PDA

View Full Version : [BIG RELEASE] Con Đường Tơ Lụa Full Server

Lừa Đảo Đây
17-11-10, 08:25 PM
Server: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Client: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Update For Server Working: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Server run thành công
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Client connect thành công.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng Dẫn Connect Server: Các bạn sử dụng tool launcher của các private để edit Ip của client. ví dụ edxloader or etc....có thể vào elitepvpers.de để tham khảo thêm.
Chú ý: đây là server offical không phải là emu nên các bạn hoàn toàn yên tâm về chất lượng đủ để mở 1 private nho nhỏ.^^.
Good luck

evilbaby1
17-11-10, 08:32 PM
bạn đã test chưa ? cái này có lâu rồi và chưa thấy thành công ( mình cũng đã test là không thành công ) .

Lừa Đảo Đây
17-11-10, 08:35 PM
bạn đã test chưa ? cái này có lâu rồi và chưa thấy thành công ( mình cũng đã test là không thành công ) .

Just read carefully before ask [-([-([-([-([-([-([-(

evilbaby1
17-11-10, 08:42 PM
Just read carefully before ask [-([-([-([-([-([-([-(

Bạn đã chắc chắn thành công thì có thể chụp hình quay film cái desktop không ,mình nghĩ nó fake thui . Nhưng vẫn download để xem sao

zZxikezZ
17-11-10, 09:03 PM
Bạn đã chắc chắn thành công thì có thể chụp hình quay film cái desktop không ,mình nghĩ nó fake thui . Nhưng vẫn download để xem sao

em không nghĩ nó lừa chắc chỉ lecch nguồn mà không ghi rõ ^^

zake100
17-11-10, 09:15 PM
server và client version mấy đó bạn

Lừa Đảo Đây
17-11-10, 09:29 PM
server và client version mấy đó bạn

1.091 .................................................. ..

kjmbialon
17-11-10, 09:36 PM
:-*:-* Yêu bạn quá thank cái đã cám ơn bạn mình thích SRO (nhưng cày cấp khó quá nản)
À bạn hướng dẫn cách cài 1 chútddcc hok
theo em thấy chủ topic làm đc rui thì phải ^^
mai lại ngồi quán nét down về test ^^có vẻ full đây
À zake on đi anh em ta ngâm kứu (hè hè)

zZxikezZ
17-11-10, 10:00 PM
ôh` mình nhầm ^^, db này dùng mssql 2k5 ^^

evilbaby1
17-11-10, 10:45 PM
cái này không phải dùng import mà dùng để restore .

zZxikezZ
17-11-10, 11:14 PM
cái này không phải dùng import mà dùng để restore .

Biết rồi, biết rồi;));));));))

evilbaby1
17-11-10, 11:23 PM
cái này giống cũ , không gì mới ,đề nghị xóa topic . Làm tốn thời gian

1vuonchuoi9
18-11-10, 01:40 AM
cái jclient kia là 1.205 rồi :-ss của emulater

Talisman
18-11-10, 02:01 AM
hmm cai gameserver update không có chỉnh sữa gì hết cũng ko update trong một thời gian rồi...bạn run server theo trình tự nào vạy? :P

Netonline24h
18-11-10, 06:40 AM
Nghi ngờ nhém...cái sv đang đang nghi ngờ nhém. Dễ bị wăng lựu đạn lắm... kà kà... cũng đang bí cái Sv này. Không biết Import hay Ré ntn hết.

Netonline24h
18-11-10, 06:41 AM
hmm cai gameserver update không có chỉnh sữa gì hết cũng ko update trong một thời gian rồi...bạn run server theo trình tự nào vạy? :P

Nếu cài xong Sv thì chạy theo thứ cái file từ 1 tới 9. Nhưng mà báo trước là sẽ bị lỗi khi chạy file số 7 và file số 9 nên Sv sẽ... Bùm chíu!;;)

Lừa Đảo Đây
18-11-10, 10:27 AM
cái này giống cũ , không gì mới ,đề nghị xóa topic . Làm tốn thời gian

Ý bạn là gì? Bạn đã chép file update vào Server chưa và đã config server và run như hình của mình chưa? Nếu có thể thì Chụp cái hình lúc run server cho mình xem hay là Log của Server. Nếu run được như hình của mình thì mới connect được.
Chú ý: Server offical ko phải Emu mà sử dụng MySQL nhé. Sử dụng SQL2000 SP4 trở lên nhé. Yêu cầu máy RAM Thực 4GB mới chạy được Server

Lừa Đảo Đây
18-11-10, 10:28 AM
Nghi ngờ nhém...cái sv đang đang nghi ngờ nhém. Dễ bị wăng lựu đạn lắm... kà kà... cũng đang bí cái Sv này. Không biết Import hay Ré ntn hết.

Restore Database chứ ko phải là import như mấy cái emu nhé.

Lừa Đảo Đây
18-11-10, 10:29 AM
cái jclient kia là 1.205 rồi :-ss của emulater

kjmbialon
18-11-10, 11:42 AM
Ram 4gb chắc mình hôk chơi đc rùi ^^

phamson06
18-11-10, 12:00 PM
ram 4g cơ á... chém ram gì mà kinh vậy....đã ai test gì server này chưa? cho ý kiến cái nào!

Čħīċķėň
18-11-10, 03:19 PM
có lỗi đi buôn, làm nhiệm vụ, skill, EU,... ko :D

evilbaby1
18-11-10, 04:54 PM
có lỗi đi buôn, làm nhiệm vụ, skill, EU,... ko :D

Mình nói rồi cái này ra lâu rồi , bên ragezone cũng đã nói rồi , không có chạy được , thì làm gì có lỗi gì . Tóm lại hàng này không xài được , đưa lên tốn thời gian nhiều người . Trong file test trong phần update thì cái thằng up đó cũng để là chưa hoàn thành cần kiếm người hợp tác .

Cô Hồn
20-11-10, 12:04 PM
tưởng ngon ai dè khó nhai ra phết =))

Mr.Nam
21-11-10, 04:40 PM
tưởng ngon ai dè khó nhai ra phết =))

ăn sẵn nó vừa thôi. người ta nấu cơm rồi chẳng nhẽ không bik súc bỏ vào mồm nữa sao :-s

Talisman
22-11-10, 03:32 AM
hmm tiếc là ko ai có thể fix đc server này ... ngoài coder Luciano Aibar nhưng đại ca này biến mắt tiêu lâu rồi ko thấy update cái cracked serverfiles nữa.

nhưng sao cả nhà ko lạp một team dev sro di? :P

quangphong0904
27-11-10, 03:26 PM
hix, ai restore cái db này trên mssql 2k chỉ giùm tớ với

fampeminh
24-12-10, 09:10 PM
ban chi minh cai cu the dk ko minh thich tro nay nhug ban chi don so wa minh ko hieu...............!!!!!!!!!!!!!!!:):):):):)

fampeminh
24-12-10, 09:11 PM
Server: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Client: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Update For Server Working: Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Server run thành công

Client connect thành công.

Hướng Dẫn Connect Server: Các bạn sử dụng tool launcher của các private để edit Ip của client. ví dụ edxloader or etc....có thể vào elitepvpers.de để tham khảo thêm.
Chú ý: đây là server offical không phải là emu nên các bạn hoàn toàn yên tâm về chất lượng đủ để mở 1 private nho nhỏ.^^.
Good luck

ban chi minh cu the hon di nha tug buoc 1 luon

danbonchen
02-01-11, 12:51 AM
server này nhiều bug quá

Mong là sẽ có ai hoàn thiện đc :(