PDA

View Full Version : Lỗi đánh skill nhanh quá

hoangtusitinh
01-12-10, 12:36 PM
CÁc pro ơi, sao các skill trong day đánh nhanh như chớp xậy???Chơi acc, acc kia thì thấy chậm, còn acc này thì đánh nhanh như da dại.CÀ lúc vào chọn nh6an5 vật, hành đông của nhân vật cung~ như chớp ấy.AI help e với.THANk

kemdenny
02-12-10, 11:32 AM
Lỗi truyền kiếp đó bạn....Do Coreclient mình cùi quá nên quy định thế thôi...!!

thaihoa91
02-12-10, 11:36 AM
Bản Server mới tui vừa share ko còn lỗi đó đâu ! Skills chuẩn !

hoangtusitinh
02-12-10, 12:08 PM
Bản Server mới tui vừa share ko còn lỗi đó đâu ! Skills chuẩn !

E cũng có đọc bài JX của an rồi.CUng` thick' chơi Sever mới của anh share lem' nhưng máy cùi, ram 512, mà load hơn 70 map thi` sông thê` nào.MÀ em thì chăng bit cách tắt map và giúp sever nhẹ hơn.Nếu có thể xin a HELP e.

thaihoa91
02-12-10, 06:57 PM
Mình nói cái Ưu ra rùi mà ! GameServer load nhanh + ko lag mà !

hoangtusitinh
02-12-10, 08:06 PM
Mình nói cái Ưu ra rùi mà ! GameServer load nhanh + ko lag mà !
CHo e sr trước."CAí Ưu ra""LÀ làm sao ak??EM xin lổi, anh có thể nói rõ cho e đc không ak......XIn anh

thaihoa91
02-12-10, 09:55 PM
Trích cái Ưu điểm của Server mới dc share tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

*Ưu điểm :
+ Hút SL NL OK

+ Điểm danh vọng và PK dc hiển thị trong bảng thông tin nhân vật F3

+ Khi điểm PK > 5 thì tên nhân vật sẽ chuyển đổi thành màu đỏ

+ Item dưới đất phân biệt dc đồ trắng và xanh

+ Skills chuẩn như VNG (Đã test skills Hàng Long Bất Vũ, khi ko buff Như Lai Thiên Điệp thì + Hàng Long Bất Vũ đánh bình thường, đánh chậm rãi từ từ, khi buff Như Lai xong thì đánh nhanh theo) --> phải nói là skills rất chuẩn :D

+ GameServer load rất nhanh và ko lag

+ Khi lên 1 level, GameServer tự động save nhân vật, giảm thiểu rollback !

+ Khi bấm nút Sửa (sửa trang bị) thì F3 hiện ra, điều này có nghĩa sửa dc ngay lúc item còn trong F3 chứ ko fải kéo ra ngoài hành trang F4 mới sửa dc ;))

thaihoa91
02-12-10, 09:56 PM
Trích cái Ưu điểm của Server mới dc share tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

*Ưu điểm :
+ Hút SL NL OK

+ Điểm danh vọng và PK dc hiển thị trong bảng thông tin nhân vật F3

+ Khi điểm PK > 5 thì tên nhân vật sẽ chuyển đổi thành màu đỏ

+ Item dưới đất phân biệt dc đồ trắng và xanh

+ Skills chuẩn như VNG (Đã test skills Hàng Long Bất Vũ, khi ko buff Như Lai Thiên Điệp thì + Hàng Long Bất Vũ đánh bình thường, đánh chậm rãi từ từ, khi buff Như Lai xong thì đánh nhanh theo) --> phải nói là skills rất chuẩn :D

+ GameServer load rất nhanh và ko lag

+ Khi lên 1 level, GameServer tự động save nhân vật, giảm thiểu rollback !

+ Khi bấm nút Sửa (sửa trang bị) thì F3 hiện ra, điều này có nghĩa sửa dc ngay lúc item còn trong F3 chứ ko fải kéo ra ngoài hành trang F4 mới sửa dc ;))

hoangtusitinh
03-12-10, 11:36 AM
Ak` anh ơi, sever có các sự kiện như vượt ải, trùng sinh, tông kim ko ạ???

jxvietnam
03-12-10, 02:46 PM
server đó chưa fix đc skill cb rồng, bổng mà:)
1 vài skill khác cũng chưa fix đc:)