PDA

View Full Version : Anh Hữu Duyên vào giúp em ngay nhá

vjpkjssku
26-11-10, 01:25 PM
ANh có thể hướng dẫn chi tiết hơn về làm wed trang chủ TLBB với tạo ra một sever private không em đọc mấy cái kia chưa hỉu lém anh có thể cho ảnh nhá...anh chỉ em cách edit item như sever pk với cách setup client nhá

yuhtnhahk
26-11-10, 01:28 PM
toàn nhưng câu hỏi hóc búa, cài offline ngon chưa mà chưa gì đã đòi làm sv private rồi

vjpkjssku
26-11-10, 01:29 PM
cài lun đang có điều kiện phải làm lun anh hữu duyên chỉ kỹ cho em nhá

vjpkjssku
26-11-10, 01:31 PM
mà anh chỉ lun từ đầu nhá từ chỗ client bao nhiêu đến làm ra sever private với wed chủ nhá cách chỉnh item chỉnh KNB với điểm tặng với chỉnh làm admin nhá

yuhtnhahk
26-11-10, 02:18 PM
à à cái vụ hướng dẫn chi tiết chắc phải soạn thảo trong mấy ngày mới xong đấy bạn à, không đơn rản như đan rổ đâu, cài offline+việt hóa+chỉnh sửa ngon lành hãy tính chuyện online nhé, mạng cáp quang download đầy đủ để chạy đc offline cũng mất vài giờ đấy, chịu khó nghiên cứu đi,phát ăn ngay không đc đâu, dễ làm online như thế thì Vn chắc phải có đến vài trăm sever private rồi
THÂN ÁI

vjpkjssku
26-11-10, 04:04 PM
thế thì ai chỉ em từng chi tiết 1 với
chỉ em cách tạo ra bản offline pk sau đó giúp em cách edit item setup client cách làm wed chủ
rùi đến phần làm online mong các bác pro với anh hữ duyên giúp em với

alobabyday
28-11-10, 09:24 PM
tớ vẫn bình thường mà cậu .................................................. .................................................. ......