PDA

View Full Version : Video hướng dẫn cài đặt Ucenter-Ucenter Home-QQfarm-Update QQfarm

binhvq
07-11-10, 10:26 PM
Theo đề nghị của các bạn hôm nay mình làm Video này để các bạn cài đặt ucenter-ucenter home và qqfarm dễ hơn. Trong video này mình cũng hướng dẫn update qqfarm việt hóa luôn
Đây là Video

Mình Edit lại Link nè. Dowload về xem nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoặc link này:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu bạn thấy có ích thì nhấn thanks mình cái nhé.

Maximum
08-11-10, 03:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

binhvq
08-11-10, 05:08 PM

ok. Đã sửa lại link Mediafire Các bạn xem có gì k hiểu thì post lên đây nhé

mutaynguyen.tk
08-11-10, 07:11 PM
giải nén bị lỗi up lại đi bạn ơi
cho link download ucenter-ucenter home và qqfarm luôn
thank

binhvq
08-11-10, 07:35 PM
giải nén bị lỗi up lại đi bạn ơi
cho link download ucenter-ucenter home và qqfarm luôn
thank

èo. Up mãi mà lại lỗi sao. để mình thử vậy

mackkifi
08-11-10, 11:31 PM
Thanks you!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

mutaynguyen.tk
10-11-10, 11:44 AM
èo. Up mãi mà lại lỗi sao. để mình thử vậy

download ucenter-ucenter home và qqfarm ở đâu hả bạn cho link download vơi bản việt hóa đó nha mới nhất cà tốt thank nhiều

binhvq
10-11-10, 01:15 PM
download ucenter-ucenter home và qqfarm ở đâu hả bạn cho link download vơi bản việt hóa đó nha mới nhất cà tốt thank nhiều

Ucenter và ucenter home bạn có thể vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn QQfarm thì bạn có thể dowload tại Topic share qqfarm 100% tiếng việt của mình\

now3488
11-11-10, 01:54 PM
thank !
cái này rất bổ ích !
chưa đến 30char viết tiếp (đủ rồi :))

mrtun20
12-11-10, 06:32 PM
cho em cái ucenter home như của anh đi ;))

binhvq
12-11-10, 11:28 PM
cho em cái ucenter home như của anh đi ;))
Đó không phải công sức của mình bỏ ra làm nên mình không thể share được bạn ak.
Nếu tự tay mình làm được mình sẽ share