PDA

View Full Version : Giúp em với ! Hu hu

trungbanganh
08-11-10, 11:13 AM
Hi! chào cả nha.Hôm nay em có chút vấn đề nho nho muốn hỏi cả nhà.Vấn đề của em là như sau:Em cài võ lâm offline gẩn như xong hết rùi,acc nhân vật cũng đã được tao xong hết,gamesever cũng hiện hết lên 5 dòng successfull rùi.Đên lúc em đặng nhập dô nó lại báo là " Xin Hãy Nạp Tài Khoản Vào ...." Em đã tạo tài khoản lại rùi nhưng vẫn không được.Mong các bậc tiền bồi trong diễn có thể giúp em được vấn đề này được không ah.Cảm ơn mọi người rất nhiều !^:)^

tjnakung
08-11-10, 11:14 AM
có 2pic chỉ cách fix rồi bạn lục lại đi + bạn tạo 2pic hỏi đáp ở đây là không đúng quy định rồi

kenshiwo
08-11-10, 11:22 AM
có 2pic chỉ cách fix rồi bạn lục lại đi + bạn tạo 2pic hỏi đáp ở đây là không đúng quy định rồi
o-> Rãnh sao hok dạy luôn đi bạn ngồi nói ng` ta lộn Box cũng như ko, - - her her...dạy xong cho Mod chuyển Box có sao đâu, Newbie mà, bởi zậyy ham hố :-@

Hi! chào cả nha.Hôm nay em có chút vấn đề nho nho muốn hỏi cả nhà.Vấn đề của em là như sau:Em cài võ lâm offline gẩn như xong hết rùi,acc nhân vật cũng đã được tao xong hết,gamesever cũng hiện hết lên 5 dòng successfull rùi.Đên lúc em đặng nhập dô nó lại báo là " Xin Hãy Nạp Tài Khoản Vào ...." Em đã tạo tài khoản lại rùi nhưng vẫn không được.Mong các bậc tiền bồi trong diễn có thể giúp em được vấn đề này được không ah.Cảm ơn mọi người rất nhiều !^:)^

Giải pháp 1: Vào SQL Server Enterprise Manager > database > account > Table
Tìm đến cái Icon " Account_habitus " Right click vào > Open table >> Return All Row, nhìn hàng cuối, "dEnddate" chỉnh năm 2012 + ....
Giải pháp 2: chỉnh đồng hồ máy bạn lùi về 2 thế kỷ cũng được >:) chơi tới chết luôn, kakakak

Tóm tắt lại
SQL Server Enterprise Manager > database > account > Table >>> Account_habitus " Right click vào > Open table >> Return All Row, chỉnh cột "dEndate" tức là ngày hết hạn càng xa càng tốt

trungbanganh
08-11-10, 12:15 PM
Xin lỗi vì đã spam!Dù sao cũng cám ơn bạn!Thank!