PDA

View Full Version : [Share]server,client,guide Warhammer online v1.3.1

zake100
15-11-10, 01:42 AM
vì server này mình đang kéo torent nên muốn mọi người cùng kéo torent với nhau cho nhanh về

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> m khảo ở đây và quyết định có nên down về hay không
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link server MF
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sẽ die sau 1 tháng do mình upload bằng phần mềm nên các bạn phải tận dụng down nhanh
đây là mình tách riêng file server trong cái torrent kia còn muốn đầy đủ các file khác nữa thì cần down torrent
do mạng mình upload lên MF toàn bị failure nên không upload bằng web được các bạn thông cảm
Video Guide,path client đầy đủ:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6usPDw/Pz89ra2uTk5Hl6e6mrpmGNRH2vWunp6e3t7ZPNX47LVbW1tZPI a5nXWvv7+1hZXfT2+HFxcfNXV2FhYZ6ens7OzvDw8GOPRf///yH5BAAAAAAALAAAAAAQABAAAAWf4CeOX9SQJGIYi+CZniBsQCE a5Nt44nUBIlvCQ6RMiB7ORRH8JCoeCAUSYVQ4H+ZH8kEgDp5Gg 9HhYDGiRRcRODDIBvMH/VEPBgVJpyORyOl2d2aDcgQiGwd7D4sPDo6Ohh8bHSoFlpYSBRw OkZN3AxwBHxMGGQYJGocXn6EBKwYFHakfAAgXHY2PDgkdARYiA ArCGBgExhrIFpEozCQhADs= (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6usPDw/Pz89ra2uTk5Hl6e6mrpmGNRH2vWunp6e3t7ZPNX47LVbW1tZPI a5nXWvv7+1hZXfT2+HFxcfNXV2FhYZ6ens7OzvDw8GOPRf///yH5BAAAAAAALAAAAAAQABAAAAWf4CeOX9SQJGIYi+CZniBsQCE a5Nt44nUBIlvCQ6RMiB7ORRH8JCoeCAUSYVQ4H+ZH8kEgDp5Gg 9HhYDGiRRcRODDIBvMH/VEPBgVJpyORyOl2d2aDcgQiGwd7D4sPDo6Ohh8bHSoFlpYSBRw OkZN3AxwBHxMGGQYJGocXn6EBKwYFHakfAAgXHY2PDgkdARYiA ArCGBgExhrIFpEozCQhADs= (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>à client :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.3.1:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> update:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6usPDw/Pz89ra2uTk5Hl6e6mrpmGNRH2vWunp6e3t7ZPNX47LVbW1tZPI a5nXWvv7+1hZXfT2+HFxcfNXV2FhYZ6ens7OzvDw8GOPRf///yH5BAAAAAAALAAAAAAQABAAAAWf4CeOX9SQJGIYi+CZniBsQCE a5Nt44nUBIlvCQ6RMiB7ORRH8JCoeCAUSYVQ4H+ZH8kEgDp5Gg 9HhYDGiRRcRODDIBvMH/VEPBgVJpyORyOl2d2aDcgQiGwd7D4sPDo6Ohh8bHSoFlpYSBRw OkZN3AxwBHxMGGQYJGocXn6EBKwYFHakfAAgXHY2PDgkdARYiA ArCGBgExhrIFpEozCQhADs= (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6usPDw/Pz89ra2uTk5Hl6e6mrpmGNRH2vWunp6e3t7ZPNX47LVbW1tZPI a5nXWvv7+1hZXfT2+HFxcfNXV2FhYZ6ens7OzvDw8GOPRf///yH5BAAAAAAALAAAAAAQABAAAAWf4CeOX9SQJGIYi+CZniBsQCE a5Nt44nUBIlvCQ6RMiB7ORRH8JCoeCAUSYVQ4H+ZH8kEgDp5Gg 9HhYDGiRRcRODDIBvMH/VEPBgVJpyORyOl2d2aDcgQiGwd7D4sPDo6Ohh8bHSoFlpYSBRw OkZN3AxwBHxMGGQYJGocXn6EBKwYFHakfAAgXHY2PDgkdARYiA ArCGBgExhrIFpEozCQhADs= (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> QM9KtZSeU3CGihZwZVrfQ<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> AC0CJ6bIwn8hYkQBMXpJA<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> KpanM2QiUiA5pI87aGnmw

lord_of_games
15-11-10, 08:01 AM
ko tài nào download đc:-<^:)^ Up hộ len mediafire đi bạn. THank nhiều.

