PDA

View Full Version : [JX] Bước tiến của JX

thaihoa91
30-11-10, 09:10 PM
Hum nay tình cờ dạo 1 forum của china, tìm dc 1 bản Server với thông tin các chức năng cũng khá tốt ! Mà Server này tui đang test nên chưa dc việt hóa ! Share để các bạn test fụ tui :D

*Ưu điểm :
+ Hút SL NL OK

+ Điểm danh vọng và PK dc hiển thị trong bảng thông tin nhân vật F3

+ Khi điểm PK > 5 thì tên nhân vật sẽ chuyển đổi thành màu đỏ

+ Item dưới đất phân biệt dc đồ trắng và xanh

+ Skills chuẩn như VNG (Đã test skills Hàng Long Bất Vũ, khi ko buff Như Lai Thiên Điệp thì + Hàng Long Bất Vũ đánh bình thường, đánh chậm rãi từ từ, khi buff Như Lai xong thì đánh nhanh theo) --> phải nói là skills rất chuẩn :D

+ GameServer load rất nhanh và ko lag

+ Khi lên 1 level, GameServer tự động save nhân vật, giảm thiểu rollback !

+ Khi bấm nút Sửa (sửa trang bị) thì F3 hiện ra, điều này có nghĩa sửa dc ngay lúc item còn trong F3 chứ ko fải kéo ra ngoài hành trang F4 mới sửa dc ;))

*Nhược điểm :
+ Trong Server có Patch Client, nhưng chỉ dc dùng cho Client KingSoft, Client VNG xài Patch Client Full by thaihoa91 sẽ bị lỗi khi đăng nhập rất nhìu, ko vào game chơi dc !

+ Bắt buộc fải xài Client KingSoft, có thể down ở đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

+ Do đây là Server + Client cấu trúc mới nên các bạn ko dc dùng cách test server của mình mà hãy dùng toàn bộ file dc giải nén trong rar mà dùng !

Đây là 1 số ảnh DEMO (linkdown Server ở sau hình):
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

****LinkDown : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

****Update thêm bản việt hóa Patch Client đây ;))

Hình demo rùi tới linkdown :D

**LinkDown : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KingStone
30-11-10, 09:28 PM
tem :X:X

[S]ocola[S]an
30-11-10, 09:28 PM
Test thử . Thanks Pro SHARE man :))...............

Mr.Rezo™
30-11-10, 09:38 PM
Thanks Pro SHARE man :))...............

Cái thằng này não đã rỗng tuếch English rồi sao cứ thích dùng thế nhỉ :|

mấy cái câu này sang Rz.Com nó cười cho vỡ mặt :-<

hungqtmk42
30-11-10, 09:39 PM
vip wa anhhoa ơi anh viet hóa đi cho em tét thư với em thấy nôn wa thấy hay lắm

KingStone
30-11-10, 09:53 PM
hack nhân vật không được :-j
Nhưng rollback vẫn bình thường =((

doiphieubat
30-11-10, 10:19 PM
chưa có khả năng test vì máy đang có vấn đề.....ai test trước rồi việt hóa tí nào hay tí ấy cho a e nha.

conan9x
30-11-10, 10:21 PM
Down về test thử ... Thank you for share !

Mr.Phát
30-11-10, 10:42 PM
hay qué ! đúng là JX PT đc hơn 1 tí gòu nèk ! còn lên xuống ngựa vs bán hàng nữa là ổn gòu :

anhducvt09
30-11-10, 10:50 PM
Cái thằng này não đã rỗng tuếch English rồi sao cứ thích dùng thế nhỉ :|

mấy cái câu này sang Rz.Com nó cười cho vỡ mặt :-<

Em nó còn nhỏ! :| Chấp nó làm gì? \:D/

Nói chưa rành thì phải nói nhiều cho khá :))

doiphieubat
30-11-10, 11:07 PM
nghe pác tùng bảo có cái lên xuống ngựa mà giấu hoài nha....up cho a e cho đủ bộ đi

acma_06
01-12-10, 12:08 AM
Vào test xíu thi mình thấy sv giống với sv mà evilbaby co share cho ae 1 lần,sv k có đồ HK,sv này khác tí là thap đại fái không nằm trong căn nhà sau hiệu thiếu,ko bik client mình bi lỗi hay sao ma k mua dc TDP voi khong thấy thằng Thiếu LÂM o dau het :(

trongloikt192
01-12-10, 12:27 AM
Cố lên các bạn ơi!
Mình là dân IT ĐH CNTT-Tp.HCM năm 1. Đang còn gà, thời gian thì rất nhiều.
Mình mong sẽ giúp được gì đó cho các bạn.
yahoo:nhoczero_ktvn192

