PDA

View Full Version : Client + Sever 6.5 Full

|Rick|
23-11-10, 12:03 PM
CLIENT : Chọn link mà bạn muốn download!

Link gốc

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> full Mediafire - rayyan06

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link chia nhỏ 21 part x 190Mb - rayyan06

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4Share.vn (Client chia nhỏ 21 phần) - huuduyen05

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> : Chọn 1 trong 3 link (Nên chọn Server 6.5)
- (Server 6.5)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- (Server 6.5)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> - Link by -Vic-
- (Server 6.6)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DATABASE : Chọn 1 trong 2 link
- <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

FIX :
- Fix Client 6.6 (can't write bpl files) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

LƯU Ý :
- Client ngốn 3GB RAM!
- Phải có kết nối mạng trong quá trình chạy Server
- Hiện tại là Server đang lỗi nên không thể vào được

DEMO :
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
editted : nhokquay4mat

-Vic-
23-11-10, 12:24 PM
Bạn nên đưa link load client bạn đã test để tiện chứ vào 9you toàn là tiếng trung nên khó mà load đc.
Sẵn tiện mình đưa link load v6.5 của 9you lun cho các bạn chém lun :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Click vào ô màu xanh có mũi tên chỉ xuống để load về.

hoangtu_eck94
23-11-10, 12:37 PM
ui ui hàng về. bạn ơi. hd download cái đí :(( ui thích thế :D

hoangtu_eck94
23-11-10, 12:38 PM
ui download đc rồi. thanks hen. download về test thử :D

|Rick|
23-11-10, 01:31 PM
Bạn nên đưa link load client bạn đã test để tiện chứ vào 9you toàn là tiếng trung nên khó mà load đc.
Sẵn tiện mình đưa link load v6.5 của 9you lun cho các bạn chém lun :
Click vào ô màu xanh có mũi tên chỉ xuống để load về.

Đấy là V6.6 9you vừa up ngày 20-11 8-}

Đây là bản v6.4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> [Khuyên dùng]
Đây là bản v6.5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhocquay4mat
23-11-10, 02:30 PM
Oh! Hàng hot, tạm thời dán Topic lên, nếu bản này cũng chỉ là giả như mấy bản trước thì sẽ Close Topic! Thân.

Chủ đề đã được dán lên!

KẾT LUẬN : HÀNG THẬT :D

nhocquay4mat
23-11-10, 03:15 PM
Chủ thớt cài rồi, có thể hướng dẫn cho mọi người đc ko?

thuoclano12
23-11-10, 03:24 PM
Em dow client v6.5 về chơi được không zậy? Link client v64 die rồi up lại đi anh.

Mr.Nam
23-11-10, 03:24 PM
Hjx cái này lại phải Việt Hóa rùi :(

nhocquay4mat
23-11-10, 03:30 PM
Hjx cái này lại phải Việt Hóa rùi :(

Chẳng sao cả! Có client mới là OK rùi! Bỏ 3.25 cũ rích đi thôi....

nhocquay4mat
23-11-10, 03:33 PM
Cứ tình Client nặng thế này thì chắc phải download hết 3 tiếng ngồi net á.... Haizzzzz... Muốn đụng lắm rồi T_T

Mr.Nam
23-11-10, 03:37 PM
Chẳng sao cả! Có client mới là OK rùi! Bỏ 3.25 cũ rích đi thôi....

3.25 mình thấy toàn là từ năm 2009. giờ v6.5 không bỏ mới là lạ =))

nhocquay4mat
23-11-10, 03:40 PM
3.25 mình thấy toàn là từ năm 2009. giờ v6.5 không bỏ mới là lạ =))
3.25 hình như là 2008 chứ nhỉ???

nhocquay4mat
23-11-10, 03:43 PM
Đấy là V6.6 9you vừa up ngày 20-11 8-}

Đây là bản v6.4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> [Khuyên dùng]
Đây là bản v6.5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tiêu đề Topic là 6.5 tại sao khuyên dùng v6.4 nhỉ? Mình down link v6.5 có được không?

Mr.Nam
23-11-10, 03:47 PM
Tiêu đề Topic là 6.5 tại sao khuyên dùng v6.4 nhỉ? Mình down link v6.5 có được không?

