PDA

View Full Version : [Hướng dẫn dành cho newbie]

manhjk
07-11-10, 01:22 PM
Hôm nay ngồi rảnh chả có gì chơi làm cái TUT cho anh em newbie chưa biết hook DLL vào main.
Không nói nhìu nữa ! Link Down bên dưới !
Link DOwn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Down ANTI HACK
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

THanks nếu bạn thấy bài viết có ích !!!!!!!!!!!1

Down mà không thanks thì ...............

manhjk
09-11-10, 12:33 PM
Chán mấy bạn trẻ quá lần đầu quay video mà chả ai thèm thanks ngoài atbich90 (07-11-10) hjx hjx!

robocomy2k
09-11-10, 01:50 PM
Hi Hi. Mình không download nhưng thanks! bạn 1 cái để lấy tinh thần nhé ^^!

manhjk
06-12-10, 09:58 PM
Cảm Ơn !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

humphuy
07-12-10, 12:04 AM
Bạn cho Tut mà không cho pass thì ai mà thanks được :(

tiephp
07-12-10, 12:38 AM
mẹ cái thằng manhjk này, mấy cái này của nó thì có gì chứ, toàn viruts, mẹ nó giả dạng tốt bụng trong khi toàn đi phá hoại server của người khác.

manhjk
07-12-10, 06:29 AM
mẹ cái thằng manhjk này, mấy cái này của nó thì có gì chứ, toàn viruts, mẹ nó giả dạng tốt bụng trong khi toàn đi phá hoại server của người khác..
Ăn nói cho đàng hoàng 1 chút tôi làm tut anti hack của hoangtu_eck94 còn video của tôi virus gì !
ai phá hoại server của ông ! :-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

manhjk
07-12-10, 06:30 AM
Bạn cho Tut mà không cho pass thì ai mà thanks được :(

Cái ông kia vào SPam nói gì thôi close topic tại đây !

tiephp
07-12-10, 08:30 AM
.
Ăn nói cho đàng hoàng 1 chút tôi làm tut anti hack của hoangtu_eck94 còn video của tôi virus gì !
ai phá hoại server của ông ! :-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

1 tay ko che đc cả bầu trời đâu, cái việc mày làm mày nghĩ ko ai biết sao, cái việc mày chuyên đi phá hoại web của người khác tưởng ko ai biết sao. mày nghĩ mày làm thế mày đc lợi nhiều lắm à.

toply12
07-12-10, 08:33 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mu của nó nè phá lại đi
thêm 1 cái nữa nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tiephp
07-12-10, 08:37 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mu của nó nè phá lại đi
mày làm sao phải dùng nick khác vào đây làm gì nhỉ, đúng là cái loại

toply12
07-12-10, 08:47 AM
mày làm sao phải dùng nick khác vào đây làm gì nhỉ, đúng là cái loại

tao dịt chết con dĩ mẹ mày bây giờ>-)

tiephp
07-12-10, 08:51 AM
tao dịt chết con dĩ mẹ mày bây giờ>-)
mày với thằng manhjk là 1 thôi :)) . Hài!

toply12
07-12-10, 08:52 AM

tiephp
07-12-10, 09:02 AM

tao ko quan tâm, tao biết thì tao nói thôi, chứ mày phá của tao rồi bao nhiêu người khác, tao nói để cho mọi người biết là mày như vậy thôi!

toply12
07-12-10, 09:08 AM
đã như còn to mồm, bố mày đưa web nó cho mày phá, mày lai đi cắn bố, đứng kà chó hoang mào-+

tiephp
07-12-10, 09:15 AM
tao ko biết phá, nhưng tao cũng ko như mày, mày sống thế nào để người khác nể chư sống như mày để người khác khinh rẻ thì tao nghĩ mày nên suy nghĩ lại( nếu mày là người biết suy nghĩ) còn ko thì tao cũng chịu, mày cứ việc phá thôi, cứ việc tự đắc với những gì mà đang làm mà ko nghĩ rằng nó chẳng ra cái gì cả ;))

KúnKuTe
07-12-10, 11:21 PM
TUT là cái gì hay là tools, nhưng đừng nói là main hooker đấy chứ. đừng nói là bạn 1 tay coding nhé. :))

duyen911007
08-12-10, 03:16 AM
đề nghị close topic đi mấy lão mod nhìn chửi nhau quá trời kìa L-)

Caraven
08-12-10, 08:36 PM
không thấy nút thanks đâu nhỉ hic hic , hay quá nhưng ko thấy nút thanks

manhjk
12-12-10, 06:08 PM
Làm ơn mắc oán thế thôi còn bjo` ko làm Sv MU nữa đâu nên thix thì các bạn muốn chơi thì ra ngoài đừng sủa trong này như bạn tiephp Và bạn toply12 Thix lúc nào tớ chiều luôn ạ:)) ..... 13 Thị Trấn Minh Đức - Huyện Thủy nguyên - Thành Phố Hải Phòng còn thông tin cá nhân vào trong profiles đủ tuổi hãy bơi vào nhé ! Ko thix những chú chó cắn sằng đâu!

vuqn1996
26-07-11, 09:06 AM
Yêu cầu xem lại Link đi ná,Die hết rồi