47cent
01-12-10, 12:43 AM
Bản này dùng để phát triển được đó nhờ

tungpro102
01-12-10, 08:18 AM
Share rùi hả Hòa, làm phát nữa cho đủ bộ :D
Nể nhất Hòa đó nha :->

thaihoa91
01-12-10, 08:37 AM
Thêm 1 cái mới : + Khi bấm nút Sửa (sửa trang bị) thì F3 hiện ra, điều này có nghĩa sửa dc ngay lúc item còn trong F3 chứ ko fải kéo ra ngoài hành trang F4 mới sửa dc ;))

vokilanok
01-12-10, 09:02 AM
thai hoa oi! lam admin cho nao vay

hoivegame
01-12-10, 09:02 AM
lấy đồ ở thằng thợ rèn, ,mỗi lần lấy xong mà chỉ vào đồ là nó don't send cái game.exe là bị sao zay???

thaihoa91
01-12-10, 09:06 AM

@hoivegame : Item đó lỗi ! Del nhân vật đó ! Tạo lại là hết à :D

hoivegame
01-12-10, 09:23 AM
$-)sao ko thấy thằng Long Ngũ đâu hết nhỉ, lúc nhấn vào fai' thấy để cái task của Long ngũ mà ta

47cent
01-12-10, 09:48 AM
:D ko có topic nào hướng dẫn việt hóa hết ta !
bản này tiếng china 100%

thaihoa91
01-12-10, 10:10 AM
Hiện đang test các chức năng :D khoảng vài buổi test nữa là bắt tay việt hóa 1 số thứ cơ bản !

4s.lovely
01-12-10, 10:26 AM
thankss For Share .... anh Em Tét Thôi!!!

47cent
01-12-10, 10:43 AM
Thaihoa làm 1 cái patch việt hóa nhé
Đang mong có việt hóa để test cho dễ
Mù tiếng hoa

[B.M.W]Sports
01-12-10, 10:49 AM
Share rùi hả Hòa, làm phát nữa cho đủ bộ :D
Nể nhất Hòa đó nha :->
sao chưa làm làm luôn tùng cho đủ bộ :B

khoctham2201
01-12-10, 10:59 AM
seo e đăng nhập thì đươc. mà ko có chỗ tạo nhân vật zy. e chép mấy cái file tiếng tàu trong thu mục sever vào cline rùi.

thaihoa91
01-12-10, 11:13 AM
seo e đăng nhập thì đươc. mà ko có chỗ tạo nhân vật zy. e chép mấy cái file tiếng tàu trong thu mục sever vào cline rùi.

Nó thiếu file ảnh đó ! Bạn cứ click fía dưới cái thanh thường có nút tạo nhân vật 1 hồi là tạo dc thui !

khue110
01-12-10, 11:46 AM
cái này cần font k a Hòa....hay là no font

kinkina2009
01-12-10, 12:01 PM
được Cái Core.dll của SV và CLient ;)), gameserver cũng ngon đấy :U:U:U

khoctham2201
01-12-10, 12:01 PM
Seo ko có thấy thèng đệ tử Thiếu Lâm với vài môn phái khác zy.Zy seo vào môn phái dc.

Mr.Rezo™
01-12-10, 12:23 PM
Vọc được cái script Lôi Đài Tỷ Võ (:|

PhongLinh
01-12-10, 12:23 PM
Hiển thị danh vọng và trị PK, hay:)) Cái này up bên forum jxqy đây mà;))

hoivegame
01-12-10, 01:46 PM
$-)việt hóa 1 vài thứ căn bản nè pà kon. Đủ xài để test sever. Cái thằng xa phu chỉ việt hóa 1 nữa nhưng cũng đủ xài, pà kon down về việt hóa tiếp nha...^__^

trongloikt192
01-12-10, 01:47 PM
Ơ sao cái của tớ đè patch vào Client Jxv5.396 rồi chạy server ngon ơ nhưng tạo xong nhân vật thì không vào đc. Hệ điều hành máy mình Win7-64 bit đã chuyển sang ngôn ngữ China(RP..gì đó) và không bắt cài thêm ngôn ngữ giống XP. Các bác xem giúp tớ với

trongloikt192
01-12-10, 02:01 PM
Mà sao trên thanh Title của võ lâm có chữ "Tiếu Ngạo Giang Hồ" mà của mình toàn chữ Tàu không?Chắc bạn thêm bớt ah. Nhờ bạn chỉ cho mình hoàn chỉnh tí, do mình hơi gà. Nên giờ vẫn bị lỗi không vào đc mà bài mình viết ở trên

