PDA

View Full Version : [TLBB] Lỗi client

Čħīċķėň
07-11-10, 03:59 PM
là thế này khi tui khởi động game , đăng nhập... thao tác với vật phẩm thì ko sao nhưng chơi lâu lâu xí hoặc bật giaodiện skill(ALT + S) lên thì client cứng đơ treo cỡ 5' đến 10' sau thì dis [-O<

Mong mọi người giúp đỡ nhiệt tình :((:((

Thanks trc ;)

Client(1.088) và Sv đang sử dụng dơn tại topic Download center ...

damcuoichuot
07-11-10, 05:28 PM
Lúc trước tui cũng bị mở bảng skill lên chỉ chuột vào skill là bị dis... lâu quá rồi không nhớ nhưng hình như là lỗi font thì phải...bạn kiểm tra lại xem...

Čħīċķėň
07-11-10, 11:25 PM
Vẫn vậy bạn ơi :(

theo bạn nên sài sv Hữu duyên + client nào là thích hợp nhất vậy

damcuoichuot
08-11-10, 09:39 AM
Server nếu xài bản đã cài sẳn trong linux của rockman thì xài client 0.88 hoặc 1.0 là OK nhất. Còn nếu download bản server sau của rockman update vào linux thì xài client 2.0...

Čħīċķėň
08-11-10, 05:03 PM
Cho mình hỏi thêm câu nữa :D

Sv trong topic "Download Center - Server + Client + Tool + Web" là loại nào trong cái ban nói vây :D, mới vô nên hỏi ngu ngơ ^^

Còn sv nào là thix hợp với client 2.0 vậy bạn :D

Bạn cho mình cai Y!M để tiện hỏi hang :)

mrtun20
08-11-10, 07:41 PM
tớ bik đó có phải do bạn cài font china ko nếu có thỳ bỏ đi vì tớ cũng bị như bạn =))

zZxikezZ
08-11-10, 07:50 PM
Nhảy sang client của hd này bạn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

damcuoichuot
08-11-10, 08:13 PM
Cho mình hỏi thêm câu nữa :D

Sv trong topic "Download Center - Server + Client + Tool + Web" là loại nào trong cái ban nói vây :D, mới vô nên hỏi ngu ngơ ^^

Còn sv nào là thix hợp với client 2.0 vậy bạn :D

Bạn cho mình cai Y!M để tiện hỏi hang :)

Cài này là server và client 0.88+1.0. Còn server xài cho client 2.0 thì bạn vào đây :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Čħīċķėň
10-11-10, 02:40 PM
thanks mấy bạn đã nhiệt tình giúp đỡ %%-

do máy mình có font TQ nên client lỗi, xóa tạm thời nó cũng lỗi, nhưng khi mình xóa hẳn đi thì hết lun :D

damcuoichuot
10-11-10, 05:15 PM
Thực ra để Font TQ cũng được nhưng trong Regional & Language Option chuyển về English là được rồi, đâu cần xóa hết cài lại :D