thành hơn thằng chủ topic,thằng này hồi xưa mà sống chắc làm Việt Gian dc :))

Chiritokaji
08-12-10, 09:20 PM
ừ edited rồi thì cứ mua đi rồi biết =))

[/B][/B]

Biết từ Edited là gì ko :| Gunz mà phải mua à :|

Mr.Rezo™
08-12-10, 09:21 PM
Giống y hệt hoàn cảnh của mình vào năm 2009 :) bị cướp dữ liệu trắng trợn ...

nhưng mà thôi. họ có dữ liệu họ sell. để customer của họ tự hiểu bản chất của người bán.

MIKETYSOn
08-12-10, 09:34 PM
Biết từ Edited là gì ko :| Gunz mà phải mua à :|
vẫn có người từng pm tớ bảo mua đấy thôi,tớ chỉ sợ có người tin phải thằng này rồi cay tới chết thôi,hồi xưa nó lừa bán VPS lậu nữa kia,ngắn gọn:"thú tính"

htc1991
08-12-10, 10:07 PM
vãi quá lose bài viết . Ha ha không ngời có cái poc sỗ kinh VL ... chà tao chĩnh sữa lại hết rồi :)) đồ mày khá ngon đó ... phong phú đa dạng ;)) súng thỳ bắn hơi chậm thội kê chinh sữa sau ;)) Tao chỉ có cái không hiểu nhạc nền mày chỉnh cái đếch gì ko nghe đc vãi

Kelvin Evans
13-12-10, 07:10 AM

mắc cười thật =)) chẳng dám công nhận là Viết 1 Server từ A-Z . Bác xem lại bác đi Server còn viết cả sai chính tả thì cái system suy-tiếc sao có thể edit lại được huống hồ chi là làm lại . Bác càng "xổ" ra càng thấy bác đạo đức giả hơn :D . Mình dám chắc cái Server bác đang giữ có bản quyền Mod của mình và MikeTyson =)) , Bác muốn bán cho ai thì bán , nhưng củng có mấy dạng như Dumbass mới đi mua cái server này =)) lỗi Kore thì đáng ngại và còn 1 số cái khác mà MikeTyson và mình đã dự đoán trước và để lại :o):o):o) đừng nói bác đã fix rồi nhé :)) . À còn cái nữa , cái trailer mình đã Del rồi =)) tại vì nó thuộc sở hữu của CnCTeam

htc1991
13-12-10, 07:35 AM
Sao không thể edit lại ... :)) thật nực cười :)) làm như ai cũng gà ấy .....

Mr.Rezo™
13-12-10, 08:05 AM
Trang DEMO chết rồi kìa bạn htc1991 :-s

edit cái gì thế ? edit uy tín và danh dự của bạn ạ :-/

MIKETYSOn
13-12-10, 12:40 PM
sao bọn Mod của cái forum này nó ngu ngu thế nào ấy nhỉ,có phải là lựa bừa ko ko biết nữa,tao chửi đó,ban nick tao đi

Kelvin Evans
13-12-10, 06:15 PM
Sao không thể edit lại ... :)) thật nực cười :)) làm như ai cũng gà ấy .....

bác nói cho mình nghe bác đã edit những gì ;)) hay là chỉ để 1 dòng Quote : Edited By HTC =)) càng nghĩ càng thấy nhục mà cứ khoái nói hoài chẳng khác con 3:-O =)) .

htc1991
14-12-10, 11:13 AM
Ôi sủa đi ;)) mày tài hơn ai mày ... nói lổi gì ... tao nói đừng pùn những gì thằng mike up lên vps tao có hết( fix hết lổi ) ..... còn chỉ đang nan giải cái system thôi .... chỉ còn mỗi bước cuối là anh rack xong cái sevver của nó >_< ....

Kelvin Evans
14-12-10, 05:18 PM
Ôi sủa đi ;)) mày tài hơn ai mày ... nói lổi gì ... tao nói đừng pùn những gì thằng mike up lên vps tao có hết( fix hết lổi ) ..... còn chỉ đang nan giải cái system thôi .... chỉ còn mỗi bước cuối là anh rack xong cái sevver của nó >_< ....

phò đâu rống ghê quá ....... 3:-O3:-O3:-O . Nể anh thật , chắc anh bôi cả tấn kem chống nhục.......ôi anh thử Onl bản Gunz đó xem có thể chạy được bao lâu ;));));)) . Công nhận anh tài thật :)) tài ở chỗ chịu khó bị nghe chữi

htc1991
14-12-10, 08:43 PM
thoi 6thich thỳ cứ phá anh mày đéo có opten đâu tao bán cho thằng khác ...