PDA

View Full Version : [JX] Võ Lâm Truyền Kỳ Sóng Gió Tình Yêu ver3.0.0

Trang : [1] 2 3 4

Tiến Đạt
19-11-10, 04:56 PM
Hum nay do trời mưa nên h mới Shar Server cho anh em được . :D Thông cảm nha :D
Đây ! Sóng Gió Tình Yêu ver3.0.0 đã chính thức Share cho anh em nè :
( à do Sv mình đi theo hướng onl nên có một số cái ko thick hợp chơi off )
Giới thiệu Server :
+ Theo tinh thần làm đc ko " GIẤU " nên có ji mới mình sẽ có hết trong này trừ một số Res lỗi ( mặt nạ Admin) mình sẽ ko bỏ vô, khi nào fix đc sẽ Up sau
+ Một số Nhiệm vụ đã có ở ver2..... như
+ chỉnh lại luyện Skill 90>>200 OK
+ Liên đấu
+ Lôi đài
+ Tống kim
+ Trường ca môn , Phong lăng .........v.......v......v..... ( vớ...vớ...vẩn.. :D)
+ Fix Nhiều lỗi phát sinh ở Ver2 như tẩy tủy, trùng sinh, chuyển đổi môn phái ................ Bản ver3 các lỗi đó h đã hết và rất GOOD :D
+ Mở 2 Map Tống kim ( một map từ cấp 60>>119 ( trung cấp ) một map là 120>>200 (cao cấp )
+ Mở sự kiện vượt ải, săn Boss Hoàng Kim theo h .
+ Hệ thống bang hội tui mới phát triển lại ( xài tốt)
[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
À chú ý nek . Để set chức năng Admin các bạn làm như sau :
Vô file scripts/Batca2tay/Batca2tay/Batca2tay2.lua và tìm đến TENADMIN để chỉnh nhé
Thứ 2 các bạn vô Scripts/Global/Admin.lua để chỉnh nhé ( cái này dùng để xài chức năng Admin ở F5 chỗ Skill ấy)
Sau đó và Game kick vào Sứ Giả Server ( phan tang truyen nhan cũ ) để set chức năng nhé

( Download về cái nào ở Sv thì bỏ Sv còn cái ở pach clien thì bỏ vô pach :D)
Up link Server Mới Fix luyện Skill, trùng sinh, vượt ải nekkkkkkkkk
***Chú ýVượt Ải ở Sv Up làm lại từ scripts Tàng Kiếm có sẵn nhé. Chỉ edit lại cho phù hợp thôi
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Chưa Test link Up có lỗi thì post lên nhé :)
Vì mở thêm Maps vì vậy anh em Coppy cả Thư mục maps vào nhé k sẽ lỗi.

Pach nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Đây sau hơn 20' đã Up xong rùi nè Pà kon :D:D:D
( nếu ai ko Lập đc nick Admin có thể test 2 nick sau :
batca2tay Pass tieensddatj và batca2tay2 pass như trên :D
Vào lập tên NV là : Batca2tay
----------------------------------------------------
Có Down là có Tks nhé lấy tinh thần :D
Coppy nhớ đề nguồn : batca2tay - clbgamesvn.com
nếu ko ghi thì sẽ giống bản Ver2 : sinh con ko có lỗ......

Tiến Đạt
19-11-10, 04:58 PM
Up link Server Mới Fix luyện Skill, trùng sinh, vượt ải nekkkkkkkkk
***Chú ýVượt Ải ở Sv Up làm lại từ scripts Tàng Kiếm có sẵn nhé. Chỉ edit lại cho phù hợp thôi
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hoặc Download Server đầu trang nhé:
Chưa Test link Up có lỗi thì post lên nhé :)
Vì mở thêm Maps vì vậy anh em Coppy cả Thư mục maps vào nhé k sẽ lỗi.

monsterlee
19-11-10, 05:02 PM
chùng nào với có patch vậy pác

Tiến Đạt
19-11-10, 05:03 PM
chùng nào với có patch vậy pác

Đang up down Sv trước yk :D:D 40 % rùi cố lên cố lên.......

judasy
19-11-10, 05:03 PM
chỗ này của em nhé . Có ji em up
bạn có nofont không cho mình.sv nofont cho mình nhé

Tiến Đạt
19-11-10, 05:05 PM
bạn có nofont không cho mình.sv nofont cho mình nhé

H mình ngại cài win ảo quá :-B Có ji mình Up sau:D

uichaovn
19-11-10, 05:05 PM
cho mình hõi cái này dùng patch nào vậy

Tiến Đạt
19-11-10, 05:06 PM
cho mình hõi cái này dùng patch nào vậy

không đọc kĩ à pach đang UP đc 46 % rùi :D:D:D:D

uichaovn
19-11-10, 05:07 PM
u`k ! thanks bạn nhe server này pro qué ! hìh đẹp nhỉ

nhoxpk2707
19-11-10, 05:08 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tiến Đạt
19-11-10, 05:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ổng này bị hấp à ặc ặc pass giải nén : batca2tay

cuongpzo
19-11-10, 05:10 PM
nhanh nhanh up lên cái Patch nha bạn. Mà phải đầy đủ đấy chứ cái v2.0 bạn up hình như thiếu gì đấy mà sao minh` thử các tính năng do bạn up mà ko có cái nào cả. hjx THANK

Mr.Sgin
19-11-10, 05:10 PM
server có vẻ khá là ngon cơm đây, đợi patch test xem nào, hiihii.
Võ Lâm thì cứ để nguyên Võ Lâm, sao cứ nửa VL nửa KT thế không bít nữa.
Thế mà mọi người cũng thích nhỉ :-s

nhoxpk2707
19-11-10, 05:12 PM
ổng này bị hấp à ặc ặc pass giải nén : batca2tay

Tiến Đạt
19-11-10, 05:12 PM
server có vẻ khá là ngon cơm đây, đợi patch test xem nào, hiihii.
Võ Lâm thì cứ để nguyên Võ Lâm, sao cứ nửa VL nửa KT thế không bít nữa.
Thế mà mọi người cũng thích nhỉ :-s

Sv của mình 100% võ lâm mà có cái hình nên mình chụp cái ảnh đưa vô thui có tý KT nào đâu ?? Mình ghét cái kiểu lai đó ak nha
Pacht đã đc 80 % sắp xong rùi hahahaha,,,,,,

Mr.Sgin
19-11-10, 05:16 PM
ôi vậy thì ngon quá, mình chúa ghét cái lai.
tks nhìu nếu server ngon :D

Tiến Đạt
19-11-10, 05:17 PM
95 %%%%%%%%%%%% sắp có Pacht cho anh em rùi đây :)>-
Ặc chưa có Pach đã có cái bình chọn cùi bắp nhất rùi :(:(:( Oaaaaaaaaaaa
CÓ PACHT RÙI ĐÂYYYYYYYYYYYYYYYYYYYYY

nhoxpk2707
19-11-10, 05:20 PM
ặc sao 2 link giống nhau thế :))

Tiến Đạt
19-11-10, 05:22 PM
ặc sao 2 link giống nhau thế :))

Sò rí Nhầm Tý chết :D hì hì may quá tks nhé

33ali33
19-11-10, 05:22 PM
sặc up nhầm link server kìa bác ơi up link pacht đâu không thấy up link server tiếp hài thiệt thanks 1 phát luôn nè

Tiến Đạt
19-11-10, 05:23 PM
sặc up nhầm link server kìa bác ơi up link pacht đâu không thấy up link server tiếp hài thiệt thanks 1 phát luôn nè

Sửa rùi sửa rùi . Nhầm hàng chết kon người ta quá :d

cuongpzo
19-11-10, 05:27 PM
hjkjhhj đang dơnload về, để về chơi thử xem

Tiến Đạt
19-11-10, 05:44 PM
Cứ từ từ mà test bạn à time còn nhìu có ji poss lên mình giải đáp đc thì mình chỉ

nhoxpk2707
19-11-10, 05:51 PM
khởi động ở ... phản tăng nc không được GS báo lỗi truónginh.lua

Tiến Đạt
19-11-10, 05:55 PM
khởi động ở ... phản tăng nc không được GS báo lỗi truónginh.lua

Lỗi đó Kinh Niên rùi bạn à. Ko có vấn đề ji cả sever vẫn chạy Ok cái đó mình chả být nó ảnh hưởng đến cái ji nữa :D ko sao cả

nhoxpk2707
19-11-10, 05:57 PM

Tiến Đạt
19-11-10, 05:59 PM

Team đi mình chỉnh cho nào. Có thể bạn bị lỗi trong lúc giải nén

nhoxpk2707
19-11-10, 06:01 PM

Sang_pro
19-11-10, 06:01 PM
Làm sv nO Font luôn đi bạn ? thank

quydu1989
19-11-10, 06:02 PM
thank bạn nhiều.co nick chat hun bắt cá 2 tay cho minh pm co chuyen xúi

Tiến Đạt
19-11-10, 06:07 PM
thank bạn nhiều.co nick chat hun bắt cá 2 tay cho minh pm co chuyen xúi

bạn à

mrduc121
19-11-10, 06:41 PM
bạn ơi máp thỳ dùng maps jx 70 hay 49

Tiến Đạt
19-11-10, 06:45 PM
bạn ơi máp thỳ dùng maps jx 70 hay 49

Dùng Maps cũ bản ver2 là Ok bạn à . Để mai mình Share bộ map vì ko có Map thằng phản tăng truyền nhân vô dụng :D
Tại bộ Maps ở nhà mình đổi code rùi nên lấy Maps khác vô ko chơi đc . Có thể chỉnh lại đg dẫn đến cổ lão thái.