zake100
15-11-10, 09:01 AM
ko tài nào download đc:-<^:)^ Up hộ len mediafire đi bạn. THank nhiều.
hoặc là kéo về và làm theo hướng dẫn chứ mình không thích upload ai down về thích thì up lên chứ không up đâu đã chỉ rõ hướng dẫn và share hết rồi còn gì nữa,còn mình không bao giờ up cái server lên đâu

lord_of_games
15-11-10, 09:03 AM
ặc đã thank cho 1 phát rồi mà còn...Ừhhh ko thích thì thôi vậy.

zake100
15-11-10, 09:09 AM
torent không có gì khó để download cả chỉ cần cài đặt utorrrent và down cái file server kia về là kéo được ngay. Mình thấy tốc độ cũng không chậm thậm chí khá nhanh nếu có nhiều người down cùng lúc vì vậy mới huy động anh em cùng down nhưng mà ai cũng chờ mediafire như bạn mà không kéo torent thì bao giờ mới có server,chình mình cũng đang down torent nè mà mãi chưa về đến nơi nên nếu ai không thích có thể không down, muốn ăn phải lăn vào bếp chứ vói lại nếu up lên mediafire một thời gian mình sẽ xóa đi ngay để còn tiết kêimj banwich nên một số bạn về sau này lại không thể down được do link die

ghostdiamond
15-11-10, 09:29 AM
chủ topic đã cài thành công chưa vậy đang kéo mà sao lúc đầu còn đuoc 7xkb/s giờ còn 1-2 kb ko vậy trời

zake100
15-11-10, 09:35 AM
vậy mình mới huy động mọi người cùng kéo vì có cả video hướng dẫn mà chỉ tiếc là nó hướng dẫn tới đoạn vào client thì hết nên cũng không biết là được hay chưa nhưng mà cái đó phải chờ tới khi server về đến nơi và làm thì mới biết được

ghostdiamond
15-11-10, 09:39 AM
đã coi video nó cũng hướng dẫn nó phần laucher thôi còn nó vào game được hay chưa cũng chưa biết nữa

zake100
15-11-10, 09:47 AM
tội gì không thử xem, trong lúc chờ đợi cứ nghĩ là sẽ thành công đi :D[-O<

ghostdiamond
15-11-10, 10:24 AM
zake nè có thể cho mình xin cái link web của server này được ko qua bên đó xem tụi nó replay như thế nào

zake100
15-11-10, 10:34 AM
zake nè có thể cho mình xin cái link web của server này được ko qua bên đó xem tụi nó replay như thế nào
không có link web bạn à mình mò được cái video bên ragezone thì mới tìm kiếm cái server chứ bọn ragezone nó không share server

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

max90
15-11-10, 12:28 PM
bạn xem thử đây có phải là sever ko ?

client đến 10 gb : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zake100
15-11-10, 03:14 PM
bạn xem thử đây có phải là sever ko ?

client đến 10 gb : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này không phải server đâu mà chỉ là source vc2008 như mình share với cái hướng dẫn và path ấy còn server bạn phải down = torent vì chưa có ai up lên host nào cả
cái source ấy bạn chỉ để nghiên cứu cấu trúc của server thôi chứ không hoàn chỉnh nếu bạn cài vc2008 bạn có thể chạy nó để xem thế nào tiếc là máy mình cài 2010 nên không mở được file 2008

phien-nhatrang
15-11-10, 05:14 PM
cái client sao chỉ có 40 mb nhỉ :o3

zake100
15-11-10, 05:17 PM
client còn phải update chán chê đấy down cái của max ấy nó nhanh hơn nhiều

phamson06
16-11-10, 12:18 AM
ai down đc rùi up lên MF dùm em với!!!!
thanks for sharing