Čħīċķėň
01-12-10, 02:19 PM
keke có là vui rùi :D

jxvietnam
01-12-10, 02:46 PM
server ngon quá:D:D
thích nhất cái hiển thị DV, PK , và skill giống VNG:)
hix thứ 7 mới thi xong:((

thaihoa91
01-12-10, 03:46 PM
Mà sao trên thanh Title của võ lâm có chữ "Tiếu Ngạo Giang Hồ" mà của mình toàn chữ Tàu không?Chắc bạn thêm bớt ah. Nhờ bạn chỉ cho mình hoàn chỉnh tí, do mình hơi gà. Nên giờ vẫn bị lỗi không vào đc mà bài mình viết ở trên

Đó là do Ui đó bạn ! Ui có thể thay đổi giao diện trong game lẫn tên game (title) ;))

conan9x
01-12-10, 04:00 PM
Cài sever này chỉ cần Client Trung quốc mà thaihoa91 Up lên Ak. Sa0 mình làm mà ko đc nhỉ????. giúp mình với !

Zin Kull
01-12-10, 04:18 PM
Hiển thị danh vọng và trị PK, hay:)) Cái này up bên forum jxqy đây mà;))

Nick chat + SĐT anh đâu rồi ... Em phone hoài k đc :(

@Anh Hòa: gửi cái link 4rum này qua nick chat em cái đc k anh :D. Coreclient 5.1 của anh bị thiếu hay lỗi file gì đó, em test rồi :D thiếu 1 file :D

Server Ngon phết :D... Chúc JX càng ngày càng phát triển :D

Giờ nghĩ dev 1 thời gian, thi chuyển cấp xong dev tiếp :D

Mong là lúc đó có lên xuống ngựa + vshk + bán hàng :D (chỉ là mong)

trongloikt192
01-12-10, 04:26 PM
cái này sao mấy bạn cài hay vậy, mình cài bị lỗi PlayerDBLoading fail hoài

trongloikt192
01-12-10, 04:29 PM
Mình cài theo các bước sau:
1. Cài đặt jx_online_v5.396.exe của Kingsoft theo link trang đầu tiên
2. Giải nén Server tải ở trang đầu tiên--> trong server đó có thư mục 补丁包==>补丁文件 mình vào đó và copy toàn bộ rồi đè vào Client.
3.Chỉnh sửa Ip và MAC của từng file: Bishop.cfg, DataBase.ini, DBConfig.ini, ServerCfg.ini, relay_config, JXConfig.
4.Tiếp đó mình cho chạy theo thứ tự:
Sword3PaySys->S3RelayServer->Goddess->Bishop->S3Relay->GameServer.exe
5.Vào Client mình chạy 游戏登陆.exe. Tuy đăng nhập và tạo đc nhân vật nhưng không vào game đc. ngoài GameServer.exe báo lỗi PlayerDBLoading fail.
Đến đấy mình bó tay, mong các bạn chỉ giúp.
Máy mình xài HĐH Win7-64bit

doiphieubat
01-12-10, 05:04 PM
cài font china đi bạn............

kinkina2009
01-12-10, 05:17 PM
việt hóa xong CoreClient.dll của nó rồi , để mai up cho mọi người :D

trongloikt192
01-12-10, 05:26 PM
cài font china đi bạn............
Win 7 cài sẵn font China rồi thì phải. Nếu chưa bạn có thể giúp mình cài đc không?

kinkina2009
01-12-10, 05:38 PM
Start/settings/Control Panel/Resional and language option/
ở Tab Languages tick vào 2 cái
Tab advanced chon China PRC
--=> ok khởi động lại xem :D

trongloikt192
01-12-10, 06:06 PM
Cảm ơn bạn, nhưng mình xài Win7. Từ bé tới giờ mới dùng win 7 đc 1 tháng, nên không rành lắm

doiphieubat
01-12-10, 06:12 PM
thua...... WIN 7 mà làm như XP mà Start/settings/Control Panel/Resional and language option/
ở Tab Languages tick vào 2 cái
Tab advanced chon China PRC
--=> 10 năm cũng không được

banynavy
01-12-10, 09:59 PM
:|đã test xong phát hiện vài cái lỗi hình người chơi và NPC chập chờn, đã có 2 màu của trang bị khi rớt xuống
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(

doiphieubat
01-12-10, 10:13 PM
pác nào chạy online tui test với...chả hiểu sao chạy sv được 1 lúc là lag banh...2 3 người test sẽ nhanh hơn...chú ý nội bộ thôi nha...để lộ Ip ra ngoài là có thằng phá mất công