mrduc121
19-11-10, 06:51 PM
nkưng mà dùng của sv 4.9 đk hôk

Tiến Đạt
19-11-10, 07:00 PM
Mai mình sẽ Share Nguyên cái Sv đầy đủ ( mình test rùi ko VR :D ) chứ cái Sv này ko có bộ Maps thì thằng phản tăng truyền nhân ko có tác dụng

[B.M.W]Sports
19-11-10, 07:07 PM
Mai mình sẽ Share Nguyên cái Sv đầy đủ ( mình test rùi ko VR :D ) chứ cái Sv này ko có bộ Maps thì thằng phản tăng truyền nhân ko có tác dụng
treo đầu dê bán thịt chó ghê vậy úp luôn lên đi , họ dow về không có tác dụng thì pó tay rồi=)) ko xài nhưng củng thank phát:D

Tiến Đạt
19-11-10, 07:10 PM
Sports;380882']treo đầu dê bán thịt chó ghê vậy úp luôn lên đi , họ dow về không có tác dụng thì pó tay rồi=)) ko xài nhưng củng thank phát:D

Bạn být làm thì bạn Add vô cổ lão thái là OK bạn nói quá rùi đó

[B.M.W]Sports
19-11-10, 07:15 PM
Bạn být làm thì bạn Add vô cổ lão thái là OK bạn nói quá rùi đó
vậy là chưa full :D , khi dow sv này về phải đi dow sv khác nửa để lấy Map

nhoc_kute_blog
19-11-10, 07:19 PM
Ơ vậy sever này ram 512 load co lâu ko bạn.Có thể tắt 1 số map ko cần thiết đi ko.Chỉ mình tắt map với.Thank rồi đấy.......;))

[B.M.W]Sports
19-11-10, 07:20 PM
Ơ vậy sever này ram 512 load co lâu ko bạn.Có thể tắt 1 số map ko cần thiết đi ko.Chỉ mình tắt map với.Thank rồi đấy.......;))
mấy cái sv này toàn add vào Map này bạn chạy ram 512 dể đi cái máy lắm nếu xài full máp nên tắt bớt dúng rồi đó

[B.M.W]Sports
19-11-10, 07:50 PM
gì mà chết :D nếu là Tài thì sao? có cái không biết có cái biết , không tài như cái tên đâu :D bản tính luôn là bản tính thích đi lệnh người khác + bỏ tiền ra , chắc anh ấy giàu cở bác Bil

hungqtmk42
19-11-10, 08:03 PM
batca2tay ơi lấy cái v2 và down load cái sv v3 đè lên phải ko batca2tay

Mr.Rezo™
19-11-10, 08:07 PM
Sports;380918']gì mà chết :D nếu là Tài thì sao? có cái không biết có cái biết , không tài như cái tên đâu :D bản tính luôn là bản tính thích đi lệnh người khác + bỏ tiền ra , chắc anh ấy giàu cở bác Bil

Bạn comment có nghĩ không ? mình không phải hạng thích khoe tiền bạn ạ :)

quan điểm của mình luôn là có công có hưởng :)

ngay như kinkina2009 ở Forum :) mình toàn thuê cậu ta viết script và trả công đàng hoàng

khoe tiền và bỏ tiền đúng chỗ nó khác nhau bạn ạ.

P/s : hãy đọc Rich Dad Poor Dad trước khi nói xiên xỏ mình .

[B.M.W]Sports
19-11-10, 08:08 PM
batca2tay ơi lấy cái v2 và down load cái sv v3 đè lên phải ko batca2tay
gì đè lên , xóa cái củ đi giử lại cái Máp còn lại là cái mới :D

Čħīċķėň
19-11-10, 08:10 PM
Hi vọng những sv sau nì share thì share cho trót ngồi nén all cũng mất ko bao lâu :)

@P/S: bỏ mấy cái .exe ra đỡ bị ăn tạ ;))

[B.M.W]Sports
19-11-10, 08:15 PM
Hi vọng những sv sau nì share thì share cho trót ngồi nén all cũng mất ko bao lâu :)

@P/S: bỏ mấy cái .exe ra đỡ bị ăn tạ ;))

vậy cho nó B rồ

mrduc121
19-11-10, 08:20 PM
batca2tay tôi gắn vào cổ lão thái hôk đk bạn ấy dõ lại đk hôk

uichaovn
19-11-10, 08:53 PM
bạn chỉ dùm mình add chức năng admin vao mot npc nao do di vi du nhu : colaothai

[B.M.W]Sports
19-11-10, 09:03 PM
Bạn comment có nghĩ không ? mình không phải hạng thích khoe tiền bạn ạ :)

quan điểm của mình luôn là có công có hưởng :)

ngay như kinkina2009 ở Forum :) mình toàn thuê cậu ta viết script và trả công đàng hoàng

khoe tiền và bỏ tiền đúng chỗ nó khác nhau bạn ạ.

P/s : hãy đọc Rich Dad Poor Dad trước khi nói xiên xỏ mình .
mình đọc khúc chat thấy giống ra lệnh hơn là thuê

[B.M.W]Sports
19-11-10, 09:07 PM
bạn chỉ dùm mình add chức năng admin vao mot npc nao do di vi du nhu : colaothai
bạn vào script file lua
startup_remix coppy nội dung trong đó xong bạn mở theo đường giẩn
\script\ThonLg\Balang\npc/Balang_colaothai bỏ vào nfc đó rs gamesever xong chạy lại cô lảo thái khởi động sv xong:D

uichaovn
19-11-10, 09:33 PM
chỉ dùm mình cách add chức năng addmin vào npc colaothai đi

[B.M.W]Sports
19-11-10, 09:40 PM
chỉ dùm mình cách add chức năng addmin vào npc colaothai đi
bạn vào script file lua
startup_remix coppy nội dung trong đó xong bạn mở theo đường giẩn
\script\ThonLg\Balang\npc/Balang_colaothai bỏ vào nfc đó rs gamesever xong chạy lại cô lảo thái khởi động sv xong:D
#5 mình có hướng giẩn sao không xem :$

uichaovn
19-11-10, 09:44 PM
file starup ở đâu ra bạn nói mình k0 hỉu ì cả bạn có thể hướng dẫn rõ ra cho mình dc. k0 nik chat của mình nè southcute

phuongdungjx
19-11-10, 09:59 PM

mời các bạn nhìn thật kỹ 2 tấm hình này sem có điểm gì khác nhau nhé

1: cho mình hỏi bạn dùng mấy sever để chụp ảnh vậy ???
2: bạn có thế làm lên xuống ngựa ???
3: các hình ảnh mâu thuẫn với nhau quá nhiều ????
4: hãy để ý tới client sever sẽ thấy rõ !!!

các bạn cho mình lời nhận xét
nếu đúng sever này có các tính năng như trên p là người hùng ở jx

notfile
19-11-10, 10:03 PM
tấm ảnh trên có thanh máu của Kiếm Thế ! còn tấm dưới là của võ lâm ??

sao lại vậy ??

uichaovn
19-11-10, 10:05 PM
1 cái 1 sao 1 cái 2 sao ! hay là 1 cái server sóng gió tình yêu cũ , một cái new

phuongdungjx
19-11-10, 10:09 PM
1 cái 1 sao 1 cái 2 sao ! hay là 1 cái server sóng gió tình yêu cũ , một cái new
mời các bạn để ý kỹ 1 tý với tấm ảnh trên có gì khác nào nhìn kỹ sẽ thấy ngay

thaihoa91
19-11-10, 10:12 PM
Gợi ý cái vấn đề chính mà phuongdungjx mún nói : Để ý nhân vật ở hành động nào và hãy để ý thanh giao diện về F2 F3 (Trang bị, Hành trang, Party....)

zonjkut3
19-11-10, 10:29 PM
ở dưới có hành trang bang hội,quay phim,chat room fai ko anh hòa

batca2tay:chưa hiểu cậu thanks mềnh cái j :">

tungpro102
19-11-10, 10:30 PM
Zoom hình con ngựa lên sẽ thấy Photoshop, cắt hình = tay bị đứt nét
@: Phương Dung: ý nói lên xuống ngựa đây mà :D
@ chủ topic: Ngựa quen đường cũ chém gió hoàn chém gió :T

zonjkut3
19-11-10, 10:32 PM
à đúng rồi,con ngựa nằm trong ng mà hình thì lại là đánh dưới ngựa :-??

tungpro102
19-11-10, 10:38 PM
à đúng rồi,con ngựa nằm trong ng mà hình thì lại là đánh dưới ngựa :-??

Tui còn bít vì sao bạn kia thank Zonykuteo nữa cơ
Vì đã Zonny đã truyền lại cho bạn ý võ công chém gió vãi lều :))

phuongdungjx
19-11-10, 10:40 PM
Zoom hình con ngựa lên sẽ thấy Photoshop, cắt hình = tay bị đứt nét
@: Phương Dung: ý nói lên xuống ngựa đây mà :D
@ chủ topic: Ngựa quen đường cũ chém gió hoàn chém gió :T
đúng thế tùng cả anh hòa nhìn ra rồi đó :D
nhìn kỹ sẽ thấy ngay ý mà
hok ai để ý cả chủ top giải thích sao đây nhỉ các hình rất mau thuẫn với nhau

Thông cảm nhé chủ top tôi là chuyên gia về PTS mà

zonjkut3
19-11-10, 10:43 PM
Tui còn bít vì sao bạn kia thank Zonykuteo nữa cơ
Vì đã Zonny đã truyền lại cho bạn ý võ công chém gió vãi lều :))

clgt :-?? .

tungpro102
19-11-10, 10:45 PM
clgt :-?? .