Chắc là do chủ thớt test trên V6.4 thấy hòm hòm --> khuyên a/e dùng.
Bạn cứ test trên V6.5 rùi cho a/e ý kiến :D

nhocquay4mat
23-11-10, 03:50 PM

Lạ nhỉ? Mỗi Server chỉ phù hợp với Client riêng nhất định thôi chứ! Hay là Server bạn ấy share là 6.4 nhỉ?????

Mr.Nam
23-11-10, 03:58 PM
Lạ nhỉ? Mỗi Server chỉ phù hợp với Client riêng nhất định thôi chứ! Hay là Server bạn ấy share là 6.4 nhỉ?????

Client V6.4 mình Dow hẻm có được ^:)^ nó không hiện Dung lượng.
Chỉ dow được V6.5 mà nặng quá 3h mới song :D

Server thì hẻm bik ấn dow chỗ nào
Bác nào dow được Server rùi Up MF đi :D

thientruongdx
23-11-10, 04:01 PM
Client V6.4 mình Dow hẻm có được ^:)^ nó không hiện Dung lượng.
Chỉ dow được V6.5 mà nặng quá 3h mới song :D

Server thì hẻm bik ấn dow chỗ nào
Bác nào dow được Server rùi Up MF đi :D

Dùng Thunder download max speed. Bản share này vẫn còn thiếu SQL AuSvBK và 6.5itemdb

nhocquay4mat
23-11-10, 04:03 PM
Chủ thớt cho cái Patch xuống 6.5 đi, tớ down cái Client 6.6 về sợ lại không vào đc.
<Cụ thể>: Cho tớ file Audition.exe và các mục như SCRIPT, XTrap, các file linh tinh cùng ngang hàng với file Audition.exe

|Rick|
23-11-10, 04:09 PM
Dùng Thunder download max speed. Bản share này vẫn còn thiếu SQL AuSvBK và 6.5itemdb

Ừ nhỉ :-S quên mất 2 cái đấy
:-B
Ai mún test onl server tàu thì thử này xem : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhocquay4mat
23-11-10, 04:10 PM
Chủ thớt cho Patch đi.... Tớ đang cần, cậu up lên mf hộ tớ nhé.

|Rick|
23-11-10, 04:12 PM

Mình test client 6.5 nhưng thấy lỗi nhiều :)) các bạn thử test 6.4 ấy

Chủ thớt cho Patch đi.... Tớ đang cần, cậu up lên mf hộ tớ nhé.

Nó có patch trong đó rồi ... path.rar ấy
Tìm trong mấy cái thư mục có 1 files *.avi bật lên xem làm giống nó là được #:-s

P/S : Không biết chơi au, tìm thấy rồi up lên đây thôi :D

thuoclano12
23-11-10, 04:15 PM
Ai cài được thì làm cái video up cho anh em cài nhé. =D>

nhocquay4mat
23-11-10, 04:17 PM
Link 6.4 die rồi mà bạn ơi..............

thientruongdx
23-11-10, 04:18 PM
Nguyên gốc từ Chinese.
Cái Client 6.4 thì dùng Thunder mà load. 3.28gb

