PDA

View Full Version : [JX] [ Thảo Luân ] Võ Lâm I

sasuce10
20-11-10, 10:08 AM
mấy tháng nay tuần nay thi học kì đồ không có thời gian lên clb hiện h` mình thấy nhiều người cũng đã có những cố gắng tân tiến ;)) cho mình khen cái còn phát chuyển võ lâm thì cho mình nói ít hiện nay thì newbie hơi nhiều nên những cụ tổ giúp không có 1 thời gian nhất định thì các bạn [ Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ] để có những chi tiết hướng dẫn tốt nhất . mình cũng đã là 1 thời newbie đã có những cố gắng nhất định nên đã đạt được những thành quả như bây h` nhưng có những lúc mình cài giúp các newbie thì mình cũng không có nhiều thời gian làm và hướng dẫn những bạn newbie chả có 1 sự tôn trọng bật chủi ngay nên mình cũng không thích những tính các như đó xin các bác các cụ có câu : Hỏi : T.Lời giúp h` mình nên làm sao #-o

sasuce10
20-11-10, 10:10 AM
võ lâm h` mình thấy có 1 sự phát triển chậm hiện nay mình thấy MU là game nhiều người đầu từ vào ;))

jxvietnam
20-11-10, 12:42 PM
võ lâm h` mình thấy có 1 sự phát triển chậm hiện nay mình thấy MU là game nhiều người đầu từ vào ;))
Không phải JX ko = MU mà do JX còn quá nhiều bug khiến nhiều người nản, vd : Lên xuống ngựa = M, sử dụng vật phẩm questkey = chuột phải , vòng sáng , chữ tiếng việt. Nếu mà JX fix đc hết mấy cái đó nói thật nhé MU ko có cửa đâu:)>-

thaihoa91
20-11-10, 12:45 PM
MU có SOURCE FULL ! JX ko Source FULL ! Ko thể so sánh !

Đợi JX có SOURCE FULL rùi hãy so sánh cũng chưa muộn :D

cauam.tapiu
20-11-10, 04:41 PM
MU có SOURCE FULL ! JX ko Source FULL ! Ko thể so sánh !

Đợi JX có SOURCE FULL rùi hãy so sánh cũng chưa muộn :D

đến khi nào bác :D zzz

phuongdungjx
20-11-10, 04:46 PM
đến khi nào bác :D zzz
KHI VNG SHARE ĐÓ BẠN ;));))
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

cauam.tapiu
20-11-10, 04:51 PM
KHI VNG SHARE ĐÓ BẠN ;));))
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

là khi nào =))
giỡn tí thôi chứ tụi jxp trung của cũng có làm được đâu :D

makxx20012
21-11-10, 03:16 PM
sv MU ít lỗi sao đem ra so sánh với JX đc :))

kny270691
20-03-11, 12:08 AM
Đập đầu gối xin bọn VINAGAU ế,nó mà cho thì full rồi còn gì hihihi

kemdenny
20-03-11, 02:39 PM
Không phải JX ko = MU mà do JX còn quá nhiều bug khiến nhiều người nản, vd : Lên xuống ngựa = M, sử dụng vật phẩm questkey = chuột phải , vòng sáng , chữ tiếng việt. Nếu mà JX fix đc hết mấy cái đó nói thật nhé MU ko có cửa đâu:)>-
"Nếu JX fix đc hết mấy cái đó" Câu này nghe như có vẻ đầy hoài bão , có vẻ như bạn này trông chờ vào 1 sự kì diệu xa vời :)) JX China đã fix đc lên xuống ngựa , bán đồ , xài vật phẩm queskey = right mouse...Vì họ có trí thông minh về IT và biết nắm lấy cơ hội..và sự phát triển JX ko còn là vấn đề của họ...Còn JX ta...[-O<..Thật xin lỗi vì 1 số chỉ biết ngồi chờ share...ko tìm tòi và đoàn kết..người này đi phá server người kia..chẳng khác nào phá thành quả chung của chính đồng loại mình...rồi đến khi người ta phát triển đc 1 tí đã rót mật..Chỉ riêng mấy cái ông addmin server ta không chịu hợp sức mà cứ cạnh tranh...người này làm đc giấu người kia..CHINA họ phát triển đều đều..còn ta ngâm cả 1 ngụm thời gian chỉ là sản phẩm của những người yêu JX thật sự...Thôi thì các cụ cứ hợp sức tìm hiểu xem rồi cạnh tranh sau...$-)$-) ( Sr Spam ) :-* Chứ cái kiểu 1 số thì cạnh tranh còn 1 số thì ngồi hóng mắt chờ share..còn lại 1 số tâm huyết thật sự vì JX chỉ đếm trên đầu ngón tay thì ôi thôi...Ngày JX thật sự hoàn chỉnh là rất xa vời...:P

tranhung84
21-03-11, 09:30 PM
Nản nhất vẫn là một số con sâu trong box Jx chỉ lợi dụng lòng tin để lừa đảo đủ kiểu như bán Sv chẳng hạn, mấy ông online thì ganh ghét nhau chơi qua chơi lại lôi lên đây để war nữa, còn mấy ông newbie mới vào thì ôi thôi háo danh viết bài bậy bạ spam chỉ để kiếm cái thanks , lúc cần thì pm cầu trời khấn phật, lúc xong rồi thì đạp đổ lư hương lên đây post bài thể hiện tôi đây là pro ,chẳng chịu tìm tòi khám phá cứ sửa lại của mấy pro đi trước xong lại nhận của mình ra vẻ rất giỏi ....

