PDA

View Full Version : Ai đam mê GUNBOUND thì vào !!!

vanchienbmt
26-11-10, 03:23 PM
:)>- tình hình là mình rất mê chơi Gunbound nhưng vào BOX này buồn quá ^:)^ mặc dù cũng có nhiều bro nhưng hình như các bro nghỉ hết rùi nên làm cái topic này /:) mong các bạn đi trước có TOOL, SOURCE CODE, KINH NGHIỆM chỉ dạy, hoặc share lại để những người đam mê Gunbound có cơ hội học hỏi nghiên cứu!! :)

- Nhân tiện đây bạn nào có cùng sở thích thì làm 1 đội nghiên cứu tìm hiểu nhé!!
* Lưu Ý: đây là topic tìm hiểu, học hỏi chia sẻ bác nào ko liên quan mong đừng spam tránh loãng topic, mình là gà nên chỉ dám nói vậy thôi :-@

quangphong0904
27-11-10, 03:21 PM
Tool để edit GB thì củng k nhiều mà củng đơn giản, bạn cứ tìm tool để edit Client là chính.
Còn Score thì hiện tại chỉ có 2 bản, hiện tại phát triển bản 2 nhiều hơn, vì bản 1 chán hết rồi :D. ( trong box có share rồi).

vanchienbmt
27-11-10, 04:00 PM
>:D< thank bạn nhé nhưng cần source mới hỉu làm theo kia thì học pack hết rùi hi

Ashot4love
29-11-10, 03:11 PM
Mình cũng đam mê gunbound nhưng mình không phải là dân tin nên nếu cần test gì mà cần 2 người thì cứ pm cho mình, yahoo: gboforever. Mình chỉ buổi tối khoảng từ 7h VN trở đi là rảnh vì ban ngày còn phải đi cày kiếm sống.
Chỉ có kinh nghiệm chơi thôi, còn cài đặt server gunbound thì chưa, trước đây có thử cài đặt offline server của bạn anhtrungtdy thành công rồi, vì tự cài auto hết mà.

clubgame
14-12-10, 01:18 AM
Thông báo cho anh em 1 tin vui:D
vào ngày 1-1-2011 Sẽ Có gunbound Việt Nam 2011
Phiên bản : Season 2
Thời gian download Game sớm nhất : XX-12-2010
Thời gian close beta : XX-12-2010 > 30-12-2010 ( Test Game )
Thời gian Open beta : 1-1-2011
Trang Chủ Game : XXXXXXXXX ( Hiện tại chưa mua được Domain + hosting nên không công khai )
Đợi nhé pà con:D:D:D

Ashot4love
14-12-10, 03:31 PM
Hay quá thank cậu cái nào, ~o)~o)~o) mời mấy cốc cà phê để thức đêm đầu tư công sức cho những người yêu gunbound.