大家好。 我是罗刚)
今天来给大家做一个6.5的架设教程。� �便发一下6.5的东西

不废话。自己看清楚录象。我用XP架设

我用到的环境工具包 PHPNOW
稍后放出2003架设教程
先安装PHPNOW

安装数据库管理工具、

SQLyog Enterprise v5.02 汉化版.rar

创建用户并导入数据库
自己看好、
三个用户名
ODBC Audition audition-kr 连接地址localhost

创建用是在 工具----用户管理器-----添加用户

现在导入数据库

我放出来的数据类都要全部导入
修改主机IP auditionccu ----- serverlist

放网站到网站目录
执行MYSQL命令

打开端很卡。。。
现在来做登录器
V2Packager.exe 打开这个生成登录器
填写你的IP 记住,不能填写127.0.0.1

只能填写你的局域网IP
cmd 输入 ipconfig /all

得到的
我的是192.168.0.77

哪么在登录器生成工具上就写
192.168.0.7

生成好以后设置版本号

我的设置默认

WriteVer.exe

然后打开登录器加补丁的软件
PatchPackager.exe

第一项选择GameLauncher.exe

第二项选择补丁

path.zip

教程所需的东西我会打包的

生成出来的GameLauncher_PK.exe 才是你需要的登录器
现在我们来打开端

打开端是很卡的
好了 端打开了
刚刚忘记给大家看修改列表了
ServerConfig_org.inf 打开这个列表
按照提示修改

#显示在登陆器上的分区名
Servername1=Au
#默认标题栏公告
Title1=欢迎进入一区
#登陆IP 如果使用转发网关 设为网关的IP 域名也可以
ServerIP1=192.168.0.7
#登陆端口 如果使用转发网关 设为网关的输入端
ServerPort1=52052

#GSIP 域名也可以
GameServerIP1=192.168.0.73
#游戏服务端口范围 只有一个请设为
nRangePort1=0.
#游戏服务端口 如果不是用25511的 改为你的gs端口
GameServerPort1=25511"
#服务端的版本号 每一位不可以超过99,必须为两位 ,如1,要写成01
AVversion1=01.29.00.cn
#使用转发网关登陆
UseGateway1=1
#公告文本下载地址
noticeTxt1=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
end;

这里是最重要的

如果你不会修改可以放弃 只修改IP就行了 修改成你的IP

修改好后保存
然后加密列表 把加密后的列表放到网站根目录

ServerConfig.inf

放到网站跟目录 这样登录器才能读取

现在我们打开登录器进游戏

呵呵

登录器网关

打开登录器网关 如果提示这个错误的话需要安装VC2008� � 我也会打包给大家

绑定地址填写你的登录器绑定的地址

刚才我的是192.168.0.7

现在我这里也要写192.168.0.7

然后更新密钥

其他的默认
OK了 不知道你们看到没有

好了 到此结束

nhocquay4mat
23-11-10, 04:22 PM
Ai leck hộ cái v6.4 sang mf nhé! Chứ chẳng hiểu down kỉu gì nữa

|Rick|
23-11-10, 04:23 PM
V6.4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thientruongdx
23-11-10, 04:25 PM
hic 3.28GB leech kiểu gì. Dùng cái này để load nè

nhocquay4mat
23-11-10, 04:28 PM
hic 3.28GB leech kiểu gì. Dùng cái này để load nè

Ko download được. Bó tay. Up hộ lên mf dzơơiis

nhocquay4mat
23-11-10, 04:31 PM

Có thể xem Topic này để download 2 cái đó

nhocquay4mat
23-11-10, 04:38 PM
Mà chủ thớt test rồi, vậy chủ thớt set RAM ảo à???

thuoclano12
23-11-10, 04:39 PM
Cứ tình Client nặng thế này thì chắc phải download hết 3 tiếng ngồi net á.... Haizzzzz... Muốn đụng lắm rồi T_T

Cau dow bang IDM ý. Cài xong chọn Options> Connection> Chọn ở chỗ Connection Type/Speed chọn thành LAN 10Mbs> Default Max. conn. number bạn chọn thành 16>OK

Xem xem tốc độ nhanh vô đối

thuoclano12
23-11-10, 04:41 PM
Link 6.4 die rồi mà bạn ơi..............

Không die đâu bạn. Ban copy cái link đó paste vào trang mới là đow được mà.

nhocquay4mat
23-11-10, 04:42 PM
Cau dow bang IDM ý. Cài xong chọn Options> Connection> Chọn ở chỗ Connection Type/Speed chọn thành LAN 10Mbs> Default Max. conn. number bạn chọn thành 16>OK

Xem xem tốc độ nhanh vô đối

Đang down mà làm cái này có đc ko vậy bạn?

thuoclano12
23-11-10, 04:59 PM
Ak chủ thớt ơi cái DB dow như nào thế

thuoclano12
23-11-10, 05:01 PM
Đang down mà làm cái này có đc ko vậy bạn?