Vậy sao bạn ý thank ông ở pic photoshop ( đoán thui mà :D ) :P

zonjkut3
19-11-10, 10:47 PM
ai bek :-??
có thể là mí cái icon ô kim cùi bắp tui share hoặc bộ res ô kim :-?

notfile
19-11-10, 10:56 PM
mình thắc mắc là tại sao bạn này cứ phải PTS vậy nhỉ ??

cái này có thương mại hay gì đâu ?? hay muốn nổi tiếng ??

Kenny.20895
19-11-10, 11:00 PM
với lại bạn ấy nếu có làm PTS thì chỉ cho đẹp mà :D :D :D :D :D

evilbaby1
19-11-10, 11:05 PM
Server đã tập hợp các cái hay của người khác rùi,còn chém gió chi nhỉ ? Thank chủ topic nhé dù .

caution1911
20-11-10, 02:37 AM
chắc xuất hiện "anh hùng"trong làng giải trí jx!!!!mà sao hay wá ha,con ngựa độc chiêu thật.(ngựa mới:--->ngựa tàn hình)

tungpro102
20-11-10, 03:48 AM
Server tự dev vẫn là hay nhất :D..........................

jxvietnam
20-11-10, 06:36 AM
ý bác chủ topic là con ngựa nằm trong hành trang mà nhân vật thì đứng dưới ngựa đây mà:))

quipro200
20-11-10, 07:01 AM
Kết nối máy chủ thất bại là sao vậy?????/

jxvietnam
20-11-10, 07:17 AM
chỉnh IP của client khớp với server chưa ?
chạy xong 6 link của server chưa ?

quipro200
20-11-10, 07:25 AM
Down path về rùi copy vô path VNG hả!Mà chỉnh ip là bao nhiu??Chạy 6 link gì nửa???

jxvietnam
20-11-10, 07:36 AM
Down path về rùi copy vô path VNG hả!Mà chỉnh ip là bao nhiu??Chạy 6 link gì nửa???
down ebook 3.0 của tui về xem hd cài. Link ở chữ ký

quipro200
20-11-10, 07:45 AM
Mà anh ơi!Anh cài giùm em Jxoffline nhé! cài bằng phần mềm teamview và cho em xin nick chat lun đê!Có công hậu hỉnh /:)

fantasy2010
20-11-10, 08:18 AM
cá không sử dụng được ai bày cách sửa /:)

[B.M.W]Sports
20-11-10, 08:18 AM
Mà anh ơi!Anh cài giùm em Jxoffline nhé! cài bằng phần mềm teamview và cho em xin nick chat lun đê!Có công hậu hỉnh /:)
bạn cho cái yahoo :D

quipro200
20-11-10, 08:20 AM

uichaovn
20-11-10, 08:20 AM

đọc ebook 3.0 rồi nhìn dô đó mà làm chớ có khó gì đâu !

[B.M.W]Sports
20-11-10, 08:23 AM
online yahoo mình cài giùm cho 1 lần rồi lần sau tự cài nhá :D

Tiến Đạt
20-11-10, 08:26 AM
( đã Sửa Server kick Sứ giả Server để kick hoạt Server bạn nhé)
Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

quipro200
20-11-10, 08:31 AM
Online rùi Bro uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

[B.M.W]Sports
20-11-10, 08:38 AM
Online rùi Bro uiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
sao không thấy trả lời (*)

Tiến Đạt
20-11-10, 08:41 AM
Trời UI Sao có cái hình lên xuống ngưa mà nói nhìu thế
NGu vãi Cái đó là con ngựa nhưng ko để Res hiểu chưa như vậy đánh dưới ngựa để chièu về quay Fiml poss lên cho coi . thaihoa91 mà cái này ko být nản quá anh hai . Làm đc res Ô kim ( đầu tiên - chắc thế ) mà ko být tắt res ngựa cũng chịu thua anh hak
Còn nói chém gió . Tks zonkut3 là vì ổng mà tui phát hiện ra cách tắt Res cho ngưa :D mà ko cần tks thì thui cám ơn đỡ tốn công tks :))

phuongdungjx
20-11-10, 08:53 AM
Trời UI Sao có cái hình lên xuống ngưa mà nói nhìu thế
NGu vãi Cái đó là con ngựa nhưng ko để Res hiểu chưa như vậy đánh dưới ngựa để chièu về quay Fiml poss lên cho coi . thaihoa91 mà cái này ko být nản quá anh hai . Làm đc res Ô kim ( đầu tiên - chắc thế ) mà ko být tắt res ngựa cũng chịu thua anh hak
Còn nói chém gió . Tks zonkut3 là vì ổng mà tui phát hiện ra cách tắt Res cho ngưa :D mà ko cần tks thì thui cám ơn đỡ tốn công tks :))
vậy là ý bạn nói là có thể làm đc lên xuống ngựa hả p thật là 1 pro mình xjn bái phục bái phục =D>=D>=D>

trắc mấy người khác nên nghỉ jx mất thôi
@ anh hòa ơi thời ae mình hết rồi về nhà đuổi gà vậy kẻo hok có người kêu mình ngu thì chít
@ về vườn đuổi gà thôi
L-)L-)L-)

Tiến Đạt
20-11-10, 08:55 AM
Anh mr.Zezo kêu em làm cho cái Res kêu hum nay lên mà sao Im re rùi ?? Ko lấy à?? hình Show nè

Tiến Đạt
20-11-10, 08:56 AM
vậy là ý bạn nói là có thể làm đc lên xuống ngựa hả p thật là 1 pro mình xjn bái phục bái phục =D>=D>=D>

@ anh hòa ơi thời ae mình hết rồi về nhà đuổi gà vậy kẻo hok có người kêu mình ngu thì chít
@ về vườn đuổi gà thôi
L-)L-)L-)

Lên xuống thì chưa nhưng mạng Ngựa mà oánh đc như hình thì OKKKKKKKKKKKKK

tungpro102
20-11-10, 09:00 AM
Không lên xuống được đâu trừ khi xuất hiện source mới và xuất hiện nhiều coder pro ( hoặc tự học hỏi thêm để mình pro hơn ) thì mới có hi vọng các bạn à
@ Bắt cá: Tớ khẳng định tấm hình đó là Photoshop, Zoom hình lên nhìn đứt nét vì bạn cắt ảnh = tay nên ko được mượt
Bạn nghĩ bạn là siêu nhân à mà lên tiếng chửi anh em ở đây NGU

Tiến Đạt
20-11-10, 09:07 AM
Không lên xuống được đâu trừ khi xuất hiện source mới và xuất hiện nhiều coder pro ( hoặc tự học hỏi thêm để mình pro hơn ) thì mới có hi vọng các bạn à
@ Bắt cá: Tớ khẳng định tấm hình đó là Photoshop, Zoom hình lên nhìn đứt nét vì bạn cắt ảnh = tay nên ko được mượt
Bạn nghĩ bạn là siêu nhân à mà lên tiếng chửi anh em ở đây NGU

Chiều có Video tui yêu cầu tất cả anh em Nói tui FTS phải tks tui mỗi người 5 cái còn ko thì tui tự nguyện BỎ jx bị ban nick OK?? Ai dám thì vô đây

tjnakung
20-11-10, 09:09 AM

@ về vườn đuổi gà thôi
L-)L-)L-)

tungpro102
20-11-10, 09:10 AM
Chiều có Video tui yêu cầu tất cả anh em Nói tui FTS phải tks tui mỗi người 5 cái còn ko thì tui tự nguyện BỎ jx bị ban nick OK?? Ai dám thì vô đây

Có video hay ko tui ko quan tâm và cũng chẳng cần biết

1 điều là tui chỉ khẳng định tấm hình đó là photoshop chứ ko phải nói bạn ko làm được :-j

Bạn làm được thì càng tốt jx có bước tiến mới

Cãi nhau lằng nhằng nhiều mất hòa khí

----------------------------- HẾT ------------------------------

tjnakung
20-11-10, 09:10 AM
cái nì Hot nè ai giám cá thì nhào vào nào :D

phuongdungjx
20-11-10, 09:11 AM
okokok đc anh chơi với chú nếu chú làm đc lên xuống ngựa thì tự nguyện ban nick này hok bao giờ có bất kỳ hành động nào liên quan đến jx cả okkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk còn nếu chú hok làm đc thì chú tính sao để anh còn liệu

Mr.Phát
20-11-10, 09:12 AM
okokok đc anh chơi với chú nếu chú làm đc lên xuống ngựa thì tự nguyện ban nick này hok bao giờ có bất kỳ hành động nào liên quan đến jx cả okkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk còn nếu chú hok làm đc thì chú tính sao để anh còn liệu

thằng nào dốc tổ thì band thằng đó :))

Tiến Đạt
20-11-10, 09:12 AM
Có video hay ko tui ko quan tâm và cũng chẳng cần biết

1 điều là tui chỉ khẳng định tấm hình đó là photoshop chứ ko phải nói bạn ko làm được :-j

Bạn làm được thì càng tốt jx có bước tiến mới

Cãi nhau lằng nhằng nhiều mất hòa khí

----------------------------- HẾT ------------------------------

Nếu đc bạn phải tks tui 5 lần ko thì bạn tự nhận mình là người NGU OK

Tiến Đạt
20-11-10, 09:13 AM

bỏ jx vĩnh viễnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

quocanhcntt
20-11-10, 09:13 AM
Batca2tay coi lai giup!

