PDA

View Full Version : autoplay jx off của CTDC

evilbaby1
11-11-10, 03:38 PM
Chả biết nên share hay không nữa , cái này cũng nên cho mọi người xài , cũng không có gì là quý .

Share thì sợ bác ấy ghét em rồi cho server em lên dĩa . :( ! ok thôi thì share for fun .

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Các bạn phải xài coreclient Darkmoon nhé . Have Fun .

tungpro102
11-11-10, 03:41 PM
:-ss Down patch của nó về + server mướp v1
hex lại game.exe là xài có gì đâu ( sửa dòng configfree thành 1 file khác ví dụ serverlist.ini ) là có thể connect đến server của mình

evilbaby1
11-11-10, 03:43 PM
ờ nhưng nhiều người chưa biết , cái này khỏi download patch về chỉ cần down cái coreclient darkmoon là xài được .

tungpro102
11-11-10, 03:52 PM
ờ nhưng nhiều người chưa biết , cái này khỏi download patch về chỉ cần down cái coreclient darkmoon là xài được .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Với lại sự tương tác của CTDC ko bằng M2

evilbaby1
12-11-10, 08:26 AM
Với lại sự tương tác của CTDC ko bằng M2

Nhưng trên diễn đàn có share mướp 2 đâu ? Có cái auto vltk private , không đánh được , dù xài npcscript của zin vẫn ko được .

quangphong0904
12-11-10, 12:27 PM
có vẻ k ổn lắm nhỉ! liệu có ổn như CTDC k bạn?

evilbaby1
12-11-10, 02:24 PM
chỉ có test thôi cũng hỏi ? Mình xài ok cho server mình , còn của bạn ổn không thì có trời mới biết

tungpro102
12-11-10, 02:26 PM
Èo down patch Mướp V2 về là có mà :T - Link Galaxyz đó
Decode lại là dùng thui
Tui vẫn thích giao diện và tương tác của M2 hơn so với CTDC

thienma008
14-11-10, 07:42 PM
chỉ có test thôi cũng hỏi ? Mình xài ok cho server mình , còn của bạn ổn không thì có trời mới biết
Bạn ơi ! Link die rồi,bạn cho mình lại link đi. Mình đang cần cái auto.cám ơn bạn nhiều

evilbaby1
14-11-10, 09:56 PM
Bạn ơi ! Link die rồi,bạn cho mình lại link đi. Mình đang cần cái auto.cám ơn bạn nhiều

đã fix link rồi đó o:-)o:-)o:-)o:-)

vokilanok
17-11-10, 07:15 PM
làm sao sử dụng được vậy
hướng dẫn dùm minh với^:)^