PDA

View Full Version : Hướng dẫn cài server Mud3

phien-nhatrang
17-11-10, 01:55 PM
Vào luôn
Client:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link mf :không có :))
Server:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Guide(VH):
Pic:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

[S]ocola[S]an
17-11-10, 05:22 PM
Đồ họa xấu thế :)) ..................................

Čħīċķėň
17-11-10, 05:29 PM
game hay bên TQ đó :)

nhiều web game TQ đều dev game này(share đồ mới, thú mới ...) nói chung qua mấy web game TQ sẽ hiểu :)

boyholidays
18-11-10, 08:43 AM
cám ơn bạn nhiều nha mình muốn chơi sever này lâu lắm rồi.

nhoc_kute_blog
18-11-10, 12:48 PM
SÃ sấu thế nhỉ????bỏ qua nha.Mỗi người mỗi mắt mà heheheheheh:00

boyholidays
22-11-10, 07:46 AM
cho mình hỏi cách chỉnh nhân vật thành gm ?

boyholidays
22-11-10, 09:47 AM
client bị lỗi gì vậy bạn? Cannot open D:\game\mud 3\???1.45???\Mir3_V1.45.exe
giúp đỡ mình với phiên-nhattrang

boyholidays
22-11-10, 12:26 PM
mình chạy sever cái thứ 3 bị lỗi nó báo not 127.0.0.1 là sao? có cần phải cài card mạng ảo không? sao ko thấy phien-nhattrang giúp dùm vậy.

Mr.Nam
22-11-10, 02:53 PM
Nhìn nhân vật của nó chuối chuối kiểu gì ý :))
Hơi giống thổ dân :P

phien-nhatrang
22-11-10, 06:22 PM
bạn cài font china chưa, còn not 127.......bạn post cái hình đi

boyholidays
23-11-10, 09:10 AM
sao chạy cái server thứ 3 là nó báo not 127.0.0.1 vậy tui ko biết post hình lên bài viết.
chạy sever thứ 3 phải có 28... đến 289 gì đó hôm qua làm chơi được nhưng hôm nay vô ko được nữa đăng nhập vào nhân vật vào chơi nó hiện lên cái bảng nhỏ rồi đứng im luôn mong bạn giúp đỡ.

phien-nhatrang
23-11-10, 09:15 AM
Mình thấy bạn khá wen hj(bạn đã từng cài cabal, chinh đồ, và thục sơn nữa đúng ko :D)
Bạn nói chay như vậy mình chịu thua :D, bác nào pro vô chỉ giúp bạn ý với

boyholidays
23-11-10, 09:29 AM
bạn có thể làm sever mir 3 này giúp mình ko? nó giống với cái bạn share đó nhưng chơi dễ hơn thì phải giao diện cũng đẹp hơn.link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ip của nó là: 192.168.1.118 giúp mình nhé thank trước.
patch ở trong client

phien-nhatrang
23-11-10, 09:38 AM
uh cái này hinh ảnh, đẹp hơn cái kia nhìu, cái kia đến cái cursor cũng ko có nhưng ko hỉu sao tụi china dev nó nhìu như mình dev vl với mu vậy.Còn cái link bạn send lúc trước mình có cài nhưng lâu rồi vức cái client mất rồi còn server thì ko vh dc nhiều nên cũng vức ko đụng tới 传三版本 và 传奇服务端 nữa

boyholidays
23-11-10, 04:02 PM
bạn có thể chỉ mình cài sever này cũng được link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . hướng dẫn mình cài nha mình thix game này lắm. cảm ơn phien-nhattrang nhiều.

boyholidays
24-11-10, 06:56 AM
phien-nhatrang đâu rồi giúp đỡ mình cài cái sever đó đi làm ơn.

Mr.Nam
24-11-10, 07:25 AM
phien-nhatrang đâu rồi giúp đỡ mình cài cái sever đó đi làm ơn.

bạn không nhìn thấy chữ Banner to đùng đó ah :D

zingzingzing
30-03-16, 06:05 PM
mấy thím cho mình hỏi ai còn client game này cho mình xin với