Con nầy lây lan cực nhanh,toàn bộ máy đâu đâu cũng có -> cuối cùng phải đem ổ cứng qua nhà thằng bạn quét giùm, sau đó mới Ghost lại.

tungpro102
20-11-10, 09:15 AM
Phương Dung thua chắc rùi nếu bắt cá dùng coreclient của DarkMoon :D
Chú ý: Lên xuống ngựa như VNG nhé

------- Tui ở ngoài xem thui, ko liên quan nhá --------

Tui sợ mọi người mất hòa khí :D

phuongdungjx
20-11-10, 09:15 AM
thằng nào dốc tổ thì band thằng đó :))
vậy nhờ ntpdnp_2021 rồi nếu tôi sai ôg cứ band thằng tay hok phải nghĩ nếu bạn batca2tay sai thì .........
( chiều nay có video hả đc đc chiều nay nếu hok có tự động đel bài viết cả nick đj nha ku )

Tiến Đạt
20-11-10, 09:16 AM
Batca2tay coi lai giup!

Cả Server có 1 kon :)) quá PRO rùi máy toàn Vr ko mà sv có 1 kon . Xóa mẹ Yk lấy cái Gamerserver khác OK

hoivegame
20-11-10, 09:16 AM
[-(ko có gì hay.............................

Tiến Đạt
20-11-10, 09:17 AM
vậy nhờ ntpdnp_2021 rồi nếu tôi sai ôg cứ band thằng tay hok phải nghĩ nếu bạn batca2tay sai thì .........
( chiều nay có video hả đc đc chiều nay nếu hok có tự động đel bài viết cả nick đj nha ku )

Được vậy chuẩn Bị tâm Lý ban nick đi nha Ku ." kẻ đi tìm công lý " Cái tên đéo nói nên tất cả Ji sất :)):-"

tjnakung
20-11-10, 09:18 AM
bỏ jx vĩnh viễnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn

đổi nick khác ai bik được mà bỏ jx vỉnh viển
p/s 2pic ông nì tạo ra cái nèo củng Hot :D

tungpro102
20-11-10, 09:20 AM

Vote cho kưng nè Tjna :D

Anh em ta ở ngoài Spam theo dõi xem thế nào :))

Mà quên khẳng định luôn 100% Bắt cá thua là cái chắc

tui ko tham gia vì ko muốn mất hòa khí, gây gổ với ai thui

phuongdungjx
20-11-10, 09:20 AM
Được vậy chuẩn Bị tâm Lý ban nick đi nha Ku ." kẻ đi tìm công lý " Cái tên đéo nói nên tất cả Ji sất :)):-"
okok hok cần chờ tâm lý đâu cũng Bt thôi nhớ làm cái video dai dai tý nha nếu anh sai anh xjn lỗi chú 1 tiếng và chụi chấp nhận tất nếu chú sai thì ............... :)>-:)>-:)>-

Tiến Đạt
20-11-10, 09:22 AM
Kòn 20 ' tài khoản h Kao về đi cắt tóc xong làm Video kao yêu cầu tất cả nh~ Kẻ nói kao FTS phải Xin lỗi Kao nếu tao chứng mình là tấm Hình Kao Share lên đúng như vậy . Kòn ko THì những đứa đó Bị Trời đánh chít khi ra khỏi Nhà

phuongdungjx
20-11-10, 09:22 AM
p/s 2pic ông nì tạo ra cái nèo củng Hot :D
đã từ lâu hok còn có hứng với jx rồi nên cái đó in tâm đj chủ yếu là batca2tay thôi
mới tạo dựng sự nghiệp đã bị phá thế này thì uổng quá :)>-:)>-:)>-

tjnakung
20-11-10, 09:23 AM
okok hok cần chờ tâm lý đâu cũng Bt thôi nhớ làm cái video dai dai tý nha nếu anh sai anh xjn lỗi chú 1 tiếng và chụi chấp nhận tất nếu chú sai thì ............... :)>-:)>-:)>-
cứ từ từ , lên xuống như vng hay lên phát lên giống cái video jxanhhung + cái video tui pots bửa trước =))
lên xuống ngựa mà chỉ bên mình thấy còn bên kia người khác thì không thấy gì hết=))

Mr.Phát
20-11-10, 09:23 AM
yêu cầu batca2tay dùng từ ngữ bớt thô tục nếu ko thì ăn thẻ đó nha !

phuongdungjx
20-11-10, 09:25 AM
Kòn 20 ' tài khoản h Kao về đi cắt tóc xong làm Video kao yêu cầu tất cả nh~ Kẻ nói kao FTS phải Xin lỗi Kao nếu tao chứng mình là tấm Hình Kao Share lên đúng như vậy . Kòn ko THì những đứa đó Bị Trời đánh chít khi ra khỏi Nhà

chú này hay ah nha
từ nãy toàn nói người khác thế nếu chú sai thì thế nào nhỉ
anh sai anh nhận và xl chú tự ban nick vĩnh viễn hok bao giờ động vào jx

quocanhcntt
20-11-10, 09:25 AM
Cả Server có 1 kon :)) quá PRO rùi máy toàn Vr ko mà sv có 1 kon . Xóa mẹ Yk lấy cái Gamerserver khác OK

Máy đã cài rùi đó bạn, cẩn thẩn quét trước nên có 1 con, không là cả máy đều có rồi.
Vậy là ông công nhận là SV của ông có Virus đúng không.

phuongdungjx
20-11-10, 09:28 AM
cứ từ từ , lên xuống như vng hay lên phát lên giống cái video jxanhhung + cái video tui pots bửa trước =))
lên xuống ngựa mà chỉ bên mình thấy còn bên kia người khác thì không thấy gì hết=))

tungpro102
20-11-10, 09:28 AM
Xuống được phải lên được:Laluot_182::Laluot_182::Laluot_182: :Laluot_182: :Laluot_182: :Laluot_182: :Laluot_182:

Làm = Res chắc chẵn ko lên được :)) và ngược lại

phuongdungjx
20-11-10, 09:31 AM
Xuống được phải lên được:Laluot_182::Laluot_182::Laluot_182::Laluo t_182::Laluot_182::Laluot_182::Laluot_182:
thì đúng mà xuống đc là phải lên đc chứ hok thì chết ah hjhj
để chiều nay sem vide0clip của p batca2tay cái này hay ah nha h3h3h3#:-s

tungpro102
20-11-10, 09:35 AM
Xuất hiện " Hu - Ly - Gân " của JX kìa :))
Ban IP nó đi MOD ;))

notfile
20-11-10, 09:36 AM
các MOD giúp mình với vừa có thằng điên spam kinh quá ban nó không kịp :((

Mr.Phát
20-11-10, 09:38 AM
Xuất hiện " Hu - Ly - Gân " của JX kìa :))
Ban IP nó đi MOD ;))

có anh DV mới band đc thôi ! đang liên lạc vs ảnh :| thằng Hân Thiên này láo thật

tungpro102
20-11-10, 09:39 AM
Sì - Căng - Đan
Xuất hiện ở box jx :))

Chine402
20-11-10, 09:44 AM
Bác ơi để em thuê yougo vào lấy con chíp ra đả ;))

tjnakung
20-11-10, 09:49 AM
lên = res thì nói làm gì nhỉ , :D

tungpro102
20-11-10, 09:49 AM
Thàng này hình như lập forum riêng thì phải ( Hận Thiên )
Nó là member đã dã man, man rợ, trai lì
nó mà là Admin clbgamesvn.com chắc a e bị nó bóp, no bắt , hiếp chết mất ;))

[B.M.W]Sports
20-11-10, 09:52 AM
Thàng này hình như lập forum riêng thì phải ( Hận Thiên )
Nó là member đã dã man, man rợ, trai lì
nó mà là Admin clbgamesvn.com chắc a e bị nó bóp, no bắt , hiếp chết mất ;))
chờ xem cái video Ngựa
--- đợ chờ là hạnh phúc---
bài viết bên box chỉ còn là del :D

thaihoa91
20-11-10, 10:02 AM
Nhắc nhở batca2tay : bạn ko nên có thái độ wá khích hay dùng từ thô đến thế ! Mình xem các trang trước rùi, họ ko xưng hô với bạn bằng từ "kao" thì bạn đừng nên dùng thái độ lúc nóng giận của mình để xưng hô như thế với ng` khác !

Xin nhắc lại ! Res thay dc nhưng đưa vào dùng thì wả là 1 sai lầm !

1 khi đã thay hình ảnh res ko ngựa sang res ngựa giống nhau ! Thì suốt đời xuống ngựa mãi mãi, ko bao giờ lên ngựa dc !

Nếu làm Res mà có thể lên xuống ngựa bình thường dc thì tui đã làm từ lâu ùi !

[B.M.W]Sports
20-11-10, 10:05 AM

1 khi đã thay hình ảnh res ko ngựa sang res ngựa giống nhau ! Thì suốt đời xuống ngựa mãi mãi, ko bao giờ lên ngựa dc !

vậy mới có cuộc tranh cải này mong chủ 2pic pots sớm video , rửa mắt , mong video củng đừng cóa virut tội sever ông nì không giám dow sợ vr giờ video muốn xem mà cóa vr thì bó tay luôn , dừng có chém giống 2pic lúc trước Vòng Sáng=))

tungpro102

Vòng sáng hoàng kim và core hiện thị tên bang hội OK rùi ;))

evilbaby1
chắc quay cái coreclient xuống được 1 ít, hoặc nhấn M hoài thì xuống hoài , nhưng chỉ hiển thị có thật sự xuống đâu , đánh skill dưới ngựa không được , bỏ chữ M ra thì lên lại . Chúc bác batca2tay đấu thắng nhé =)) !