Kể cả máy cùi đow cũng nhanh. Bạn thử chưa.
Tui ra quán máy cùi đow mất 1h30p thui
Có lỗi gì thì hướng dẫn thui sửa với nhé

nhocquay4mat
23-11-10, 05:14 PM
Thú thực là Client v6.4 tớ không thể nào download được, các bạn check lại link thử xem, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 403 Forbidden

thientruongdx
23-11-10, 05:18 PM
Thú thực là Client v6.4 tớ không thể nào download được, các bạn check lại link thử xem, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 403 Forbidden

Hic đã bảo dùng Thunder mới load đc. Thunder portable nè. Cứ dán link vào IDM

|Rick|
23-11-10, 05:41 PM
Đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn muốn tìm thêm link thì google sreach : 《劲舞团》v6.4
Không thì xài 6.5 cho tiện :)) không lỗi gì đâu :) chỉ lỗi cái itemdbserver thôi :-S
P/S : à nhầm slk của itemdbserver dởm :))

nhocquay4mat
23-11-10, 06:30 PM
Khiếp, download chậm thật, muốn đụng quá à, gửi máy ở quán net download đến giờ chưa xong.... Oh....

nhocquay4mat
23-11-10, 06:36 PM
Hic đã bảo dùng Thunder mới load đc. Thunder portable nè. Cứ dán link vào IDM

Cái này vẫn chậm lắm bạn ơi 165.32KB/s

thientruongdx
23-11-10, 06:43 PM
Trời mạng nhà bạn làm sao ý. Mình dùng Viettel gói 250k load ầm ầm nè

nh0c_s2_kawaii
23-11-10, 06:56 PM
Bạn ơi down cái v6.6 về có cài được ko?
Mà sao 6.5 với 6.6 cũng đều 4.7GB vậy ?

-Vic-
23-11-10, 07:27 PM
Đã test thành công bản V6.5 cảm ơn bạn chủ thớt rất nhiều.
Nhận xét: Rất hoàn hảo.....
Nhưng việc cài đặt thì rắc rối hơn ver 3.25 vì thế sẽ rất khó khăn cho các bạn newbie.
Vậy nên mình xin mạn phép bạn chủ thớt đc viết một bài hướng dẫn cụ thể cho các bạn thuận tiện hơn trong việc cài đặt.

thanhdiemsadec
23-11-10, 07:32 PM
e cũng donload chậm rì
dơnload từ 12h toi h chưa xong nữa bùn ghê

-Vic-
23-11-10, 07:46 PM
Bổ sung thêm link MF mời các pác chém ...

nhocquay4mat
23-11-10, 08:19 PM
Đã test thành công bản V6.5 cảm ơn bạn chủ thớt rất nhiều.
Nhận xét: Rất hoàn hảo.....
Nhưng việc cài đặt thì rắc rối hơn ver 3.25 vì thế sẽ rất khó khăn cho các bạn newbie.
Vậy nên mình xin mạn phép bạn chủ thớt đc viết một bài hướng dẫn cụ thể cho các bạn thuận tiện hơn trong việc cài đặt.
Cho mình xin file Audition.exe, các mục ngang hàng với file Audition.exe (trừ mục sound, abm, data), các file ngang hàng với file Audition.exe. Cảm ơn bạn!

nhocquay4mat
23-11-10, 08:22 PM
Ai đã cài rồi thì cho mình hỏi, file V2Packager.exe là file nhập IP, nhưng IP này là IP gì (nhà mình ko có mạng). Mình đặt là 127.0.0.1 hoặc IP trong hướng dẫn mà vẫn ko đc.??

|Rick|
23-11-10, 08:46 PM
Mà chủ thớt test rồi, vậy chủ thớt set RAM ảo à???

Ai đã cài rồi thì cho mình hỏi, file V2Packager.exe là file nhập IP, nhưng IP này là IP gì (nhà mình ko có mạng). Mình đặt là 127.0.0.1 hoặc IP trong hướng dẫn mà vẫn ko đc.??

run -> cmd -> ipconfig :-? ........................

nh0c_s2_kawaii
23-11-10, 08:48 PM
Vic ơi viết nhanh lên
Mà cụ thể chi tiết vào nhé
Có ảnh minh họa thì càng tốt

nhocquay4mat
23-11-10, 08:49 PM

run -> cmd -> ipconfig :-? ........................
Nhưng vẫn ko được mới lạ chứ.... Nhà mình ko có mạng nên cài IP ảo, đánh cái IP ảo vào mà vẫn ko đc T_T

nhocquay4mat
23-11-10, 08:56 PM
Ai hảo tâm cho link nhanh hơn đi, từ chiều đến giờ chưa xong, tốn bao nhiu là tiền T_T

|Rick|
23-11-10, 08:59 PM
Nhưng vẫn ko được mới lạ chứ.... Nhà mình ko có mạng nên cài IP ảo, đánh cái IP ảo vào mà vẫn ko đc T_T

Chạy cái MapCrypt_BK.exe chưa :-?

