PDA

View Full Version : Cổ long online việt hóa có dấu + request box Cổ Long

HKDdev.team
19-11-10, 07:25 PM
hình ảnh thay lời muốn nói
tạm thời mới làm mấy cái lặt vặt như này, hê hê
yêu cầu mở box Cổ Long và change nick này thành nguyenhuy ( đúng tên của chủ 6 năm trước )
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

MrDnD
19-11-10, 07:35 PM
good job :D

mấy cái phần tên phái, tên class, item phải decrypt mấy file .dat trong sv mới đc.
phần lời thoại thì 1 phần ở trong data, 1 phần ở script VH đoạn này có vẻ tốn thời gian hơn nhiều so với các phần khác.

btw, share hay bán vậy bác :-?

HKDdev.team
19-11-10, 07:57 PM
good job :D

mấy cái phần tên phái, tên class, item phải decrypt mấy file .dat trong sv mới đc.
phần lời thoại thì 1 phần ở trong data, 1 phần ở script VH đoạn này có vẻ tốn thời gian hơn nhiều so với các phần khác.

btw, share hay bán vậy bác :-?

khi nào done thì share all , data.bdf 1 số text file và gfx sẽ có copyright của mình để tránh tình trạng vừa ăn cắp vừa la làng :)>-

MrDnD
19-11-10, 08:22 PM
có source càng tốt, mình đang muốn nghiên cứu về mấy cái thế này :D
nếu đc thì để lại cho mình cái YM nhé :D

thientruongdx
19-11-10, 08:32 PM
Việt hóa 100% chưa vậy? :D..............

MrDnD
19-11-10, 08:35 PM
còn xa lắm :))
VH 100% thì còn phải làm cả đống lua script nữa cơ 8-}

thientruongdx
19-11-10, 08:38 PM
Cái cơ bản là giải quyết cái data.gdf. Con sv việt hóa sau cũng đc

[S]ocola[S]an
19-11-10, 08:39 PM
Chà hay đấy ^^ . Game này ram 1 Gb chơi nổi ko mấy anh ^^

MrDnD
19-11-10, 08:46 PM
Cái cơ bản là giải quyết cái data.gdf. Con sv việt hóa sau cũng đc
thì đang chờ bác kia share đây :|
mà tình hình thế này thì chắc tự mò cách unpack mất :))
bác kia có vẻ quan trọng hoá vấn đề bản quyền gì gì đó quá 8-}

Chà hay đấy ^^ . Game này ram 1 Gb chơi nổi ko mấy anh ^^
chơi tốt, mỗi tội ram với CPU ít thì khởi động sv lâu hơn chút thôi.

lengocgiang
19-11-10, 09:44 PM
oài oài nhìn đẹp quá :)>-:)>-:)>-

Blue_Sky
20-11-10, 07:53 AM
Cho em xin cái sever với cái HD được không anh , link trong topic kia die hết rồi mà cũng không up lại :(

jxvietnam
20-11-10, 07:55 AM
thấy hơi hơi giống Chiến Quốc:D:D

Blue_Sky
20-11-10, 08:18 AM
Cho em xin lại tất cả các thứ cần thiết của box trước và hướng dẫn cách làm nha anh :) Em cảm ơn trước :)

HKDdev.team
20-11-10, 01:32 PM
thì đang chờ bác kia share đây :|
mà tình hình thế này thì chắc tự mò cách unpack mất :))
bác kia có vẻ quan trọng hoá vấn đề bản quyền gì gì đó quá 8-}

chơi tốt, mỗi tội ram với CPU ít thì khởi động sv lâu hơn chút thôi.

ừ tớ quan trọng, thế các bạn tự xử đi nha. xem như đây là topic cho sự khoe khoang vậy :D

p/s : tất cả các game mình từng chạy đều test trên con p4 ram 512 cùi mía và start sv k hơn 5 giây :) nhà nghèo quá hông có tiền sắm máy mới :))
davidhuynhvan không còn nhiệt tình như xưa , thất vọng :))

MrDnD
20-11-10, 01:50 PM
có cần phải trẻ con thế ko ?

btw, từ giờ ko tham gia cái topic này nữa, cậu thích tự sướng hay gì gì kệ xác cậu. Coi như tôi chưa nói gì để khỏi ảnh hưởng đến người khác đi.

HKDdev.team
20-11-10, 07:41 PM
có cần phải trẻ con thế ko ?

btw, từ giờ ko tham gia cái topic này nữa, cậu thích tự sướng hay gì gì kệ xác cậu. Coi như tôi chưa nói gì để khỏi ảnh hưởng đến người khác đi.

8-}8-} tôi nghĩ cậu mới là trẻ con ấy :))
kiểu như ăn không đc thì đạp đổ vậy

try it up =))=))

thothiendai
20-11-10, 08:15 PM
thôi cãi nhau làm gì . chơi game cũng vì thú vui niêm đam mê mà . đừng vì ng` khác mà đánh mất niềm đam mê ý . nguyên cả 1 game thì 1 ng` vh làm sao nhanh đc mà ai cũng mún chơi . thôi thì ng` nhịn một tý . chia sẽ nhau;)

Mr.Phát
20-11-10, 08:21 PM
èo ! bây giờ 100 topic thì 90 topic có cãi nhau ! mọi người nhường nhau chút đi ;)

benop001
20-11-10, 08:23 PM
èo ! bây giờ 100 topic thì 90 topic có cãi nhau ! mọi người nhường nhau chút đi ;)

sao ko del bài nhĩ tui thấy trong mấy topic vl ai cãi nhau là ông del bài mà =))

Mr.Phát
20-11-10, 08:25 PM
sao ko del bài nhĩ tui thấy trong mấy topic vl ai cãi nhau là ông del bài mà =))
tui ko phải mod box này tui chỉ là mod box JX ^^!

thientruongdx
20-11-10, 10:22 PM
Hic ko share thì thui. Topic close