[B.M.W]Sports
20-11-10, 10:07 AM
chắc quay cái coreclient xuống được 1 ít, hoặc nhấn M hoài thì xuống hoài , nhưng chỉ hiển thị có thật sự xuống đâu , đánh skill dưới ngựa không được , bỏ chữ M ra thì lên lại . Chúc bác batca2tay đấu thắng nhé =)) !
chỉ nhân vật M mới thấy nhân vật khác mà thấy tui đi = đầu luôn

zonjkut3
20-11-10, 10:14 AM
sao mà đánh skill ko đc,chỉnh trong skills.txt cột horse limit là xog hết :))

topic này khủng thật,hôm qua 4 page hôm nay 13 :-L

*hỏi tí:thay res trên ngựa là sao nhể,chả lẽ đễ res quần áo trắng rồi thay res ngựa = res quần áo à :-??

thaihoa91
20-11-10, 10:20 AM
hỏi tí:thay res trên ngựa là sao nhể,chả lẽ đễ res quần áo trắng rồi thay res ngựa = res quần áo à :-??

Đơn giản lắm em ! Trong 1 file .txt res ! Nó có nhìu hành động !

Nhưng chia làm 2 hành động chung nhất : (1) là các hành động khi ở dưới đất, (2) là các hành động khi ở trên ngựa !

Ta chỉ cần copy Spr bên (1) tương ứng hành động sang Spr bên (2) ! Thì khi để ngựa vào F3 hay lấy ra nó vẫn hiện res bên (1) ! Nhưng sẽ ở dưới đất mãi mãi, ko lên ngựa dc, trừ khi chỉnh lại .txt res thì mới lên ngựa lại !

phuongdungjx
20-11-10, 10:33 AM
Đơn giản lắm em ! Trong 1 file .txt res ! Nó có nhìu hành động !

Nhưng chia làm 2 hành động chung nhất : (1) là các hành động khi ở dưới đất, (2) là các hành động khi ở trên ngựa !

Ta chỉ cần copy Spr bên (1) tương ứng hành động sang Spr bên (2) ! Thì khi để ngựa vào F3 hay lấy ra nó vẫn hiện res bên (1) ! Nhưng sẽ ở dưới đất mãi mãi, ko lên ngựa dc, trừ khi chỉnh lại .txt res thì mới lên ngựa lại !

thì cứ để chủ top chiều nay cho chúng ma mãn nhã đj anh
có vide0 nói lên tất cả
mà hình như nghe nói batca2tay có sever của VNG thì phải thấy bán 1t7 mà
nếu có thì trắc mình thua oài :((:((:((:((:((:((

kinkina2009
20-11-10, 11:06 AM
bạn làm được mình chịu Band Nick + Forever vào 4rum :| , nhìn cái kiểu comment của bạn hết sức là vô học và mất dạy :|

[B.M.W]Sports
20-11-10, 11:18 AM
bạn làm được mình chịu Band Nick + Forever vào 4rum :| , nhìn cái kiểu comment của bạn hết sức là vô học và mất dạy :|
sao chủ 2pic lặng mất tiu goài nhỉ vào cm vài câu cho sum đi

thaihoa91
20-11-10, 11:32 AM
Nghe đâu bạn ấy đi cắt tóc á mà !

Từ hôm nay (20/10/2010) đến 12h sáng ngày 21/11/2010, nếu batca2tay ko có video chứng minh dc lên xuống ngựa xài như VNG thì mình sẽ BAN NICK thẳng tay do lừa gạt anh em !

Tính thêm 2 án treo : Tạo nhìu nick gửi bài gây lộn xộn BOX JX + 1 lần lừa dối anh em vụ vòng sáng hoàng kim !

[B.M.W]Sports
20-11-10, 11:48 AM

Từ hôm nay (20/10/2010) đến 12h sáng ngày 21/11/2010, nếu batca2tay ko có video chứng minh dc lên xuống ngựa xài như VNG thì mình sẽ BAN NICK thẳng tay do lừa gạt anh em !

Tính thêm 2 án treo : Tạo nhìu nick gửi bài gây lộn xộn BOX JX + 1 lần lừa dối anh em vụ vòng sáng hoàng kim !

cú này dính chưởng cái này là Giáng Long Thập Bát Chưởng goài

zonjkut3
20-11-10, 11:54 AM

có phải mấy th vẹo bị anh notfile xóa bài hết ngoài kia ko anh hòa :-??

thaihoa91
20-11-10, 12:01 PM
có phải mấy th vẹo bị anh notfile xóa bài hết ngoài kia ko anh hòa :-??

Chính là mấy bài đó ! 1 dọc bài bị del lun ! Anh cũng ko hỉu batca2tay tạo nhìu nick rùi gửi bài để làm gì nữa (thú vui hành hạ ng` khác hay xả stress)

Tiến Đạt
20-11-10, 12:03 PM
Batca2tay chỉ có 1 nick duy nhất ko có Nick nào Khác Đừng có vơ đũa cả nắm nha Thaihoa91

thaihoa91
20-11-10, 12:08 PM
Mọi chuyện có Tùng kiểm tra trong 4rum từ 2h30 sáng đến giờ á ! Có gì bạn trao đổi với ổng ! Tui từ 2h30 sáng đến 9h là ngủ li bì !

Tiến Đạt
20-11-10, 12:10 PM
Mọi chuyện có Tùng kiểm tra trong 4rum từ 2h30 sáng đến giờ á ! Có gì bạn trao đổi với ổng ! Tui từ 2h30 sáng đến 9h là ngủ li bì !

Có 1 số bài bị del rõ ràng ghi tên bài viết là batca2tay !

Dưới 3 bài tui chỉ Spam có 1 bài đọc thì đọc hết ko thì thôi Hết và một bài em tui viết về cái vòng sáng HK
Ông nên coi lại đi Thaihoa91 à

kinkina2009
20-11-10, 12:11 PM
^
=)) , rõ ràng kêu ra net ol giờ kêu thằng em phá, chắc thằng em chạy ra net phá =))

Tiến Đạt
20-11-10, 12:12 PM
^
=)) , rõ ràng kêu ra net ol giờ kêu thằng em phá, chắc thằng em chạy ra net phá =))

Tui kêu em phá hồi nào 2 bài đó từ tám đỡi 10 đời rồi ông nội Bài
Chỉ nhà giàu....
Với bài : đọc thì đọc hết.....

thaihoa91
20-11-10, 12:14 PM
Bài vòng sáng hoàng kim bạn bảo em bạn nó lấy dùng nick bạn rùi gửi tấm hình nó làm lên để fá ! Còn bạn thì ko bít gì hết mà ! Bữa đó bạn lên xin lỗi mọi người nữa mà ! Wên rùi à :D

kinkina2009
20-11-10, 12:15 PM
:-j không hiểu à , thế nó post là đúng lắm không phải phá . Bạn kêu chơi ở nét ==> không lí thằng em theo bạn ra net để post bài,càng nói càng lộ bản chất và tôi thấy
hình như tiếng việt của bạn chưa sành thì phải :-| . Chỉ thích phóng đại lên rồi ngồi post vớ vẩn thể hiện đẳng cấp Pro của mình

Tiến Đạt
20-11-10, 12:17 PM
Tui chơi ở nét hum đó nó đến nhà tui chơi thấy tấm hình mà nick của tui thì batca2tay và pass là tieensddatj cái game nào chả thế?? ( mới đổi hết rùi ko vô đc đâu mất công )
Nó Spam . Hum đó tui lên xin lỗi vì mún mọi ng` být đó ko phải là tui thui

quydu1989
20-11-10, 01:04 PM
mod test lai pacht cuoi thu ko có bóng fix lại o=>

mod fix lai lỗi đó đi thu cưỡi ko có bóng bị lỗi

concabach
20-11-10, 02:03 PM
chi mình cách bấm nít Thank Đi bạn muốn thank lắm mà ko bik bấm ở đâu :(
;)

benop001
20-11-10, 02:55 PM
sao luyện skill k lên % nhỉ ~_~

33ali33
20-11-10, 03:26 PM
sao server skill 9x+ 120+ 150 đánh không lên % skill là sao vậy bắt cá xem lại đi

nhoc_kute_blog
20-11-10, 03:53 PM
Ai giúp với.Hok bít là do máy mình hay là sever có vỉut mà về quét thì phát hiện 2 con ở game sever và bị xóa mất sever lun>ai có thể pót sever no vỉut cho mình hok.thankkkk trước.

thaihoa91
20-11-10, 04:07 PM
Ai giúp với.Hok bít là do máy mình hay là sever có vỉut mà về quét thì phát hiện 2 con ở game sever và bị xóa mất sever lun>ai có thể pót sever no vỉut cho mình hok.thankkkk trước.