Mr.Nam
23-11-10, 11:29 PM
Bác nào dow cái Database + Server về rùi Up lên MF em với :(

|Rick|
24-11-10, 12:04 AM
Bác nào dow cái Database + Server về rùi Up lên MF em với :(

Bổ sung thêm link MF mời các pác chém ...

..................................................

Mr.Nam
24-11-10, 12:22 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> [Database]

cho xin nốt cái link MF của file này đi dow hẻm có được hjx :(

|Rick|
24-11-10, 12:38 AM
cho xin nốt cái link MF của file này đi dow hẻm có được hjx :(

Tặng thêm cái video thảm sát trường học rồi tự tử : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mr.Nam
24-11-10, 12:41 AM
Tặng thêm cái video thảm sát trường học rồi tự tử : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thank nhokrick nhìu nhìu. Yêu nhokrick luôn đó :P

Cái Video Trường học kia xem song khỏi ngủ luôn ah :D

thuoclano12
24-11-10, 12:06 PM
Ai đã lỡ đow client 6.4 thì đã có:
Patch bản 6.4 lên bản 6.5:
Patch bản 6.5 lên bản 6.6:
Còn đây là trang patch của au nè vào đây mà tham khảo nếu không đow được link trên:

Ak cho hỏi chủ thớt lun client thì sài bản 6.5 hay 6.6 thì hơn. Trả lời nhanh giùm em nhé, mún chơi wá òi

|Rick|
24-11-10, 12:11 PM
Ai đã lỡ đow client 6.4 thì đã có:
Patch bản 6.5 lên bản 6.6:
Ak cho hỏi chủ thớt lun client thì sài bản 6.5 hay 6.6 thì hơn. Trả lời nhanh giùm em nhé, mún chơi wá òi
6.5 chưa test 6.6 8->8->8->8->8->8->

thuoclano12
24-11-10, 12:25 PM
Thế chủ thớt test bản 6.6 đi nhé, đow cái patch của em về mà thử. Em lấy trên trang chủ của nó đấy.

hoangnamvip
24-11-10, 01:28 PM
trùi..! Client là 1 file >4GB lận cơ ak..! USB của mình chỉ 2GB thì sao mà copy..! Bác nào down về đc thì tách ra nhìu file oài Up lên MF cho a e nhờ nha..! Thank trước

thuoclano12
24-11-10, 01:59 PM
Ak chủ thớt ơi tui đow client 6.4, patch bản 6.5 tui up trên có chơi được không?

thuoclano12
24-11-10, 02:25 PM
Chủ thớt cho cái Patch xuống 6.5 đi, tớ down cái Client 6.6 về sợ lại không vào đc.
<Cụ thể>: Cho tớ file Audition.exe và các mục như SCRIPT, XTrap, các file linh tinh cùng ngang hàng với file Audition.exe

duyen911007
24-11-10, 05:33 PM
hé load cái web về coi đẹp không (đang sưu tầm web off ;)) )

thanhdiemsadec
25-11-10, 08:06 PM
chủ thớt hướng dẫn cài giùm ik

nh0c_s2_kawaii
25-11-10, 08:34 PM
Tại sao cài SQLyog Enterprise v5.2 lại bị lỗi Error reading setup initialization file

vip_pro_au
25-11-10, 09:01 PM
Lỗi mysql ko cài đc!!!!!!!!!!!!!!!

nhocquay4mat
26-11-10, 10:55 AM
Cái này lỗi linh tinh quá, chủ thớt làm hướng dẫn nhanh lên nhé.

nhocquay4mat
26-11-10, 11:13 AM
Ủa mà không biết cái Server này đã có nhảy "Thú Cưng" (Rythim Holic) chưa nhỉ?