tritri0808
16-11-10, 12:35 AM
ai làm cái video hướng dẫn cho a e đi

zake100
16-11-10, 12:40 AM
cái video guide ở đầu topic đã là quá dễ để làm rồi mình thấy hướng dẫn trong đó rất chi tiết vậy mà bạn vẫn còn chỗ nào thắc mắc thế, bạn thử down hết về rồi làm theo hướng dẫn xem có khó khăn gì chứ chưa bắt tay vào làm đã hỏi rồi. Đề nghị lần sau nhin kỹ cái topic xem có hướng dãn không và hướng dẫn có khó khăn thì hãy post bài xin hướng dẫn.
Đang upload cái server lên cho cả nhà có lẽ chờ đến ngày mai hoặc ngày kia

lord_of_games
16-11-10, 07:55 AM
bó tay rồi, ngồi từ 7h sáng đến 8h để down sever mà nó cũng chẳng lên cái phần trăm nào nào

phamson06
16-11-10, 12:58 PM
vote cho zake một phiếu upload, upload nhanh nhanh nhé anh :))
thanks anh trước!!!!!!!

tritri0808
16-11-10, 02:22 PM
cái video guide ở đầu topic đã là quá dễ để làm rồi mình thấy hướng dẫn trong đó rất chi tiết vậy mà bạn vẫn còn chỗ nào thắc mắc thế, bạn thử down hết về rồi làm theo hướng dẫn xem có khó khăn gì chứ chưa bắt tay vào làm đã hỏi rồi. Đề nghị lần sau nhin kỹ cái topic xem có hướng dãn không và hướng dẫn có khó khăn thì hãy post bài xin hướng dẫn.
Đang upload cái server lên cho cả nhà có lẽ chờ đến ngày mai hoặc ngày kia

ah` tại e thấy có phần "leos warhammer online src server " ko bik' phải làm gi với nó.Trong video chỉ hướng dẫn làm "warhammer_online_server_files_full_package_v0.1" thôi.Hic hic

Lừa Đảo Đây
16-11-10, 08:25 PM

zake100
16-11-10, 08:29 PM
dựa vào đâu bạn bảo cái này là emulator cái emulator là cái source 2008 kia kìa cái đó chưa được build thành server hoàn chỉnh còn nó có bug nhiều hay ít thì đó là lỗi runtime cái đó thì phải test mới biết được chứ muốn có server hoàn chỉnh trừ khi mua lại của bọn nó

Lừa Đảo Đây
16-11-10, 08:33 PM
dựa vào đâu bạn bảo cái này là emulator cái emulator là cái source 2008 kia kìa cái đó chưa được build thành server hoàn chỉnh còn nó có bug nhiều hay ít thì đó là lỗi runtime cái đó thì phải test mới biết được chứ muốn có server hoàn chỉnh trừ khi mua lại của bọn nó

zake100
16-11-10, 08:46 PM
source 2008 chịu vì đang cài 2010 nó không cho load file lên chịu không compile được
trên cái trang đấy là nói về bản emulator là cái bản mình share có cả hướng dẫn trong ấy
còn cái link server nó nằm ở một chỗ khác bạn à chắc bản chỉ mới test cái emu kia thôi chứ cái server torrent kia chắc gì đã test
hai bản emu và cái server kia mình tìm ở 2 chỗ khác nhau đấy nó không cùng nhau đâu mà cũng không cùng thời điểm sinh ra đâu

Lừa Đảo Đây
16-11-10, 08:54 PM
source 2008 chịu vì đang cài 2010 nó không cho load file lên chịu không compile được
trên cái trang đấy là nói về bản emulator là cái bản mình share có cả hướng dẫn trong ấy
còn cái link server nó nằm ở một chỗ khác bạn à chắc bản chỉ mới test cái emu kia thôi chứ cái server torrent kia chắc gì đã test
hai bản emu và cái server kia mình tìm ở 2 chỗ khác nhau đấy nó không cùng nhau đâu mà cũng không cùng thời điểm sinh ra đâu

