PDA

View Full Version : Cho em hỏi

junkuteo
08-11-10, 03:40 PM
em muốn chơi và làm admin VLOFF cho khoản 10 máy off thì phải làm sao và em muốn bản mới nhất hiện nay nhưng lên google tìm thì toàn bản SHXT ai giúp em với
và chỉ em cài mạng Lan luôn máy ở nhà là máy đơn
Em Thanks trước

trungbanganh
08-11-10, 03:57 PM
Ban ơi bạn có nick yahoo không ?

notfile
08-11-10, 03:58 PM
em muốn chơi và làm admin VLOFF cho khoản 10 máy off thì phải làm sao và em muốn bản mới nhất hiện nay nhưng lên google tìm thì toàn bản SHXT ai giúp em với
và chỉ em cài mạng Lan luôn máy ở nhà là máy đơn
Em Thanks trước

Bản mới nhất hiện nay thì bạn chịu khó tìm trong bài tổng hợp các Server của CLB
muốn làm Admin off cho 10 máy thì bạn phải cài JX trong mạng LAN cho 10 máy đó !

caution1911
08-11-10, 04:10 PM
Bản mới nhất hiện nay thì bạn chịu khó tìm trong bài tổng hợp các Server của CLB
muốn làm Admin off cho 10 máy thì bạn phải cài JX trong mạng LAN cho 10 máy đó !

cài xong rùi cần làm j` nữa ko???bạn hướng dẫn kĩ chút chút ih!!!thanks

thaihoa91
08-11-10, 04:13 PM
1 máy cài Server xong --> 10 máy (bao gồm 9 máy khác + máy vừa cài Server) nối mạng LAN với nhau ! 9 máy kia dùng Client với IP của Server đang chạy kết nối vào game là dc !

junkuteo
08-11-10, 07:59 PM
thanks nhưng hướng dẫn kỷ chút nửa cho em đi nối dây như thế nào
tại từ hồi đó giờ ông bố để cho tụi nhỏ chơi game bình thường ah chứ em mới đi học ở xa về và cũng chơi game online nhưng ở nhà không có điều kiện kéo mạng chỉ cho chơi ofline thoi mong anh chị Pro giúp em với!!!!!!
Ah chị thaihoa91 chị coi co bản nào mới nhất up link giùm em dơn về nha chị
yahoo em nek saocungduoc068
sdt 0902341394
thanks anh chi rất nhiu

Anh ơi nhưng JX lấy ở đâu và xài ntn

caution1911
08-11-10, 09:54 PM
Anh ơi nhưng JX lấy ở đâu và xài ntn

Ở trang chủ có hướng dẫn cách cài JX đó.....(JX nghĩa là vltk offline)