thuoclano12
26-11-10, 11:57 AM
Tại sao cài SQLyog Enterprise v5.2 lại bị lỗi Error reading setup initialization file
Bạn phải cài font Trung Quốc thì mới cài được

thuoclano12
26-11-10, 12:01 PM
Chủ thớt ơi cho em hỏi. Em chạy cái gameserver thì toàn bị lỗi AuSVBK rồi tự tắt gameserver lun?

nhocquay4mat
26-11-10, 12:14 PM
Chủ thớt ơi cho em hỏi. Em chạy cái gameserver thì toàn bị lỗi AuSVBK rồi tự tắt gameserver lun?
Mình cũng lỗi như thế mới đểu chứ! T_T Lại còn không reg được acc nữa cơ.

nhocquay4mat
26-11-10, 12:17 PM
Bây giờ mới biết download client buổi trưa là ngon nhất, tốc độ luôn ổn định 1.5MB/s chắc tại buổi trưa vắng người nên mạng ngon ^^

boyboy1
26-11-10, 12:50 PM
Chủ thớt ơi! Tất cả đều ok nhưng tới lúc load file GameLauncher_PK.exe để vào game thì nó báo lỗi này:

Mong bạn giúp mình! Cảm ơn.

nhocquay4mat
26-11-10, 01:09 PM
Ai đó leck link sang mf hộ mình với, chứ down cả thảy 3.85GB hay lỗi lắm

|Rick|
26-11-10, 01:27 PM
Chủ thớt ơi! Tất cả đều ok nhưng tới lúc load file GameLauncher_PK.exe để vào game thì nó báo lỗi này:

Mong bạn giúp mình! Cảm ơn.

Rename lại thư mục chứa client : A-Z, 0-9
VD : Audition chẳng hạn

boyboy1
26-11-10, 04:04 PM
Vẫn ko đc chủ thớt ơi mặc dù đã đổi nhiều lần ...
Tất cả đều ổn giống như trong hướng dẫn đăng kí tài khoản ok,sever load ok ....
Tự dưng lại bị lỗi này chả hỉu.....
Mong bạn giúp mình .hix!!!!!!!!!!!!:((:((:((:((

thientruongdx
26-11-10, 04:10 PM
Mình cũng lỗi như thế mới đểu chứ! T_T Lại còn không reg được acc nữa cơ.

hic ko reg đc Acc là chưa config web chuẩn. Vào include config lại là đc

vip_pro_au
26-11-10, 08:43 PM
chạy sever ok nhưng có <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là bị lỗi! ai giup voi!

nh0c_s2_kawaii
27-11-10, 07:50 PM
Mình cài font trung quốc rồi nhưng vẫn lỗi là sao ?

nhocquay4mat
28-11-10, 08:25 AM
Có ai reg được acc ko vậy? Mà chủ thớt ra cái hướng dẫn tiếng việt lâu quá...

nhocquay4mat
28-11-10, 09:28 AM
Cài font China kiểu gì vậy mấy cậu? Hình như phải cài mới đc đúng không nhỉ???

thjenthanx9
28-11-10, 10:06 AM
cho link client mediafire di !

thjenthanx9
28-11-10, 10:10 AM
link trung quoc khong bik download ở chỗ nào hế zayj !
:d

nhocquay4mat
28-11-10, 06:33 PM
Ai đó download client về rồi thì chia nhỏ rồi up lên mediafire hộ mình với, chán quá......

Kelvin Evans
28-11-10, 07:44 PM
Hiện nay mình chạy mọi thứ ok mà khi chạy cái Mapcrypt thì bị báo lỗi dù đã cài vcredist_x86 . Ai giúp mình với mình dùng Windows 7 Enterprise

hoangtu_eck94
28-11-10, 11:18 PM
Cài font China kiểu gì vậy mấy cậu? Hình như phải cài mới đc đúng không nhỉ???

qua box võ lâm xem cách cài font cậu nhé :)

Kelvin Evans
29-11-10, 10:39 AM
Server hiện giờ chỉ có thể chạy trên Win XPSP1 , 2 , 3 ..... những Win như Win 7 thì không được vì lỗi phần MapCrypt BK

thuoclano12
29-11-10, 11:00 AM
Thế không ai sửa được lỗi này ak? Chủ thớt ơi Help!