Bạn có thể thử dùng Server có FONT này (link do tui đưa lên, 100% no virus) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhoc_kute_blog
20-11-10, 04:12 PM
VẬy tắt bớt map thì sever có load nhanh ko bạn?Mà tắt máp thì chỉ cần xóa tên map phải hok.THankkkk

nhoc_kute_blog
20-11-10, 04:38 PM
Server virus nhiều wá sao test đây.
Del sever này đi bạn.MÁy mình cài vào thế là bj 1 ổ virut.THoi PP sóng gió tình yều thôi >HAHAHA

benop001
20-11-10, 05:08 PM
sao ko luyện skill được thế này ai giúp ko ~_~

Čħīċķėň
20-11-10, 05:17 PM
đã nói rùi có virut thì cứ diệt chẳng liên quan gì đến sv

cái nào thiếu thì lấy sv khác bỏ vô

Ko sài thì đừng nói lời cay đắng :Laluot_141:

:Laluot_228: :Laluot_126: :Laluot_102:

ph4mduc4n
20-11-10, 06:08 PM
bạn này cho tôi cái yahoo dc chứ ?

nhoc_kute_blog
20-11-10, 07:06 PM
đã nói rùi có virut thì cứ diệt chẳng liên quan gì đến sv

cái nào thiếu thì lấy sv khác bỏ vô

Ko sài thì đừng nói lời cay đắng :Laluot_141:

:Laluot_228: :Laluot_126: :Laluot_102:
:Laluot_141:

:Laluot_228: :Laluot_126: :Laluot_102: vậy cậu bảo cái game sever bị vitrut thì lấy mỗi cái game sever cua sever khác lắp vào ak2.LẤy 1 cái hay cã foder game sever ;))

Sir.THÀNH™
20-11-10, 07:23 PM
ùi. cậu batca2tay này mặt búng ra nước như thế kia thì trách bạn ý làm gì. Bạn ý con trẻ , đôi lúc ngông cuồng. Hòa Pê đê tha cho cậu ấy đi. =)). Sự việc đến mức gì mà để Bô lão Phuongdung vs cả thạch sùng 78 ra tay thế kìa =)).

nhoxpk2707
20-11-10, 08:45 PM

phuongdungjx
20-11-10, 08:45 PM
ùi. cậu batca2tay này mặt búng ra nước như thế kia thì trách bạn ý làm gì. Bạn ý con trẻ , đôi lúc ngông cuồng. Hòa Pê đê tha cho cậu ấy đi. =)). Sự việc đến mức gì mà để Bô lão Phuongdung vs cả thạch sùng 78 ra tay thế kìa =)).
còn trẻ mà trí tuệ đã cao oy giám nói xấu cả thái hoà thì đúng là..............

zonjkut3
20-11-10, 08:56 PM
tính chém cr7 vì rám nói xấu anh hòa ;)) nhưng nhìn pic này lại thôi :">

bức tranh nói lên tất cả :chúng ta hãy cùng vào liên xô chấm mỹ (đố ai bik là j,đb sandaru ngày trc chuyên gia zô cái này ;)) )

Mr.Nam
20-11-10, 09:10 PM
tính chém cr7 vì rám nói xấu anh hòa ;)) nhưng nhìn pic này lại thôi :">

bức tranh nói lên tất cả :chúng ta hãy cùng vào liên xô chấm mỹ (đố ai bik là j,đb sandaru ngày trc chuyên gia zô cái này ;)) )

liên xô chấm mỹ --> lauxanh.us --> đừng band nick em nha [-O<:-&

zonjkut3
20-11-10, 09:17 PM
sao bik hay dạ (:| .

caution1911
21-11-10, 05:45 AM
_chức năng hình con cá sao ko sử dụng dc vậy chủ top pic.
_Có cách nào cho nguyên liệu giáng sinh rớt ra ngoài ko,rớt vào rương ko lượm dc j` cả.(1 hồi thấy full rương)

Mr.Nam
21-11-10, 10:48 AM
sao bik hay dạ (:| .

câu nay nghe lâu ùi. Cũng thi thoảng hỏi mí em có xem Liên Xô chấm Mý không (~~)(~~)(~~)
Lúc đầu chúng nó giả nai, lúc sau thì bộc lộ bản chất >-) nó vô cho mình xem >:)

Tặng các mem thêm cái hình, không bik có nguy hiểm không :D

No Virut nhưng vẫn rính :D

luxfarm
21-11-10, 11:11 AM
SC ttvs 5.1 =)) CC sv pro ....................................

nghichtu91
21-11-10, 08:19 PM
khog co chuc nang xuong ngua :-<

MrSumo
21-11-10, 08:21 PM
server này dùng client nào vậy bạn????

MrSumo
21-11-10, 09:21 PM
Vng !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

khi pacth client của server này có cần xóa hết chỉ chừa 2 thư mục data và music không?

caution1911
21-11-10, 10:31 PM
SEVER bị lỗi khi buff chiêu 150 của 1 số phái bị đứng yên!!!!!!!!!!

Tiến Đạt
21-11-10, 10:36 PM
SEVER bị lỗi khi buff chiêu 150 của 1 số phái bị đứng yên!!!!!!!!!!

Tg~ bị ban nick nên ko fix h thấy có lỗi định làm Ver4 có 6 res Ô kim :D:))

Čħīċķėň
21-11-10, 11:26 PM
"Quay đầu là pờ" =))

mrsiro
22-11-10, 01:06 AM

hoivegame
22-11-10, 01:39 AM
:-chỏi chủ topic>>>>>>là TS có gì đâu

caution1911
22-11-10, 03:17 AM
_luyện kill sao vậy batca2tay........
_Sử dụng hình con cá sao vậy????

ph4mduc4n
22-11-10, 07:20 AM
làm Ver4 hoàn chỉnh lại các lỗi + thêm kim ô vào đi bạn :U tôi ủng hộ :U

mrsiro
22-11-10, 09:31 AM

concabach
22-11-10, 07:29 PM
sever chơi ok lam ;;) batca2tay chi minh cach thank đi để mình thank bạn chứ mình ko bik bấm nút thank ở đâu, sry mình gà lắm:-s

cuongpzo
22-11-10, 09:36 PM
tại sao mình save( out acc ra ) nó ko lưu thông tin acc vậy, mình vào lại acc đó thì nó bảo Tạo nhân vật lại là sao.

quydu1989
22-11-10, 10:11 PM
làm đi minh ung hộ có kill kiem thê nua nha

phuongdungjx
22-11-10, 10:26 PM
Tg~ bị ban nick nên ko fix h thấy có lỗi định làm Ver4 có 6 res Ô kim :D:))

hok nên huỷ hoại 1 nhân tài

mong bạn rút kinh nghiệm nhiều hơn khi share bất kỳ cái gì

Sớm Mong trở thành 1 pro jx thực thụ

Thân

sangpronhat
22-11-10, 10:32 PM
XIn lỗi cho hỏi mấy vòng sáng kia phải của sv TTK lúc trước không ah. ;))

sitachi
22-11-10, 10:48 PM
cho hỏi cái bishop ? user và pas là gì nó cứ báo lỗi điên cái đầu

vanhiep79
22-11-10, 11:12 PM
:-B<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vanhiep79
22-11-10, 11:16 PM
Minh Mo sv De a e Choi Vui ma no hien nich yahoo ai bit sua chi minh voi thank

cuongpzo
22-11-10, 11:19 PM
thui pa này chắc máy là ổ virus

sitachi
22-11-10, 11:22 PM
vào data server thì fải ? mình nghỉ là vậy vào thử đi bạn

cuongpzo
22-11-10, 11:22 PM
sao ver nào cũng 2 con virus vậy batca2tay. trc khi up ver sau bạn nên scan trc đi nha,

vanhiep79
22-11-10, 11:25 PM
minh da bit roi thank ban[-O< na

Mr.Nam
22-11-10, 11:25 PM
anh em cẩn thận File Usp10.dll.
File này có Virut mà nó còn lan tràn cũng rất nhanh. tạo ra nhiều file Usp10.dll có virut ở những nơi khác nữa đó. Mình vừa phải scan lại máy. May mà thằng Eset nó Clea được 1 ít :D

vanhiep79
22-11-10, 11:33 PM
ổ virus a ko sao dau ne anh em moi up anh em coi dc ko co virus thi tui bo jx [-O< <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cauchubin
23-11-10, 12:24 AM
sao luyện Kill O% hoài à, đánh thấy mồ luôn mà kill 9x ko lên % nào. batca2rtay xem lại dùm nha, thank nhiu

cuongpzo
23-11-10, 12:48 AM
sự cố nào cũng có cách giai quyết, đợi mình đi học cách lập trình mysql & database về mình chỉnh sửa cho, với sức học của minh thì chắc vài năm thui.:">:">:">

caution1911
23-11-10, 12:56 AM
1:lỗi kill 150 buf đứng yên(1 số phái)....
2:% kill luyện sao mà ko thấy lên,top pic chỉ dùm cái.
3:hình con cá làm như thế nào vậy?
4:Có cách nào chỉnh vật phẩm event giáng sinh rớt ra ngoài hok?(luyện lát hồi full rương chán chết,lên về liên tục).thanks

phuongdungjx
23-11-10, 07:22 AM
Minh Mo sv De a e Choi Vui ma no hien nich yahoo ai bit sua chi minh voi thank
bạn không nên đổi màpầphiỉ giữ nguyên bản quyền cho người ta nếu muốn đổi thì phải hỏi trc chủ top sem có đồng ý không đã
người ta mất công là thì phỉa có tiếng

vanhiep79
23-11-10, 07:28 AM
sv tui mo de anh em choi ne ai choi thi vao ok <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tiến Đạt
26-11-10, 03:38 PM
sv tui mo de anh em choi ne ai choi thi vao ok <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu edit vui lòng giữ bản quyền tác qỉa . Demo Sóng Gió Tình Yêu Ver4.0.0

thulinhquydo
26-11-10, 06:12 PM
Có bản patch sữa lỗi săn boss HK và boss phong lăng ko post với nào, tui kill mà nó chả rớt ra gì cả, cả KN cũng ko luôn

vanhiep79
26-11-10, 06:33 PM
Sóng Gió Tình Yêu Ver4.0.0
co thi up cho tui di chu bi loi nhieu wa con may cai maps ong add nhieu cung dc ko sao dau may tui chay ok het :D

nametruong00
27-11-10, 11:18 AM
à mình ko biết kiếm đồ HK ở đâu và bán ngựa thường ở đâu khi mới lv dưới 90 và kiếm điểm đạo hạnh và chế độ nhìn thấy điểm danh vọng và phúc duyên..
còn nữa đồ mình đánh wái văng ra sao nó ko mất mà vẫn ở đó wài là sao

nametruong00
27-11-10, 11:34 AM
và wánh skill kiếm thế = cách nào zậy mình ko thấy

nametruong00
27-11-10, 11:36 AM
ko thấy điểm danh vong và phúc duyên ở F3 để làm dã tẩu ko biết coi ở đâu

nametruong00
27-11-10, 12:04 PM
câu này là câu thứ 4 em hỏi nè
em thấy có mấy NPC nó đòi cần xu và KNB là sao
zay muốn có KNB và xu làm cách nào zay anh

