PDA

View Full Version : Cần xin 1 bản JX offline đầy đủ

thulinhquydo
07-11-10, 05:49 PM
Mình có cài game này mấy lần rồi, lần nào cài cũng hỏng DB, mà lần nào cũng phải mò tìm từ client đến patch rồi cả sever mệt quá, nếu ai có thể post đầy đủ 1 bản JX lên cùng 1 topic thì cho mình xin với, tiện thể có cái JX offline nào mà có đồ và maps nhiều nhiều chút thì càng tốt, nếu có hướng dẫn luôn thì cám ơn nhiều :)

notfile
07-11-10, 07:38 PM
Mình có cài game này mấy lần rồi, lần nào cài cũng hỏng DB, mà lần nào cũng phải mò tìm từ client đến patch rồi cả sever mệt quá, nếu ai có thể post đầy đủ 1 bản JX lên cùng 1 topic thì cho mình xin với, tiện thể có cái JX offline nào mà có đồ và maps nhiều nhiều chút thì càng tốt, nếu có hướng dẫn luôn thì cám ơn nhiều :)

Bạn có thể tham khảo tại đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoặc dùng bản của Rezo ( theo mình là ổn nhất )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tungpro102
08-11-10, 02:42 AM
Server để chơi thì server nào cũng chán, 1 2 tuần là chán, dev thêm mới ham và hay bạn à

thulinhquydo
08-11-10, 05:05 PM
Đâu có, chỉ tại cài ko đc nên hơi điên máu chút thôi :D

Bạn có thể tham khảo tại đây

hoặc dùng bản của Rezo ( theo mình là ổn nhất )

Link die rồi còn đâu hở sếp

notfile
08-11-10, 06:33 PM