Čħīċķėň
01-12-10, 10:22 PM
:)>-
Một vài hình ảnh sau khi test bộ chạy sv + patch client(tại lười down client KingSoft ;;)) trên sv của tui và client VNG ;)

Patch client mới rất good có hiện PK, danh vọng, thứ hạng rùi còn nhiều cái khá chuẩn nữa :))

sv cài đặt như bình thường

doiphieubat
01-12-10, 10:48 PM
:|đã test xong phát hiện vài cái lỗi hình người chơi và NPC chập chờn, đã có 2 màu của trang bị khi rớt xuống
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(
cái này do pác thay cái intem của bác thôi...pác cứ xài cái cũ của sv là không bị gì đâu

evilbaby1
01-12-10, 11:00 PM
giống cái server của mình thôi nhưng thêm 1 chút đỉnh , lấy cái việt hóa trong server tui mà xài

kyoshiro91
02-12-10, 12:00 AM
Vụ hút hít hình như có vấn đề vì mình cầm cái đao hút 10% nội lực sau khi đánh cái cọc gỗ 1 tiết thì hồi đến 500 mana :|, còn skill thì vẫn chưa thấy cs j gọi là như VNG cả :(, dc cái mjnk thấy GS load rất nhanh :))

xuanduan
02-12-10, 12:15 AM
Hướng đẫn cài dj cài sever ko được

tieu qui
02-12-10, 06:22 AM
pác nào chạy online tui test với...chả hiểu sao chạy sv được 1 lúc là lag banh...2 3 người test sẽ nhanh hơn...chú ý nội bộ thôi nha...để lộ Ip ra ngoài là có thằng phá mất công
không biết cái sever này chạy online có bị tình trạng hack nhân vật, roll như mấy cái sever kia không nhỉ

PhongLinh
02-12-10, 07:10 AM
Nick chat + SĐT anh đâu rồi ... Em phone hoài k đc :(

@Anh Hòa: gửi cái link 4rum này qua nick chat em cái đc k anh :D. Coreclient 5.1 của anh bị thiếu hay lỗi file gì đó, em test rồi :D thiếu 1 file :D

Server Ngon phết :D... Chúc JX càng ngày càng phát triển :D

Giờ nghĩ dev 1 thời gian, thi chuyển cấp xong dev tiếp :D

Mong là lúc đó có lên xuống ngựa + vshk + bán hàng :D (chỉ là mong)
SDT vẫn thế mà, có điều toàn off mạng không=)) Đi làm rồi nên dùng số khác, YH thì không lên kẻo sợ nhiều người nhờ quáb-(

47cent
02-12-10, 10:36 AM
Ai send cho tớ cái patch việt hóa nào :))
mới vào nghề nên đang vọc từ từ

ohishu
02-12-10, 11:52 AM
Ai send cho tớ cái patch việt hóa nào :))
mới vào nghề nên đang vọc từ từ

30 Charrrrrrrrr

47cent
02-12-10, 01:12 PM
Clinet kingsoft + patch
nhưng vẫn bị y như vậy ??
Còn vào trong thì ko thấy nút tạo nhân vật khi đăng nhập xong ??
Ai có cách nào sử dụng được clinet vinagame ko nhỉ

Čħīċķėň
02-12-10, 02:37 PM
^
đc chứ

post #51 là dùng sv của tui + client vng để test đó ;))

lỗi bang hội

game.exe + .dll đều đc pack kĩ hết rùi, mún việt hóa chỉ có hook thêm thui :)

jxvietnam
02-12-10, 03:47 PM
Mới down về test thử có 1 vài nhận xét sau :
1. Skill hàn long thì chuẩn nhưng nhân kiếm , cb rồng , bổng , bách độc thì chưa chuẩn ( mới test đc nhiêu đó:))
2. Hành trang hiển thị danh vong luôn = 0. Mặc dù đã AddRepute(100)
3. Core hiển thị rank:D
4. Gameserver Good
5. Game.exe load file pak = config.ini
Mới test đc nhiêu đó:))
Tui xài client VNG, không biết ai xài client TQ có bị vậy không;))
Muốn xài client VNG cũng dễ. Mở config.ini thêm update00.pak vào. Save lại OK