hanamnet1
11-04-11, 02:16 PM
"Nếu JX fix đc hết mấy cái đó" JX China đã fix đc lên xuống ngựa , bán đồ , xài vật phẩm queskey = right mouse...Vì họ có trí thông minh về IT và biết nắm lấy cơ hội..và sự phát triển JX ko còn là vấn đề của họ...Còn JX ta...[-O<..

nhưng xin lỗi bạn dân TQ nó đông hơn dân VN ta bn lần :( số người càng nhiều thì số người
mày mò càng nhiều chứ VN đang 88tr người mà tăng lên 200tr người thì số người VN nghiên cứu về vấn đề này sẽ nhiều hơn và nhanh ra kết quả hơn chứ làm so sánh như thế đc bạn nên nhớ số dân TQ là 1,37tỷ người năm 2010 nhé và VLTK thì đến gần 1 nửa ( có khi còn quá nửa ) là tiếng TQ rồi nên việc mày mò của họ dễ hơn VN ta rất nhiều thử hỏi bạn là dân IT nghiên cứu về VLTK có bn người biết và rành tiếng TQ theo tôi TQ có nhiều lợi thế như vậy mà phát triển JX như thế là còn quá chậm :(

[S]ocola[S]an
11-04-11, 02:21 PM
Đợi cũng chẳng có source chùa :)) . Ai giỏi tự đi code cho mình 1 cái source ;)) .

jxvietnam
12-04-11, 06:48 AM
Trung Quốc nó phát triển hơn VN mình nhiều mà

GameMaster72
12-04-11, 07:32 AM
nhưng xin lỗi bạn dân TQ nó đông hơn dân VN ta bn lần :( số người càng nhiều thì số người
mày mò càng nhiều chứ VN đang 88tr người mà tăng lên 200tr người thì số người VN nghiên cứu về vấn đề này sẽ nhiều hơn và nhanh ra kết quả hơn chứ làm so sánh như thế đc bạn nên nhớ số dân TQ là 1,37tỷ người năm 2010 nhé và VLTK thì đến gần 1 nửa ( có khi còn quá nửa ) là tiếng TQ rồi nên việc mày mò của họ dễ hơn VN ta rất nhiều thử hỏi bạn là dân IT nghiên cứu về VLTK có bn người biết và rành tiếng TQ theo tôi TQ có nhiều lợi thế như vậy mà phát triển JX như thế là còn quá chậm :(

Bác này nói quá hay ;))
Câu này đúng nhưng chưa chuẩn lắm :)

phien-nhatrang
12-04-11, 08:47 AM
ocola[S]an;428642']Đợi cũng chẳng có source chùa :)) . Ai giỏi tự đi code cho mình 1 cái source ;)) .

có source thì làm đc gì, đủ trình để mà ngâm ko đã

hanamnet1
12-04-11, 07:54 PM
he he sao lại không hay VLTK mà lập trình = tiếng V xem nào bọn TQ tuy đông hơn ta 15 lần nhưng chắc gì đã = ta tại vì VN học tiếng TQ còn nhiều chứ có mấy thằng TQ nó học tiếng VN đâu trừ cái bọn ở cửa khẩu :))

Sir.THÀNH™
13-04-11, 11:21 PM
toàn tào lao ,có cái game thôi mà cũng cãi nhau
nó xài chán nó share
về VN như là Vàng =))

thuanthienkiem
13-04-11, 11:25 PM
chán mẹ gì, bọn trung quốc đều trong chờ cái server đó đấy, đâu phải ai cũng làm đc

thaihoa91
14-04-11, 12:32 AM
toàn tào lao ,có cái game thôi mà cũng cãi nhau
nó xài chán nó share
về VN như là Vàng =))

Ko đâu ! Tụi china cũng hồ hởi đấy ;)) Server này chỉ 1 số ít tay lão làng mới có ! Giờ nó đem share ra đó !

[B.M.W]Sports
14-04-11, 01:34 AM
Ko đâu ! Tụi china cũng hồ hởi đấy ;)) Server này chỉ 1 số ít tay lão làng mới có ! Giờ nó đem share ra đó !
chắc trong team nó gây nhau mất hòa khí nên share cho bõ ghét đó mà:B

xuanduan
19-05-11, 05:01 PM
cho tui hỏi cái nếu học C++ về lập trình web thì mấy cái code game VL này xem có hiểu ko ta. Thái Hoà ??

thaihoa91
20-05-11, 08:29 AM
cho tui hỏi cái nếu học C++ về lập trình web thì mấy cái code game VL này xem có hiểu ko ta. Thái Hoà ??

Học C++ thì đọc SOURCE game có thể hỉu ! Web chỉ để làm web đăng ký ! Mún đăng ký để tạo acc trong Microsoft SQL thì fải học code truy vấn vào nữa ! Mình học năm 2 mà mới chỉ là cái nền, chưa tới đâu !

kukubaby
16-08-11, 09:41 AM
dân việt nam mình chỉ nghỉ đến tiền thui
giờ nói thiệt ra bỏ 5m di la có server jx vip ah ;))
tối ngày chỉ nghỉ đến tiền tiền và tiền =P~