PDA

View Full Version : Sóng Gió Ver0.3 và một số điều tui muốn nói...

Tiến Đạt
13-11-10, 05:21 PM
Đầu tiên cho tui nói chút về cái Ver2. Mọi người bảo tui đi edit lại cái Jx7 của MR Zezo CNC. và thêm cái tên mình vô thành Sv của mình. Nhưng tại sao mọi ng` ko nghĩ theo hướng khác?? Bởi Sv Jx7 Mr Zezo CNC đã làm phần Item có thể nói rất GOOD nếu chơi offline. Vì vậy tui mới chọn nó làm Sv gốc.... Tui chỉ být nói thế thôi còn các bạn nghĩ sao thì tùy.
Rùi h đến bản Ver3.
Xin mod cho nó sống mấy ngày đợi em có USB sẽ poss link sau nhé.
Sơ lược Sv:
+Mở TK 2 map : Trung cấp và Cap cấp ( tc từ 60>> 119 CC từ 120 đến 200)
+Làm lại sc tẩy tủy, trùng sinh ( đổi phái Good làm phát nào Ok phát đó ko bị lỗi ji cả)
+Thêm một số nhiệm vụ mới.
+Chiều nay ngồi nghịch làm đc cái Res Ô kim nên đưa thử vô Server.
......................... khi nào Poss Sv chính thức sẽ giới thiệu týp.
+Hum nay mới vô thấy bài về Sv TTK chắc sv của mình ko có cơ hội bon chen rùi (nhưng vẫn vít bài này cho anh em . Tại hứa sẽ ra ver3 muk)
Một số hình ảnh của sv ver3
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ph4mduc4n
13-11-10, 05:28 PM
uhm...........very good :)>- khá đấy bạn !

nguyentrunghbl
13-11-10, 05:44 PM
Nói chung thì bạn cũng rất hay và nhiệt tình, bạn đi đúng tâm lý của các member trên diễn đàn, nhưng có điều bạn nên tôn trọng bản quyền, bạn nên chú thích là mình dev trên nền SV của ai bạn chỉ là người fix bug và phát triển thêm thôi vì suy cho cùng toàn bộ script trong SV bạn đang dùng là không phải do bạn tự viết ra. Mình chỉ góp ý chân tình không có ý chê bai nha!Bạn cố gắng lên cứ làm theo ý mình, SV TTK của notfile mới share mình xem trong đó cũng còn rất lộn xộn, không có map cho nên cũng chưa thể vừa lòng các mamber mới vào đâu! Bạn mới học dev có mấy tháng vậy là giỏi đó cố lên!

tungpro102
13-11-10, 05:49 PM
:-/ Please tell me why :-/
Chẳng hiểu gì cả

Tiến Đạt
13-11-10, 05:49 PM
Nói chung thì bạn cũng rất hay và nhiệt tình, bạn đi đúng tâm lý của các member trên diễn đàn, nhưng có điều bạn nên tôn trọng bản quyền, bạn nên chú thích là mình dev trên nền SV của ai bạn chỉ là người fix bug và phát triển thêm thôi vì suy cho cùng toàn bộ script trong SV bạn đang dùng là không phải do bạn tự viết ra. Mình chỉ góp ý chân tình không có ý chê bai nha!Bạn cố gắng lên cứ làm theo ý mình, SV TTK của notfile mới share mình xem trong đó cũng còn rất lộn xộn, không có map cho nên cũng chưa thể vừa lòng các mamber mới vào đâu! Bạn mới học dev có mấy tháng vậy là giỏi đó cố lên!

cám ơn bạn đã nói vậy . thực sự thì mình có ghi là dev trên nên Jx Server7 của Mr Zezo CNC nhưng do cái file data bị lỗi ( ko có cái ji ở trong ) nên mọi người nói mình " không tôn trọng bản quyền " hay " bê nguyên cái Sv Jx 7 vào còn ver2 với chả ver3" hay đại loại như vậy. Nhưng nhưng sc của MrZZ CNC chủ yếu mình quan tâm đến Sc lấy đồ còn những cái khác cơ bản là giống các SV khác thui.