Good luck:)

kyoshiro91
02-12-10, 05:01 PM
Thực ra skill Hàn Long Bát Vũ của Tl muốn nó đánh chậm lại thì sửa ChildSkillNum từ 4 ==> 1 là nó sẽ đánh chậm lại như Vng thôi, mjnk đã test rùi. bộ skill của server này có vẻ ko ổn, Skill hồi máu và mân của Nga My cũng ko tự động hoạt động khi để ở chuột phải, cần kjck hoạt mới phát huy :(, Mà sao mjnk sử dụng hàm AddExp(n) thì chỉ có tác dụng khoảng 8 lần nhỷ, từ đó về sau ko còn tác dụng nữa. Mình sử dụng client ks mà.

kemdenny
02-12-10, 07:45 PM
Ai cho hỏi server này set quyền addmin ở đâu và sử dụng Addmin ở đâu thế ? >:/

Kenizzle
02-12-10, 10:17 PM
Ai cho hỏi server này set quyền addmin ở đâu và sử dụng Addmin ở đâu thế ? >:/
bạn thử vào script/Global/gm判断.lua xem
cái chỗ gmlist í, thay tên char bạn muốn làm admin vào, chưa test thử sv nên chưa biết npc nào

nhoxmap_b7
03-12-10, 12:00 AM
mấy anh ời sao server này mở 2 acc không đc

追星逐月终极式
03-12-10, 12:25 AM
Bước tiến của JX :)) :))
jx2:-"

tungpro102
03-12-10, 07:42 AM
Server này hình như phải viết lại chức năng gia nhập môn phái, Hôm trước test sơ qua thấy ko nhập môn được :H

[B.M.W]Sports
03-12-10, 08:12 AM
sao không đăng nhập được ta , tậo nhân vật xong đứng luôn out ra vào lại cấp 215 log game diss

kemdenny
03-12-10, 08:49 AM
Server này tạo addmin kiểu gì thế...??
Sử dụng addmin ở NPC nào đây..??

tungpro102
03-12-10, 09:07 AM
Server này tạo addmin kiểu gì thế...??
Sử dụng addmin ở NPC nào đây..??

Viết scirpt thích add cái gì thì add............................................%-(%-(%-(%-(
Hoặc là sửa tên admin trong file gm gì gì đó rồi lên thợ rèn sử dụng

47cent
03-12-10, 11:44 AM
Ai sửa được cái mà vào chỗ tạo nhân vật chưa
Ko thất nút nào để nhấn vào tạo nhân vật mới ?
tiện thể ai có UI.Pak mà skin sơn hà xã tắc ko share cho mình nhé
Clinet kingsoft nhé

thaihoa91
03-12-10, 12:28 PM
****Update thêm bản việt hóa Patch Client đây ;))

Hình demo rùi tới linkdown :D

**LinkDown : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kinkina2009
03-12-10, 12:36 PM
đã test SV good very, hướng dẫn mọi người dùng source Server này nhưng Script,settings,maps là SV Thái Sơn, Mướp, TAPT , THD ...

ở Server :
Coppy các file .dll và Gameserver của SV này vào thư mục chạy SV (nhớ là .dll .exe thôi kẻo mắc công config lại đó)
Ở CLIENT :
Coppy các mục Client của SV này vào Client của mình chạy và mở config.ini và package.ini (package có ở path mấy SV ở Clbgames) chép vào Config cho đúng . Log game bt

Nếu bị :
- đăng nhập vào game bị đis game thì :
+ tr/h 1: nếu chạy game.exe của SV này thì phải đi kèm bộ source GS .dll của nó ở SV và ngược lại
+ tr/h 2: không khai báo đủ path :|

Chúc mọi người test vui vẻ :D

kingkiller
03-12-10, 01:50 PM
ai hướng dẫn dùng client vinagame được ko, thấy có bạn dùng được ở trên

vanluat1991
04-12-10, 02:41 AM
Bạn chép path của thaihoa91 vào ,config lai IP trong serverlist ,coppy thư mục setting trong server qua client là chơi được.(Mình làm như thế mà :D)

tungpro102
04-12-10, 08:37 AM
Hòa việt hóa nhanh quá :D ....................

