PDA

View Full Version : webMu hổ trợ class 7 cho ENCGames 2.0.4.0 season 6

vothailam
23-11-10, 12:32 PM
website mới vừa làm xong hổ trợ nhân vật thứ 7 như xếp hạng tất cả nhân vật, xếp hạng riêng nhân vật 7, đổi giới tính tất cả các nhân vật thành class 7, làm nhiệm vụ cho nhân vật 7, reset, rlife........ nói chung đầy đủ hết.
vài hình ảnh tham khảo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hình ảnh trang chủ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
xếp hạng nhân vật 7 all class
xếp hạng riêng cho class 7
Đổi giới tính nhân vật...............
nếu thấy được thank cái nhé.
Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Luffy[D.E.V]
23-11-10, 12:43 PM
Bóc tem cái nào , cảm ơn bạn đã share mình test luôn nhé !!

ongtroi
23-11-10, 12:46 PM
híc sao bỏ chức năng bình chọn rồi, mình đang cần bạn có thể hướng dẫn mình làm như web bạn hiện tại không?
còn chức năng xếp hạng đua tóp nó hoạt động như thế nào vậy??? chỉnh thời gian mở và thời gian két thuc đua tóp như thế nào?

vothailam
23-11-10, 12:55 PM
híc sao bỏ chức năng bình chọn rồi, mình đang cần bạn có thể hướng dẫn mình làm như web bạn hiện tại không?
còn chức năng xếp hạng đua tóp nó hoạt động như thế nào vậy??? chỉnh thời gian mở và thời gian két thuc đua tóp như thế nào?

Chức năng bình chọn mình viết cho Mudaknong thôi, nó không ảnh hưởng gì tới website cả. cái này tự viết thêm chứ không có webnaof hổ trợ cái này cả.
còn cái đua tóp thì nó hoạt động đơn giản thôi, ví dụ bạn mở đua tóp tháng 2 thì bạn tạo một cột trong table character tên topthang2 rồi khai báo trong file duatop.php kết nối tới nó, rồi trong file reset.php tìm $rsthang = $row[7] + 1; thêm vào $topthang2 = $row[7] + 1;.
đại loại là như thế, nếu bạn biết tí về website bạn viết được mình không có thời gian chỉ rõ hơn được

sunthah12
23-11-10, 01:01 PM
link không dow được bạn ơi
Link tèo

vothailam
23-11-10, 01:30 PM
up lại link khác: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tommy7641
23-11-10, 02:22 PM
alo cài đặt kiểu gì thế sao trong server không có setup vậy

tommy7641
23-11-10, 07:55 PM
ê đâu roài post sao không có phần cài đặt thế này

darkmagician
24-11-10, 11:49 AM
bạn lấy file íntall ben web mu lam phương đó rồi cài đặt là xong cái web này giống của lam phương mà

net80
24-11-10, 12:26 PM
Khi reset vẫn báo lỗi nhân vật dupe item và xóa hết item đó

nhactre8x
25-11-10, 06:28 AM
Bỏ cái check item trong server-->config đi:-<

DarkDragon
25-11-10, 07:48 AM
Mu chỉ tạo Rage Fighter trên Web thôi à

tommy7641
25-11-10, 10:32 AM
Mu chỉ tạo Rage Fighter trên Web thôi à

:)) tao ở game chứ tạo ở web sao đc

ongtroi
26-11-10, 09:28 AM

tui cài cũng báo lỗi như thế, nhưng ở web mudaknong.com reset bình thường nhĩ, chắc ổng share không phải bản full rồi.
ông vothailam share bản web hiện tại mudaknong.com đi, share luôn cái bình chọn với chát bình luôn trên trang chủ luôn.
thank trước nhé

freedoom
26-11-10, 06:52 PM
web ngon test thử phát nào ,.....................................

pikeman20
28-11-10, 06:49 PM
Cảm ơn bạn nhiều nha :D
À quên thank để chạy ra thank

pikeman20
30-11-10, 09:32 PM
Chủ thớt ơi cho hỏi tí
Mình vào đăng kí làm hết rồi nó lại bảo là quá trình đăng kí thất bại là sao?
Có phải mình config web sai không? Nếu có thì chỉ mình config tí nha
Cho luôn cái install của Lam Phương Luôn nha!

hungqnub1989
06-12-10, 12:37 AM
anh oi? trang này update tin tức và bật các chức năng của admin ở đâu thế?
em đang nhập vào admin rồi mà ko thấy chưc năng ghi lô đề và đăng tin tức đâu cả

vothailam
06-12-10, 08:34 AM
Tin tức bạn đăng nhập: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi đăng nhập
admin ban đăng nhập: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
bật và khóa các chức năng trong web bạn vào file config_cacchucnang.php trong thư mục server

decon8x
28-12-10, 02:58 PM
link tèo rồi à :-s đang muốn tìm hiểu cái đua top của bác :D