PDA

View Full Version : Chỉnh sửa tiêu để cho Main.

Mr.Nam
23-11-10, 06:42 PM
Sorry các Mod nha, nhất là bác lieutieunguyet :D
Video này có rồi do bạn lieutieunguyet làm. Nhưng vì quá dài và quá nặng ( Video tổng hợp mí cái liền ).
Nên hum nay em mạn phép làm lại 1 video chỉ có nguyên chỉnh sửa Tiêu đề cho Main thôi. Video ngắn nhất có thể, nhẹ nhất có thể ( nén lại còn 4MB, giải nén ra thì hơn 200MB tý :D ). Có thể nói là nguyên si Hướng dẫn của lieutieunguyet phần 4 :P ( sửa kiểu gì cũng từng ấy bước chả bik làm thế nào khác được :) )

Chém thế thôi Link Video đây :P

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có gì Thank bác lieutieunguyet nhé ( thank mình nữa càng tốt =)) )

10 dowload có 3 cái Thank hình như thiếu =))

0251325123
23-11-10, 09:04 PM
hay quá anh nam ơi em ngưỡng mộ anh :D:D

Mr.Nam
24-11-10, 12:45 AM
hay quá anh nam ơi em ngưỡng mộ anh :D:D

có gì đâu mà ngưỡng mộ. Cái này có ngừoi làm video rùi nhưng do nó 1 video nhưng lại hướng dẫn 4 cái liền. cho lên anh coi và làm theo. Giờ thì không cần coi cũng làm được lên làm lại 1 video chỉ có nguyên Chỉnh Tiêu Đề thôi :D

mabulong
01-12-10, 05:30 PM
Máy của mình làm không được.. bạn có thể đổi tên tiêu đề main Zum` mình không
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bạn đổi thành Cuop Bien nhe
giúp mình nha. Thanks trước

Mr.Nam
01-12-10, 08:52 PM
Mình đang ở quê không có máy + Mạng cho nên không thể giúp bạn được thông cảm cho mình nha

mabulong
01-12-10, 11:15 PM
Vẫn thanks cậu ^^!
ai có rảnh làm giúp mình được không!
mình làm vì 1 server free đúng nghĩa:-c
mong mọi người có thể ủng hộ

nghminh1984
21-12-10, 06:57 PM
thanks trước nhé đang load về xem sao

thangvp
22-12-10, 04:09 AM
Sao mình làm đến chỗ đổi tên nhưng save thì không được nhỉ.
Chọn Edit để tìm dòng copy to... mà không có.
Nếu được bạn giúp mình sửa với.
Main <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Odysseus
17-11-12, 10:48 PM
Sao đến lúc mình Search for text rồi Ctril + L nó ko ra MU mà cứ ra MUI là sao nhỉ :|
Mà lại có 2 cái MUI chứ ko phải 1 cái nữa :-ss

mattroilan
20-11-12, 11:44 AM
Nếu bạn nào biết code thì đơn giản chỉ cần viết 1 dll có hàm đổi title là xong đâu cần Olly mất công và khó hiểu

Hàm đổi title đây

void change_title()
{
HWND tim =NULL;
while(1)
{
tim = FindWindowA(0,"MU");
if(!tim)
{
SetWindowText(tim ,"_ten_tieu_de_"); // thay đổi tiêu đề
break; // thay xong thì thôi
}