PDA

View Full Version : Video Hướng Dẫn Cài đặt Võ Lâm Offline cho các NewBie! A-Z

kenshiwo
08-11-10, 10:47 AM
\:D/ Let's Danceee..........
Nguồn Video từ 5d6d Forum Jx - Developer China
Đã được ta download các file tách riêng (:| mệt muốn chết
Nhưng đã nén lại 1 files và upload lên Host duy nhất MediaFire
Video Hướng dẫn: Cài đặt SQL và điều chỉnh, Cài đặt SERVER, và Patch...
\:D/ Guide của China, các Guide củ nhưng lấy cho Newbie ngâm chơi, hiện nay có tools chỉnh nhanh hơn :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> b83ae4459d03e82g.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link Download 24/24 ko die: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: kenshiwo

Hàng USA Chất Lượng Trung Quốc =))

kinkina2009
08-11-10, 10:53 AM
cái này ở Chú Ý hàng Việt Nam lun kìa ^^

kenshiwo
08-11-10, 11:02 AM
cái này ở Chú Ý hàng Việt Nam lun kìa ^^
\:D/ Nhớ lại các Mem hồi trước muốn có cái Video này hok bik nước nhà có không :-s mò thấy mẹ luôn! Hok có ai làm Video mà ngùi viết cho chúng nó đọc rối óc =P~

Công Quốc
08-11-10, 01:23 PM
Rất tốt! Nhưng mà trong GUIDE không chú thích bằng Text nữa thì ai hiểu hả bạn? "Phụ đề Tiếng Việt" cho nó chưa?

kenshiwo
08-11-10, 07:43 PM
Rất tốt! Nhưng mà trong GUIDE không chú thích bằng Text nữa thì ai hiểu hả bạn? "Phụ đề Tiếng Việt" cho nó chưa?
:-??Mình đã nói wa đây là Video của Trung Quốc, các Newbie nhìn để ngâm chơi thôi, bữa nào rãnh mình làm lại toàn thành phần là tiếng Việt cho rõ ràng hơn vì hiện thời chưa rãnh download soft quay phim nữa :o)

Công Quốc
09-11-10, 04:25 PM
Vậy thì không nên để Chú ý! Nếu bạn có thời gian làm một GUIDE mới hoàn thiện hơn GUIDE của mình, mình xin MOD xóa bài của mình đưa bài bạn lên. Chứ NEWBIE đến cài chưa biết ngâm cứu gì nè?
Mình có nói gì quá đáng bỏ qua nhé!

kenshiwo
09-11-10, 07:37 PM
Vậy thì không nên để Chú ý! Nếu bạn có thời gian làm một GUIDE mới hoàn thiện hơn GUIDE của mình, mình xin MOD xóa bài của mình đưa bài bạn lên. Chứ NEWBIE đến cài chưa biết ngâm cứu gì nè?
Mình có nói gì quá đáng bỏ qua nhé!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tjnakung
11-11-10, 10:21 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bitbobo01
11-11-10, 08:37 PM
sao lại có pasword ở đây f

kenshiwo
12-11-10, 11:29 AM
sao lại có pasword ở đây f
pass có ghi trong .rar đó bạn xem lại đi! :)>- pass: kenshiwo