kingkiller
04-12-10, 11:14 AM
đã down client china về, patch vào, rớt vật phẩm ko phải màu trắng và xanh mà vứt cây chùy thì ra màu vàng.
ko gia nhập môn phái đc.

kinkina2009
04-12-10, 11:16 AM
^
chỉnh lại ở Settings/obj/ObjcoountColor.ini

Zin Kull
04-12-10, 11:28 AM
SDT vẫn thế mà, có điều toàn off mạng không=)) Đi làm rồi nên dùng số khác, YH thì không lên kẻo sợ nhiều người nhờ quáb-(
Cho em số phone :) Gọi vào số của em đi, k thì lên nick chat em có gửi vào đó số phone rồi :) gọi để có gì ae phone? À anh còn ở Huế k :)

thaihoa91
04-12-10, 12:06 PM
Vụ màu item cho giống trắng xanh thì làm thế này !

Vào thư mục Client --> Vào thư mục Settings --> Vào thư mục obj --> Mở file ObjNameColor.ini --> Xóa hết nội dung file đó và thay nội dung fía dưới vào rùi save lại là OK

[List]
Count=2

[0]
A=0
R=255
G=255
B=255

[1]
A=0
R=100
G=100
B=255

nhoc_kute_blog
04-12-10, 12:11 PM
Chủ thớt chỉ cách gia nhập phái với.MÀ sever này có cần kich hoạt ko vậy???CHả thấy sự kiện và maps đậu cả.

kinkina2009
04-12-10, 12:59 PM
Nói chung nếu mún xài SV CTC thì hãy dùng bộ source GS , Core này còn chạy có Chuyển Sinh, Tẩy Tủy mà xài cái này thì bug tè le :))

thaihoa91
04-12-10, 01:10 PM

4s.lovely
04-12-10, 01:28 PM
một lỗi ....đăng nhập xong vào nhân vật ko vào đk.... đis luôn ra ngoài....

Mr.Phát
04-12-10, 01:35 PM
dùng patch của nó nằm trong 1 thư mục tiếng tàu ở server ý !

Công Quốc
04-12-10, 02:02 PM
Chừng nào mới có bản việt hóa có dấu nhỉ! Theo điều tra "dân tình" English là "vô tận"! =))

thaihoa91
04-12-10, 03:19 PM

Nếu bạn chắc rằng xài bản Patch Client trong Server mới share rồi mà vẫn dis thì đó ko fải lỗi ! Nếu bạn log acc wá nhanh sẽ dis game ngay ! Tui nghĩ đây là cách tụi China mún để có đem online thì hạn chế làm cái gì đó wá nhanh gây lag dis gameserver !

conan9x
04-12-10, 04:24 PM
Thái hòa ơi.mình mới tham gia diễn đàn.Bạn có thể sửa lỗi này cho mình đc ko. sao chơi võ lâm lên đc 1 cấp. Tốc độ đánh nhanh kinh khủng. TDD toàn vợt mốc. mình down sever nào nó cũng toàn bị thế.??

nguyentrunghbl
04-12-10, 06:13 PM
Cảm ơn đã share! Hy vọng có 1 Server ngon de phát triển!~o)
Hôm nay bỏ làm res 1 bữa ngồi thêm name tiếng việt cho MapList.ini

Anh em nào không có thời gian làm thì down ở dưới:

Về phần việt hóa Settings và Script thì lấy bên SV của bác evibaby y chang luôn!

jxvietnam
04-12-10, 07:34 PM
Ai test đc skill cái bang rồng chưa, sao tui đánh nó hok ra skill nhỉ, lâu lâu mới ra đc:-<

kinkina2009
06-12-10, 10:53 AM
cái SV này ngộ lắm , phải đồng bộ 2 bên nó mới đánh , còn không skill nào nó cũng lak =)) . Ví dụ giờ xài SV Mướp mà xài Path Mướp thì chiêu đánh bị gãy ra . Cứ thế :D. Nói chung mở ol mà dùng SV này thì bug kha khá

lehuutoai
07-11-11, 10:36 AM
hack nhân vật không được :-j
Nhưng rollback vẫn bình thường =((

server này ko hack đc nv ah :-o đúng ko bác

cuibapjx
08-11-11, 10:14 AM
có ai còn link nào để down client kingsoft ko cho mình xin với. cái của thaihoa vào down ko đc :(