Kelvin Evans
29-11-10, 06:42 PM
Thế không ai sửa được lỗi này ak? Chủ thớt ơi Help!

mình củng gặp trường hợp như bạn . Bạn xài XP Pack3 ?

thuoclano12
30-11-10, 11:59 AM
mình củng gặp trường hợp như bạn . Bạn xài XP Pack3 ?

Uk. Đúng rồi. Hay là win XP pack 3 không chạy được server ak?

nh0c_s2_kawaii
30-11-10, 12:26 PM
Tui dùng win xp pack 2 nè
Vẫn bị như thường

qwejkl
30-11-10, 02:15 PM
Đã test,Ngon lành.Nhưng hơi nhiều lỗi.ram 2g chơi mới ngon.Chứ ram cùi cùi chết đó

Mr.N2K
01-12-10, 04:54 PM
chưa có client để test mới cài server thì ok dễ
xem tut thấy có vẻ lằng nhằng ở phần client nhưng mình nghĩ cũng k quan trọng lắm :D

máy nhà ram 2gb mà chạy sv xong giật lòi mắt :-S

btbaotrung90
01-12-10, 05:02 PM
Ram 2GB mà lag lòi mắt ngộ nhẩy
Mình cũng bị cái lỗi ngay cái game SV, nản, chả biết làm sai chỗ nào

k0olb0y009
01-12-10, 09:39 PM
Toàn tiếng Trung. Client của HT mình dùng và thấy cũng tốt

Kelvin Evans
01-12-10, 11:19 PM
hình như ram 2gbs trở lên thì thằng GS sẽ không dở chứng

btbaotrung90
01-12-10, 11:36 PM
Các bạn nào lỗi cái AuSvBk thì xem lại cái đồng hồ của máy tính chạy có chuẩn chưa, nếu chưa chuẩn thì chỉnh lại cho chuẩn, xong rs máy rùi chạy lại xem sao, mình cũng bị lỗi thế, cái máy mình chạy trễ 5 tiếng dc 1 bạn chỉ sửa lại và đã hết lỗi,còn các bạn chỉnh rùi mà vẫn lỗi thì mình xin btay

Cài xong SV tới cái launcher bị dính cái can't write gì gì đó, cái SV này sao khó nhai thế ko biết

qwejkl
02-12-10, 07:30 AM
chưa có client để test mới cài server thì ok dễ
xem tut thấy có vẻ lằng nhằng ở phần client nhưng mình nghĩ cũng k quan trọng lắm :D

máy nhà ram 2gb mà chạy sv xong giật lòi mắt :-S
cái đó là zo chip của bạn yếu
chip bạn sài hàng j`

Mr.N2K
02-12-10, 09:32 AM
cái đó là zo chip của bạn yếu
chip bạn sài hàng j`

uh máy tui lởm mà :-< từ thời cổ lỗ sỹ rồi :-B

|Rick|
03-12-10, 06:34 PM
Up Fix for client 6.6 and launcher can't write bpl files

nhocquay4mat
04-12-10, 05:28 PM
Hiện giờ có thể download Client v6.5 theo một cách khác ^^

|Rick|
09-12-10, 06:56 PM
Update server 6.6 tại đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Vẫn làm theo hướng dẫn V6.5
Have fun

rayyan2006
10-12-10, 05:28 AM
Có cái để nghịch rồi :D
P.S. Ai cần link down clien 6.6 dạng link [MF] thì chuẩn bị đỡ nha :D

btbaotrung90
12-12-10, 06:21 PM
Có ai cài bản 6.6 thành công chưa nhỉ, làm ơn HD mình với, mình cài mà lúc nhấn launcher nó báo cái gì đó rùi tắt game luôn nản

huntersun
12-12-10, 06:31 PM
Nhóc quậy 4 mắt đang mod lại bản 6.6 à ta :">!
Chắc đợi bản việt nam của bạn Nhóc quậy 4 mắt ra rồi chơi :">!

btbaotrung90
17-12-10, 03:19 PM
Ai giúp mình cài bản 6.6 với ^:)^

Sir.THÀNH™
18-12-10, 12:43 AM
hàng chi-nà chưa việt hóa à..................

