PDA

View Full Version : Lỗi chạy client

[S]ocola[S]an
27-11-10, 10:03 AM
Sau khi fix dc lỗi chạy server thì vào localhost.exe để chơi thì khi nhấn zô tưởng vào game ai dè nó thoát ra báo lỗi nỳ >"<.
Client
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai bik fix chỉ mình với thanks ^^

nguyenx9
26-12-10, 08:39 AM
mình tương tự ai biết vào gấp dffffffff

nguyenx9
26-12-10, 08:58 AM
ai vào giúp gấp với coi:turn_red::turn_red::turn_red:

nguyenx9
26-12-10, 09:07 AM
ai giúp với ghet thậ 30 nấm đấm

nguyenx9
26-12-10, 01:53 PM
trời ơi tui post tới bài thứ 4 rồi mà chả có con ma nào giúp ak :-L:-L:-L:-L:-L:-L:-L

mrtun20
26-12-10, 04:35 PM
anh đã copy 2 cái file vô 7 đường dẫn chưa mà sao em thấy ank chạy client V83 àh thế server ank dùng là ver bn

em sẽ HD tận tình free

nguyenx9
27-12-10, 08:40 AM
bạn ơi online yahoo lẹ đi mình hỏi tý:-L

nguyenx9
27-12-10, 08:51 AM
ôi bạn ơi on yahoo lẽ đi :-L:-L:-L:-L:-L:-L

meyeu14
22-01-11, 09:53 PM
em cũng bị cái nì nhưng phần chạy 3 file .bat của em không có lỗi j cả.

mrbin159951
23-01-11, 10:06 AM
tôi cũng bị mà zô dc game òi nó kiu ra đăng kì lại làm đi làm lại mấy lần hok dc ra cái sever nó dài sọc lun

mrbin159951
23-01-11, 10:55 PM
chã có ai tl hết dây trời ơi đợi qa h

Reno2000
24-01-11, 04:36 PM
Moi' cai' duoc. choi vai` bua~ gap. tum` lum loi~ rat' uc' che' nhung vao` duoc. choi ngon ko lag ko dis an ui~ phan` nao` :D
Luc' chay. sever thi` dung` bam' gi` het' de~ no' chay. den' dong` Chanel 1 is online thi` hay~ chay. cilent
Kinh nghiem. la` de~ no' chay. den' chanel 3 roi` hay~ chay. cilent, luc' chay. cilent thi` rang doi., dung` chay. 2 lan` client lien tiep', luc vao duoc. thi` man` hinh` den thui thi` Alt + Tab ra no' thong bao' loi~ Error code gi` do' thi` OK roi` chay. cilent lan` nua~, lan` nay` thi` vao` duoc. roi`. Nhung vao` ko chon. chanel ma` no toan` keu cho` connecting... thi` out ra chay. cilent lai. lan` nua~ ( uc' che' chua~ ), lan` nay` cho vao` chanel tao. Char xong xuoi bam' play ko vo choi duoc. thi` out ra man` hinh` dang nhap. danh' Acc khac' vao` vi` Acc moi' dang nhap. con` lag nam` trong game, nho' vao` dung' kenh ma` Acc truoc' vao` de~ no' vang ra.
Boi~ vay. nen tao. 2-3 Acc de~ luan phien out roi` vao`, khoang~ 2-3 lan` la` choi duoc. thoi, sau do' thi` choi thoai~ mai' loi~ nay` chi~ phat' sinh lan` dau` khi chay, sever thoi