tungpro102
13-11-10, 05:51 PM
Vẫn đề bản quền lớn thế sao -> vui là được rùi

Tiến Đạt
13-11-10, 05:52 PM
Vẫn đề bản quền lớn thế sao -> vui là được rùi

Thì nhiều ng` nói vậy . Ai mà đi thanh minh cho hết. Nên tui chỉ nói đc từng đó thui còn nhug~ ng` khác nghĩ sao thì tùy...

benop001
13-11-10, 05:55 PM
nhìn hay ra phếch nhĩ tặng pác cái thanks ^_^

Tiến Đạt
13-11-10, 05:58 PM
nhìn hay ra phếch nhĩ tặng pác cái thanks ^_^

Đâu ....Đâu.....8-| toàn nói mốm mà ko thấy hành động ji rứa...:-t

benop001
13-11-10, 06:01 PM
Đâu ....Đâu.....8-| toàn nói mốm mà ko thấy hành động ji rứa...:-t

pác cho tui hỏi mình chĩnh cái danh hiệu
VD: admin, Gm, Jx by tien dat
thì mình phãi sữa cái gì :D

sẵn pro nào choa hỏi lun Mún cho Gm nc ỡ kênh GM thì làm sao :P
lúc trước choi sever của Ông PhamManhDat thấy ổng thông báo nc ở kênh đóa nhìn ghiền lắm ^_^ :D:D:D

Tiến Đạt
13-11-10, 06:04 PM

lúc trước choi sever của Ông PhamManhDat thấy ổng thông báo nc ở kênh đóa nhìn ghiền lắm ^_^ :D:D:D

Mún chỉnh mấy cái như Admin Jx by Tien Dat thì vào chỉnh ở Coreclien.dll nên dùng Utraedit hoặc cũng có thể xài noterpach ++ ko đc ghi thêm chỉ đc thay thế==từ có độ dài ký tự == ký tự có trước. Ok

tungpro102
13-11-10, 06:05 PM

Admin, GM, Jx By Tiến Đạt sửa trong coreclient -> hex lại edit tùy bạn muốn
Nói chuyện ở kênh GM -> chưa thấy bao giờ :P

tjnakung
13-11-10, 06:47 PM
Admin, GM, Jx By Tiến Đạt sửa trong coreclient -> hex lại edit tùy bạn muốn
Nói chuyện ở kênh GM -> chưa thấy bao giờ :P
nói chuyện ở cái bishop đó dòng đỏ thông báo đó ah? cái đó khác cái kênh GM

Tiến Đạt
13-11-10, 06:49 PM
nói chuyện ở cái bishop đó dòng đỏ thông báo đó ah? cái đó khác cái kênh GM

Cái đó là dùng ở Bighosp còn ở trong game thì ko thể nói == kênh GM đc . 2 cái đó hoàn toàn khác nhau

tjnakung
13-11-10, 06:50 PM
uk thì ông kia nghỉ đó là kênh GM đó mà

benop001
13-11-10, 06:59 PM
thế cách đó làm sao nhỉ ????
cái tui nói là thông báo giống như boss vậy nhưng nc vô tư chứ không phải dùng script nói 1 câu giống thông báo :(

Tiến Đạt
13-11-10, 07:00 PM
thế cách đó làm sao nhỉ ????
cái tui nói là thông báo giống như boss vậy nhưng nc vô tư chứ không phải dùng script nói 1 câu giống thông báo :(

Bạn mở Bishop có một cái khung bạn viết vô đó. Sau đó ấn vào cái chữ Trung bên trái dưới cái khung đó. OK thế là Sv có câu thông báo bạn viết rùi

benop001
13-11-10, 07:04 PM
vậy à thanks pác cái nữa 111111111111111111111111111111

Mr.Phát
13-11-10, 07:07 PM
tớ nghĩ việc này cũng chả cần lập topic rầm rộ vậy đâu ! tớ sẽ del trong 2 tiếng nữa !

Tiến Đạt
13-11-10, 07:10 PM
tớ nghĩ việc này cũng chả cần lập topic rầm rộ vậy đâu ! tớ sẽ del trong 2 tiếng nữa !

Đây là bài giới thiệu bản Ver3 mà . Mai hoặc ngày kia mượn đc USB sẽ poss link sao mà clos toppic của tui ??

jxvietnam
13-11-10, 07:16 PM

tjnakung
13-11-10, 07:45 PM
Vote close and del topic này
Ko biết để làm gì nữa
chắc củng sắp đến rồi tranh thủ đi tùng