applesmile
18-12-10, 11:44 AM
Bác nào cài đk server 6.6 thì cho mình hỏi... mình cài xong chạy server ok vào game thì không thấy khung đang nhập cũng không thấy xuất hiện thông báo lỗi bác nào test thành công cho xin ý kiến.

nhocquay4mat
19-12-10, 02:23 PM
Nghi ngờ là cái v6.6 hàng "dỏm". GameServer 6.5 nó load cũng không đủ hết chức năng, đây chỉ là Server do bọn BAKE ICE GameSoft của Trung Quốc tự làm nên lỗi rất nhiều -> Nhiều chức năng không sử dụng đc.
P/S : Server bọn tàu nó mod từ 3.25 lên đấy :))

thuoclano12
19-12-10, 02:39 PM
Thế ông đã chạy đc Gameserver chưa. Bản 6.6 tui chưa thử?
Nếu có bản nào hay thì cho tui xin link nha

applesmile
19-12-10, 06:53 PM
Nghi ngờ là cái v6.6 hàng "dỏm". GameServer 6.5 nó load cũng không đủ hết chức năng, đây chỉ là Server do bọn BAKE ICE GameSoft của Trung Quốc tự làm nên lỗi rất nhiều -> Nhiều chức năng không sử dụng đc.
P/S : Server bọn tàu nó mod từ 3.25 lên đấy :))

yêu cầu chủ topic xoá ngay cái server 6.6 ... lỗi path... khi nào kiếm đk bản nào đã qua kiểm chứng thì hãy post...

nhocquay4mat
20-12-10, 04:16 PM
yêu cầu chủ topic xoá ngay cái server 6.6 ... lỗi path... khi nào kiếm đk bản nào đã qua kiểm chứng thì hãy post...
Đợi chủ Topic test và nêu ý kiến đã

hoangnamvip
20-12-10, 05:13 PM
Giúp mình lỗi này..!

applesmile
20-12-10, 05:50 PM
Đợi chủ Topic test và nêu ý kiến đã

Server thì chạy ngon thế nhưng chuối mỗi cái path. Nhok mod đk bản này ak. Cố gắng. Mình không có kinh nghiệm. Mà cũng không hứng. :)) Chạy server cũng có vẻ khả quan it lỗi hơn cái 6.5. Chạy server vẫn vào web bình thường. Còn cái 6.5 thì tịt ngòi. :)) Dấu hiệu khả quan đấy.

k0olb0y009
12-01-11, 08:17 PM
Cái này thì sao việt hoá = của HT với nhocquay đc ( HT vẫn hơn nhocquay )
P/s : Mọi người nên dùng client của HT nha

5126473
13-01-11, 10:07 AM
cho mình xin link của update từ 3.25 lên 6.5 đc ko vây HIC mình có 3.25 rồi ko mún dow thêm 6.5 về đâu lâu lắm

thuoclano12
25-01-11, 02:53 PM
Mọi người ơi Server 6.6, cái file AuSvBK có chạy được khi không có mạng không?

|Rick|
27-01-11, 05:47 PM
Down nhiều thanks ít nên không cập nhật nữa :)

nhocquay4mat
02-02-11, 01:27 PM
Down nhiều thanks ít nên không cập nhật nữa :)

Gì chứ??? Mong chủ Topic rút lại lời nói và cập nhật cho anh em cùng dùng :((

thuoclano12
02-02-11, 08:28 PM
Nhokquay4mat ơi server 6.6 có bị lỗi AuSvBk nữa không vậy?

nhocquay4mat
04-02-11, 01:07 PM
Nhokquay4mat ơi server 6.6 có bị lỗi AuSvBk nữa không vậy?

Vẫn lỗi thôi ;)). Nối mạng mới mong xài đc 6.5 nhé ;))

ngoduydat
22-03-11, 02:34 AM
còn chơi được k ta? dùng bản này đưa lên online được k? support sớm tớ cái đang tải bản 6.6 híc

TS2GVN
23-03-11, 10:06 AM
Game thuộc dạng VTC thì ESC..........

tra_ung
25-04-11, 07:17 PM
Có thêm sever 6.7 bạn nào test giùm cái.

MinTrum
29-04-11, 04:32 PM
4mat send yahoo cho tớ cái ....

nhocquay4mat
30-04-11, 10:23 AM
Closed Topic~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~