[B.M.W]Sports
27-11-10, 12:10 PM
câu này là câu thứ 4 em hỏi nè
em thấy có mấy NPC nó đòi cần xu và KNB là sao
zay muốn có KNB và xu làm cách nào zay anh
lai Phản Tăng mà Lấy =((

cuong5
27-11-10, 01:00 PM
Ban oi sai pass Bishop ruj
minh nhap pass : tiendat vao nhung ko dc xem ho minh cai, thanks

[B.M.W]Sports
27-11-10, 01:05 PM
Ban oi sai pass Bishop ruj
minh nhap pass : tiendat vao nhung ko dc xem ho minh cai, thanks
config = santuppro đó ít gặp mấy lổi naỳ

Kenizzle
27-11-10, 01:28 PM
ai biết cách sửa lỗi chuyển sinh với lỗi luyện skill ở server này ko, giúp mình với

doiphieubat
27-11-10, 02:46 PM
skill hỗ trợ nhân vật bị cái gì mà không xài được vậy nhỉ pác

[B.M.W]Sports
27-11-10, 02:55 PM
ở #1 có hướng giẩn add skill hổ trợ đó quay ra tìm đi bạn

doiphieubat
27-11-10, 03:20 PM
không phải...ý mình là nó có skill mà bấm vô xài không được ( điểm dư là 60 luôn nha ko phải là không có điểm skill dư ) lạ 1 đìe admin xài được còn gamer thì lại không xài được...thế mới vấn đề

cuong5
27-11-10, 04:02 PM
Hix loi nay la loij vay, jup minh voi
hay nap tai khoan roi moi vao game

thjenthanx9
27-11-10, 04:07 PM
oFf lien không chơi đc à â

thaihoa91
27-11-10, 06:45 PM
Hix loi nay la loij vay, jup minh voi
hay nap tai khoan roi moi vao game

Bạn có thể vào Kho Lưu Trữ có rất nhìu bài chỉ fix lỗi thường gặp !

Lỗi của bạn thì vào đây mà xem cách fix : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhpk123
28-11-10, 09:09 AM
batca2tay oi . Bishop pass ko dc
pas la ji:(

thjenthanx9
28-11-10, 09:14 AM
chơi offline có đc không anh ơi !

Tiến Đạt
28-11-10, 09:25 AM
batca2tay oi . Bishop pass ko dc
pas la ji:(

Xài con cá để chỉnh pass Bis hop

Vô mấy file .ini trong Server mãem pass chứ tui ko nhớ :(

thjenthanx9
28-11-10, 09:26 AM
anh ơi ! sao khi mà mình vào bang phái nó chỉ cho có vài skill ! mình làm sao để có thêm skilll như sever Xuân Thu ạ

Tiến Đạt
28-11-10, 09:29 AM
anh ơi ! sao khi mà mình vào bang phái nó chỉ cho có vài skill ! mình làm sao để có thêm skilll như sever Xuân Thu ạ

Gia nhập phái sẽcos Skill từ 1x >> 6x( nhận hỗ trợ tân thử lên lv60 đồ tiền ngựa ) lên 90 sẽhocj Skill 90 . Mún có nh` skill làm Admin :D

thanhpk123
28-11-10, 09:30 AM
Bishop pas thui ha?
JxStartup chay roi ha=((

thjenthanx9
28-11-10, 09:31 AM
hiz hiz em chơi offline mà ! thấy chơi sever Xuân Thu nó ra một dãy skill luôn ! còn sever anh share có 6 skill à!

Tiến Đạt
28-11-10, 09:48 AM
hiz hiz em chơi offline mà ! thấy chơi sever Xuân Thu nó ra một dãy skill luôn ! còn sever anh share có 6 skill à!

6Skill là em chưa lên đủ cấp . Vì cấp 60 học 1 phát là đc đến Skill 6x nếu em chơi lên cấp 10 mà nhập phái thì chỉ có mấy Skill thui. Nhận hỗ trợ xong rùi nhập phái đi luyệnlamf jI mất công

thjenthanx9
28-11-10, 09:55 AM
nhận hỗ trợ ở đâu anh ạ ! cái con gái đó hả ! anh cho em xin cái wordfile.ini đc không
chỉ những map chính thôi anh nhé!
cái 46 map nó nặng quá !

Tiến Đạt
28-11-10, 09:58 AM
nhận hỗ trợ ở đâu anh ạ ! cái con gái đó hả ! anh cho em xin cái wordfile.ini đc không
chỉ những map chính thôi anh nhé!
cái 46 map nó nặng quá !

Uhm con hỗ trợ nhân vật ấy
46 map mà kêu nặng nữa . Máy bị hư rùi hem có ver 4 . Bản ver 4 gần 70 maps . Shar nên chắc mấy ng` chửi cho quá :D\:D/

thjenthanx9
28-11-10, 09:59 AM
hì anh share đi anh ! em đang càn lám !

à mà có lúc nó không hiện quái và NPC luôn ! đi lui đi tới mãi hoặc thoát ra vào lại mới đc !

Tiến Đạt
29-11-10, 01:41 PM
hì anh share đi anh ! em đang càn lám !

à mà có lúc nó không hiện quái và NPC luôn ! đi lui đi tới mãi hoặc thoát ra vào lại mới đc !

Lúc đó là lúc đang khởi động Server hoặc là bị lag . Lúc khởi động Sv nên thoát nick ra đợi đến lúc báo dòng chúc bạn chơi game vui vẻ thì vô lại sẽ ko bị lag và ko phải đợi lâu . Còn có thể di chuyển đến Map luyện công cung~ bị lag ( máy chưa kịp load Add NPC) . Cái này là do lúc đó máy chạy quá nhìu chương trình ( hoặc máy cùi ) máy màcaus Hình tốt là OK hết

nametruong00
29-11-10, 06:23 PM
à nè anh TienDat nè em chơi cái sever của anh hiện giờ có rất nhìu diều chưa ổn lắm nếu là người khác cũng như em thui em sẽ nói có gì đắc tội anh tha em nha em cũng chửa hiểu biết và rành... ^^!

thứ 1 : tỷ lệ dame wái và rút máu của wái ko đc cao nhất là boss sát thủ và bos HK(vi dụ 5 độc săn boss ST thì nó wánh mình 1 cái là die, nhưng mình wánh nó ko có dính độc và lên dame từ từ lên 40 mấy 50k)

thứ 2 : tỷ lệ hồi máu của boss wá nhanh đến mức ko ngờ làm cho ko thể nào làm nv và wánh boss HK săn đồ(ví dụ đang đi vòng vòng chưởng đc 2 3 cái nó mất 73k mấy nhưng cỡ 2s là nó lên lại 10000000 máu à) .............. sao mà săn đây hichic

thứ 3 : wánh skill wài ko lền skill (skill 90) từ 1 lên 2 lúc nào độ luyện cũng = 0,0

thứ 4 : thường xuyên ko save nhận vật mình chơi (ví dụ: đang chơi lv 100 wánh 1 chút lên 120 rồi thoát ra tắt game sever 1 hồi zo lại ko còn đồ ở lv 120 mà toàn là đồ 100 ko

thứ 5 : lên xuống ngựa ko đc phải gỡ con ngựa ra mới wánh đc (ví dụ phái CB,DM,NM...vv)

thứ 6 : đồ Hoàg Kim ko có tăng kĩ năng và cách sửa đồ là phải gỡ ra để sửa chứ ko bấm F3 sửa trực tiếp đc

thứ 7 : đang chơi giữa chừng hay bị mất kết nối

thứ 8 : mình muốn thành Admin để lấy KNB và đồ HK mốn phái thì làm như thế nào

rồi em bị vướng những thứ như thế đó anh giúp em = hình hoặc clip để cho dễ hiểu và dễ làm đc ko anh

Tiến Đạt
29-11-10, 06:32 PM
à nè anh TienDat nè em chơi cái sever của anh hiện giờ có rất nhìu diều chưa ổn lắm nếu là người khác cũng như em thui em sẽ nói có gì đắc tội anh tha em nha em cũng chửa hiểu biết và rành... ^^!

