PDA

View Full Version : Server Tân Chiến Quốc Anh Hùng Online

phien-nhatrang
08-11-10, 09:07 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server:
Client:
Patch:
Guide:

boyholidays
08-11-10, 09:17 AM
share đi ngừoi anh em. trông hay hay giống thuận thiên kiếm

Mr.Nam
08-11-10, 09:57 AM
cho xin vài tấm ảnh demo đc hem. chưa thấy game này bao giờ
Win Server sài được hem. chạy Client ý, còn chạy Server chắc là được oy

phien-nhatrang
08-11-10, 09:59 AM
cho xin vài tấm ảnh demo đc hem. chưa thấy game này bao giờ
Win Server sài được hem. chạy Client ý, còn chạy Server chắc là được oy

Có ảnh mà bác, xài ff đi đừng xài ie nữa

Mr.Nam
08-11-10, 10:22 AM
mình sài FF mà :D 3.6 TV mà. ah mà giải nén Server mình hok thấy database bạn ơi :|

phien-nhatrang
08-11-10, 01:47 PM
mình sài FF mà :D 3.6 TV mà. ah mà giải nén Server mình hok thấy database bạn ơi :|

DB đâu phải cứ đuôi mdf... mới đc là db

mrtun20
08-11-10, 07:39 PM
toàn quái chuột nhìn kinh vãi mà toàn chuột cống mới ghê 8-}

notfile
08-11-10, 07:44 PM
ai đã thử VH Server này chưa ???

minhhung999
11-11-10, 07:18 PM
sao server kô có db vậy chủ thớt......sao test đây

sanelsad
12-11-10, 06:29 AM
những server dạng này đều có trong này cả mọi người tự tìm tòi khám phá