Same bạn ah! Mình dám chắc 100%. :)>-

zake100
16-11-10, 08:56 PM
thôi thôi bạn à nãy giờ thấy bạn nói suông cũng chán có gi post lên làm chứng là giống nhau đi nào

Lừa Đảo Đây
16-11-10, 08:59 PM
thôi thôi bạn à nãy giờ thấy bạn nói suông cũng chán có gi post lên làm chứng là giống nhau đi nào

zake100
16-11-10, 09:07 PM
tin được không đây :o)thế lại phải cài máy ảo và cái down 2008 về cài trên máy ảo à
hehe hay đấy. cái server torrent kia thì bạn compile kiểu gì thế chỉ mình vớ. file .exe bạn compile được để nó ra được souce thì bạn tài nhất quả đất rồi đấy

Lừa Đảo Đây
16-11-10, 09:15 PM
tin được không đây :o)thế lại phải cài máy ảo và cái down 2008 về cài trên máy ảo à
hehe hay đấy. cái server torrent kia thì bạn compile kiểu gì thế chỉ mình vớ. file .exe bạn compile được để nó ra được souce thì bạn tài nhất quả đất rồi đấy

zake100
16-11-10, 09:24 PM
dựa vào đâu bạn bảo khi compile ra 2 cái giống hệt nhau
mà nghe bạn nói có vè uyên thâm nhỉ nếu đã dev được tí nào rồi thì share cho anh em xem nào hay là mới chỉ tester trong bao nhiêu năm
mấy cái server này chỉ vừa mới được share lên forum nên mọi người vừa mới biết đến nếu bạn đã lâu lắm rồi thử vào các box lâu năm chém xem có bị xây xước gì không

Lừa Đảo Đây
17-11-10, 04:25 PM
dựa vào đâu bạn bảo khi compile ra 2 cái giống hệt nhau
mà nghe bạn nói có vè uyên thâm nhỉ nếu đã dev được tí nào rồi thì share cho anh em xem nào hay là mới chỉ tester trong bao nhiêu năm
mấy cái server này chỉ vừa mới được share lên forum nên mọi người vừa mới biết đến nếu bạn đã lâu lắm rồi thử vào các box lâu năm chém xem có bị xây xước gì không

Dựa vào thực tế là Binary của Server Offical chưa bị thằng nào leak cả thế mà cũng hỏi #-o ===>> đủ biết trình độ của bạn rồi.

zake100
17-11-10, 06:21 PM
Dựa vào thực tế là Binary của Server Offical chưa bị thằng nào leak cả thế mà cũng hỏi #-o ===>> đủ biết trình độ của bạn rồi.
vâng bạn giỏi mình chỉ share server cho những người nào thữccj sự biết fix chứ không phải để spam như bạn. nói thật chứ bạn có được server nào trong tay mà không có một lỗi nào không, trừ khi bỏ tiền ra mua lại của nhà phát hành. Chả hiểu nổi bạn nữa chả thấy đóng góp fix lỗi gì cả toàn nói này nói nọ như ta giỏi lắm ấy

Lừa Đảo Đây
17-11-10, 08:40 PM
vâng bạn giỏi mình chỉ share server cho những người nào thữccj sự biết fix chứ không phải để spam như bạn. nói thật chứ bạn có được server nào trong tay mà không có một lỗi nào không, trừ khi bỏ tiền ra mua lại của nhà phát hành. Chả hiểu nổi bạn nữa chả thấy đóng góp fix lỗi gì cả toàn nói này nói nọ như ta giỏi lắm ấy

zake100
17-11-10, 09:00 PM
thì có thế nào dung thế bạn à biết làm sao đây mình share là để anh em cùng dev chứ giữ một mình làm gì biết đâu có cao thử nào fix được lỗi của server này. Bạn thấy như MU và JX mới đầu cũng lỗi tùm lum mà bây giờ nó được phát triển như vậy đó chúng ta cứ làm được tới đâu thì làm nó đem đến thêm hiểu biết cho ta chứ chẳng lấy của ta cái gì cả

lord_of_games
24-11-10, 07:24 AM
trời ạh, cái sever down mãi mà vẫn chưa đc. Nản quá. Chia tay em này thôi=;