thứ 1 : tỷ lệ dame wái và rút máu của wái ko đc cao nhất là boss sát thủ và bos HK(vi dụ 5 độc săn boss ST thì nó wánh mình 1 cái là die, nhưng mình wánh nó ko có dính độc và lên dame từ từ lên 40 mấy 50k)

thứ 2 : tỷ lệ hồi máu của boss wá nhanh đến mức ko ngờ làm cho ko thể nào làm nv và wánh boss HK săn đồ(ví dụ đang đi vòng vòng chưởng đc 2 3 cái nó mất 73k mấy nhưng cỡ 2s là nó lên lại 10000000 máu à) .............. sao mà săn đây hichic

thứ 3 : wánh skill wài ko lền skill (skill 90) từ 1 lên 2 lúc nào độ luyện cũng = 0,0

thứ 4 : thường xuyên ko save nhận vật mình chơi (ví dụ: đang chơi lv 100 wánh 1 chút lên 120 rồi thoát ra tắt game sever 1 hồi zo lại ko còn đồ ở lv 120 mà toàn là đồ 100 ko

thứ 5 : lên xuống ngựa ko đc phải gỡ con ngựa ra mới wánh đc (ví dụ phái CB,DM,NM...vv)

thứ 6 : đồ Hoàg Kim ko có tăng kĩ năng và cách sửa đồ là phải gỡ ra để sửa chứ ko bấm F3 sửa trực tiếp đc

rồi em bị vướng những thứ như thế đó anh giúp em = hình hoặc clip để cho dễ hiểu và dễ làm đc ko anh

Xin lỗi bạn những điều bạn nói mình cũng đã fix nhưng có sự cố đáng tiếc nên mình ko poss Link đc ( điểu này mình ko mún nhắc lại )
Trả lời 1 số vấn đề bạn đưa ra
1: Cái này mình định mở onl nên cái phsl của boss mình để cao ( để đi Pt đánh cho có tính cộng đồng )
3 : Đã sửa rùi nhưng chưa có điều kiện để up link
4 : bạn phải tắt Sv đúng quy tắc nếu tắt sai sẽ ko lưu đc Nv : cách tắt Gamerver >> sau đó tắt tử phải sang trái . bạn ấn hiện chương trình sau đó tắt theo Trình tự phải sang trái là OK ( trước lúc tắt thoát game )
5 : Cái này Server VN nào cug~ ko có ( - NVG ) một số pro của Jx đã làm đc nhưng ko share mà để kiếm $ ( bên china có Sv làm đc cái này )
6 : Cái này chưa test
7: Cái này ko být :D
8 Script/batca2tay/batca2tay/batca2tay2.lua chỉnh tên Admin trong đây
Sau đó vô game nhấp vào Sứ giả Server làm Admin
Trên đây là những câu trả lời của mình cho bạn , Mong rằng nó sẽ giúp ích cho bạn
Thân

nhoc_kute_blog
29-11-10, 06:50 PM
1)))Batca2tay oi! cho mình hỏi là sao khi mình chơi sever của bạn, chép patch của bạn thì vượt ải bị màn hình đen thui.Chỉ chạy đi chạy lại đc thui.Tống kim thì có một số phải zo6 là bị treo, chỉ mở đc hành trang.CÒn chép patch thái hoa thì vào đc nhưng vật phải thì lại ko hiện lên đc.VD như ngựa admin....Hay tại file package.ini nhỉ.???THôi nhờ pro sem hộ.
CÓ vậy thui, còn lại vật phẩm thì OK>bạn giúp mình nha.Thank nhìu.;))

Tiến Đạt
29-11-10, 06:53 PM
1)))Batca2tay oi! cho mình hỏi là sao khi mình chơi sever của bạn, chép patch của bạn thì vượt ải bị màn hình đen thui.Chỉ chạy đi chạy lại đc thui.Tống kim thì có một số phải zo6 là bị treo, chỉ mở đc hành trang.CÒn chép patch thái hoa thì vào đc nhưng vật phải thì lại ko hiện lên đc.VD như ngựa admin....Hay tại file package.ini nhỉ.???THôi nhờ pro sem hộ.
CÓ vậy thui, còn lại vật phẩm thì OK>bạn giúp mình nha.Thank nhìu.;))

Cái này để mình cài xong máy sẽ test lại thử . Vì mình chơi vẫn OK , đợi mấy ngày nữa mua máy cài lại thì sẽ giúp bạn sau nhé :D

nhoc_kute_blog
29-11-10, 06:58 PM
Ak` bắtca2tay có thể chỉ mình cách đăng kí file package.ini không???VD như thứ tự đặt tên file nào trước???THank.

47cent
29-11-10, 07:00 PM
Giải nén cái patch bị lỗi wrong pass hoài ! file unpack00 ý
ai up lại file đó đi

Tiến Đạt
29-11-10, 07:00 PM
Ak` bắtca2tay có thể chỉ mình cách đăng kí file package.ini không???VD như thứ tự đặt tên file nào trước???THank.

Cái này tùy theo ý đồ của bạn . bạn đặt thế nào cũng đc nhưng file pack ( thể hiện thông tin Server ) của bạn sẽ đặt đầu tiên hoặc sau file Skill.pak và map.pak.

Tiến Đạt
29-11-10, 07:01 PM
Giải nén cái patch bị lỗi wrong pass hoài ! file unpack00 ý

Anh hak em cũng ở Dak lak nek nhưng ở buôn hồ :D Mod mà cũng chơi server của em à??
Pas giải nén batca2tay . bạn xem lại koi chứ đâu có lỗi ji đâu?

47cent
29-11-10, 07:04 PM
:D uk tui ở bmt nè hehe !~ add yahoo nói chuyện cho zui !
mà giải nén đến gần cuối thì bị lỗi ! chú up file Update00.pak lên được ko

nhoc_kute_blog
29-11-10, 07:07 PM
Cái này tùy theo ý đồ của bạn . bạn đặt thế nào cũng đc nhưng file pack ( thể hiện thông tin Server ) của bạn sẽ đặt đầu tiên hoặc sau file Skill.pak và map.pak.
AK` đk trong package xong co can chình trong file config.ini giong vay ko nhỉ??????

Tiến Đạt
29-11-10, 07:07 PM
:D uk tui ở bmt nè hehe !~ add yahoo nói chuyện cho zui !
mà giải nén đến gần cuối thì bị lỗi ! chú up file Update00.pak lên được ko

nametruong00
29-11-10, 07:21 PM
giờ có cách nào chỉnh cho máu tất cả các boss ít lại ko

vấn đề thứ 1 ko phải zậy mình chơi 1 lượt 3 acc mà wánh vẫn ko đc

vấn dề thứ 2 hồi nãy mình hỏi bạn chưa trả lời và cách làm để giải quyết vấn đề bos cho mình đi

Tiến Đạt
29-11-10, 10:04 PM

Xin lỗi bạn những điều bạn nói mình cũng đã fix nhưng có sự cố đáng tiếc nên mình ko poss Link đc ( điểu này mình ko mún nhắc lại )
Trả lời 1 số vấn đề bạn đưa ra
1: Cái này mình định mở onl nên cái phsl của boss mình để cao ( để đi Pt đánh cho có tính cộng đồng )
3 : Đã sửa rùi nhưng chưa có điều kiện để up link
4 : bạn phải tắt Sv đúng quy tắc nếu tắt sai sẽ ko lưu đc Nv : cách tắt Gamerver >> sau đó tắt tử phải sang trái . bạn ấn hiện chương trình sau đó tắt theo Trình tự phải sang trái là OK ( trước lúc tắt thoát game )
5 : Cái này Server VN nào cug~ ko có ( - NVG ) một số pro của Jx đã làm đc nhưng ko share mà để kiếm $ ( bên china có Sv làm đc cái này )
6 : Cái này chưa test
7: Cái này ko být :D
8 Script/batca2tay/batca2tay/batca2tay2.lua chỉnh tên Admin trong đây
Sau đó vô game nhấp vào Sứ giả Server làm Admin
Trên đây là những câu trả lời của mình cho bạn , Mong rằng nó sẽ giúp ích cho bạn
Thân

thanhpk123
01-12-10, 10:54 AM
batca2tay oi
ket noi voi sever that bai :|:|
hinh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cho :(:(

thaihoa91
01-12-10, 11:11 AM
Cái GameServer hiển thị dòng số lỗi kìa !

Disable các Local Area Connection (cả Wireless), Enable duy nhất 1 cái Local Area Connection để chạy Server !

thanhpk123
01-12-10, 11:22 AM
Gameserver cho nao :(
cho co nick yh hok

dau roi troi` lau wa ^:)^ %-(%-(

thaihoa91
01-12-10, 11:30 AM
Cứ làm theo cách tui nói : Disable các Local Area Connection (cả Wireless), Enable duy nhất 1 cái Local Area Connection để chạy Server !

thanhpk123
01-12-10, 11:37 AM
uk thanks :D
thaihoa91 ghe:">

thanhpk123
01-12-10, 12:29 PM
thaihoa91 oi
len lv 200 cho o nao:|

thanhpk123
01-12-10, 12:31 PM
thaihoa91 oi oi oi
len lv 200 cho o nao:(:(:-<

nhoc_kute_blog
01-12-10, 01:07 PM
thaihoa91 oi oi oi
len lv 200 cho o nao:(:(:-<

BẠn vào set tên admin.>>Vào phản tăng >>nhận bound>>kinh nghiem>>>lên 200....
BẠn có thể lấy acc mà batca2tay share o dầu trang 1 ấy.>>>Dùng chức ngăng GM>>CẤp cao>>>chọn IP của chả>>>tặng cấp>>>chọn cấp để cho nhân vật uppppp.

thanhpk123
01-12-10, 01:30 PM
BẠn có thể lấy acc mà batca2tay share o dầu trang 1 ấy.>>>Dùng chức ngăng GM>>CẤp cao>>>chọn IP của chả>>>tặng cấp>>>chọn cấp để cho nhân vật uppppp.

hok dc :(( cho xem hinh nao ;));));))

thanhpk123
01-12-10, 01:32 PM

ban send nick Yh :D
:(:(:(:(:(

Tiến Đạt
01-12-10, 03:59 PM
Update Fix lỗi cho Sóng Gió Tình Yêu ver3 :D:D:D:D:D: